Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
pirate1986
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi pirate1986 »

kenda18 đã viết:ngón trỏ mình ngắn 1 cách man rợ đây ~~
Ngón trỏ ngắn chứng tỏ bạn là ng đầy nam tính. Ngưỡng mộ wa'. :D. bàn tay mình cũng bị ngón trỏ ngắn hơn ngón đeo nhẫn một chút đây. ;). Mình cũng thấy mình bị hơi nam tính 1 chút. bọn bạn chơi cùng thì chúng nó nói mình cá tính. thế mà tình duyên thì lận đà lận đận. k bít bao h mới hết vận đen. Chán wa'. :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

Chết thật, ngón trỏ của mềnh cũng ngắn :-S :-S
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

kenda18 đã viết:ukm:)mình thấy cái đó đúng đấy :) ngón tay :) nhưng thực sự muốn biết giới tính thật bên trong thì khó :) thôi thì thời gian sẽ trã lời cho bạn :) đời con dzài :) dzai còn đầy :))
:(( :(( :((. Đời còn zai`, zai còn đầy nhưng tớ thì za` roài. Khổ thế đấy. Đời ko như ta mong đợi. ~X(
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

kenda18 đã viết:rút ra được 1 điều ,mấy bà ngón tay trỏ ngắn mê coi bói :))
.
Không phải là mê coi bói mà ham tìm hiểu chớ. ;)).
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

kenda18 đã viết:ukm công nhận 1 điều khi con gái sinh ra đã lỗ hơn con trai@@không được dzui dzẻ nhiều như con trai ! cứ thong thả vừa học vừa chơi ! ko lo nhan sắc ! cũng ko sợ ế :-" như mình...toàn né con gái :-"
Cái này gọi là tự động né trước khi ngta né mình đúng ko? :P
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

Haizz...đời là bể khổ mà. Bây h mình chưa đến 30 nên vẫn né con zai đc. chứ ngoài 30 chắc tụi con zai nó né mình mất. :))
Đầu trang

gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gautom »

Mong moi nguoi giai dap giup la so cua chau a.
Đầu trang

hilda
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hilda »

pirate1986 đã viết:
pinky đã viết:
gautom đã viết:Cháu nhờ các cô chú xem giúp lá số tử vi của cháu ạ, vì cháu có đi xem bói một lần bên ngoài, nghe thầy phán 'vợ' cháu sau này xinh, vượng phu ích tử mà buồn nẫu ruột. Cháu có những tâm sự không biết giải bày cùng ai nên nhờ các cô chú giải đáp giúp cháu ạ. Cháu cao gần 1m75, người vừa phải, không mập không ốm, mặt thường được khen ưa nhìn, chân mày hơi thưa, vành tai rộng, da trắng. Cháu khá dễ tính nên hay dễ thoả hiệp với người khác, và cũng ít khi nào tranh cãi với ai. Bạn bè nhận xét là vui vẻ, hay thích làm đầu têu cho nhiều cuộc vui. Thời gian cháu đi học và xin việc làm rất thuận lợi, học tốt, đậu cao vào ĐH lớn và hay gặp may mắn. Học vượt lớp nên cháu đã tốt nghiệp ĐH cuối tháng 1 vừa rồi, hiện đang làm cho một cty tài chính ở SG được gần 1.5 tháng rồi ạ.

Cháu là gay nhưng sở thích vẫn như con trai bình thường ạ, vẫn thích thể thao và phim hành động. Đi đứng và cư xử nam tính bình thường, không ẻo lả như mọi người thường thấy trong phim VN đâu ạ. Lúc còn trong đại học cháu có một người bạn nam cùng khoá quan tâm đặc biệt tới cháu, hay đến nhà chở cháu đi ăn và đi chơi, hai đứa trên thực tế là hẹn hò nhau rồi. Nhưng bạn ấy không vượt qua được định kiến xã hội, không chấp nhận mình là gay nên hay nói bâng quơ với cháu về các bạn nữ, rồi chuyện lấy vợ sinh con. Một thời gian cháu chán nản quá nên chủ động chấm dứt. Đến giờ thì vẫn xem như người đó là mối tình đầu ạ.

Cháu mong cô chú xem giúp cháu sau này cháu có khá giả về tài chính không ạ, và đường quan thì sao ạ?
Quan trong hơn nữa, số cháu có thể nhận con nuôi hoặc nhờ người sinh hộ được không ạ? Con cháu có ngoan và hiếu với cha không ạ? Và tuổi nào là hợp nhất để làm việc này ạ? (cháu dự tính đến khoảng năm 30-31 tuổi thì làm việc này).Số cháu sau này có đủ tài chính để lo cho con cháu không bị thiệt thòi được không ạ?
Với lại, số cháu sau này có mối quan hệ bền vững với ai được không? Cuộc sống của người như cháu nhiều khi cô đơn lắm. Đi chơi nhìn bạn bè ai cũng có đôi có cặp chở nhau mà nhiều khi cháu buồn chết đi ạ. Cháu cảm ơn các cô chú.

Nhiều tâm sự em hả! Chị nghĩ, tử vi có thể giải đáp cho em tất cả các cung, ngoại trừ cung phối vì nó khó xác định.
Nhờ các bạn xem giùm. Bạn trai mình cũng có lá số như thế. :((...
Hình ảnh

Ko bít bạn trai mình có bị gay ko nữa vì sao mình thấy ng cũng nhỏ, da trắng, tính cách cũng nhẹ nhàng và chơi toàn với con trai. Học hành cũng giỏi nhưng k bít có gay k? nhìu lúc mình có nghĩ có khi a bị gay nh vẫn đang giấu mình mà chưa bít cách nào có thể nhận bít đc. Mong các bạn trong diễn đàn ai bít j xin chỉ cho mình với. ~X( ~X(
Bạn yên tâm, bạn trai cũ của mình cũng lá số gần như của ng yêu bạn, đúng là bề ngoài thư sinh, tính tình nhỏ nhẹ, dịu dàng quan tâm lắm, có điều đa tình khủng khiếp, chỉ mong yêu bớt gái đi 1 tí mà còn ko đc ý
Được cảm ơn bởi: pirate1986
Đầu trang

hilda
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hilda »

Bạn gautom cho mình hỏi, với những mẫu phụ nữ mạnh mẽ, cá tính, độc đoán,...bạn có chút cảm tình nào ko....cá nhân mình thì vẫn luôn cho rằng gay/less phần lớn là do ảnh hưởng của môi trường bên ngoài tác động, như một vài biến cố nhỏ thời thơ ấu hay trong thời kỳ dậy thì, ... bị 1 cú shock nào đó về mặt tâm lý chẳng hạn, còn khía cạnh tính cách thì mình nghĩ nó ko thể nào ảnh hưởng và thay đổi đến bản năng vốn dĩ của từng giới được, giả như có cô gái nào dám đảm bảo mình lúc nào cũng nhu mì nữ tính trong mọi trường hợp ko...
Đầu trang

pirate1986
Chính thức
Chính thức

Cảm ơn bạn Hilda. nghe bạn nói thế mình cũng yên tâm chút ít. Nhưng thực sự nhiều lúc mình thấy ghét cái tính đa nghi của mình lắm. Càng tìm hiểu nhiều mình lại càng ko bít đâu là thật, đâu là giả nữa. Mệt mỏi vô cùng. ~X( . Hy vọng trường hợp của mình đc giống như của bạn để mình đỡ phải suy nghĩ nhiều. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”