Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi gautom »

Cháu nhờ các cô chú xem giúp lá số tử vi của cháu ạ, vì cháu có đi xem bói một lần bên ngoài, nghe thầy phán 'vợ' cháu sau này xinh, vượng phu ích tử mà buồn nẫu ruột. Cháu có những tâm sự không biết giải bày cùng ai nên nhờ các cô chú giải đáp giúp cháu ạ. Cháu cao gần 1m75, người vừa phải, không mập không ốm, mặt thường được khen ưa nhìn, chân mày hơi thưa, vành tai rộng, da trắng. Cháu khá dễ tính nên hay dễ thoả hiệp với người khác, và cũng ít khi nào tranh cãi với ai. Bạn bè nhận xét là vui vẻ, hay thích làm đầu têu cho nhiều cuộc vui. Thời gian cháu đi học và xin việc làm rất thuận lợi, học tốt, đậu cao vào ĐH lớn và hay gặp may mắn. Học vượt lớp nên cháu đã tốt nghiệp ĐH cuối tháng 1 vừa rồi, hiện đang làm cho một cty tài chính ở SG được gần 1.5 tháng rồi ạ.

Cháu là gay nhưng sở thích vẫn như con trai bình thường ạ, vẫn thích thể thao và phim hành động. Đi đứng và cư xử nam tính bình thường, không ẻo lả như mọi người thường thấy trong phim VN đâu ạ. Lúc còn trong đại học cháu có một người bạn nam cùng khoá quan tâm đặc biệt tới cháu, hay đến nhà chở cháu đi ăn và đi chơi, hai đứa trên thực tế là hẹn hò nhau rồi. Nhưng bạn ấy không vượt qua được định kiến xã hội, không chấp nhận mình là gay nên hay nói bâng quơ với cháu về các bạn nữ, rồi chuyện lấy vợ sinh con. Một thời gian cháu chán nản quá nên chủ động chấm dứt. Đến giờ thì vẫn xem như người đó là mối tình đầu ạ.

Cháu mong cô chú xem giúp cháu sau này cháu có khá giả về tài chính không ạ, và đường quan thì sao ạ?
Quan trong hơn nữa, số cháu có thể nhận con nuôi hoặc nhờ người sinh hộ được không ạ? Con cháu có ngoan và hiếu với cha không ạ? Và tuổi nào là hợp nhất để làm việc này ạ? (cháu dự tính đến khoảng năm 30-31 tuổi thì làm việc này).Số cháu sau này có đủ tài chính để lo cho con cháu không bị thiệt thòi được không ạ?
Với lại, số cháu sau này có mối quan hệ bền vững với ai được không? Cuộc sống của người như cháu nhiều khi cô đơn lắm. Đi chơi nhìn bạn bè ai cũng có đôi có cặp chở nhau mà nhiều khi cháu buồn chết đi ạ. Cháu cảm ơn các cô chú.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: dung90, Mộc 8
Đầu trang

dung90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi dung90 »

up hộ, tốt nghiệp sớm sủa quá nhỉ
Được cảm ơn bởi: gautom
Đầu trang

gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gautom »

cảm ơn 2 bạn up giúp. mong chờ mọi người luận giải ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
KmacBlay
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi KmacBlay »

Lại một ví dụ nữa củng cố cho những trải nghiệm của tôi : Mệnh Thiên Lương là mệnh có khả năng là người đồng tính nhiều nhất. Trên tay tôi đã có 5 lá mệnh Thiên Lương cũng cùng tâm sự thế này.

Gửi cháu gautom, việc sinh con thì cứ năm Thân Tý Thìn cháu chọn năm nào tùy cháu nhưng nhớ phải trước 35 vì đến 35 cháu vào đại vân Tử Tức có Lộc tồn Tang Môn Đẩu Quân không được tốt.
Được cảm ơn bởi: Mộc 8, kimtudon, gautom
Đầu trang

dung90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dung90 »

Cung phu của em cũng là Thiên Lương
Đầu trang

gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gautom »

cháu cảm ơn bác KmacBlay ạ. Bác luận giải giúp cháu về các cung khác nữa được không ạ.

@dung90: cung phu có Thiên Lương thì chị sẽ gặp người chồng tốt thôi, không sao đâu chị
Được cảm ơn bởi: dung90
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
KmacBlay
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi KmacBlay »

Về tài chính cháu không có gì phải lo, sẽ rất khá. Quan lộc thì không tốt bằng, cháu sẽ đổi nghề nhiều đấy và cũng thường không đạt vị trí cao do sự hay thay đổi này.
Được cảm ơn bởi: dung90, gautom
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

cứ tưởng thái âm mới dễ đồng tính ai dè thiên lương dễ hơn !
Được cảm ơn bởi: gautom
Đầu trang

gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gautom »

cháu cảm ơn bác nhiều lắm ạ. cháu thật cảm động vì lên diễn đàn này lần đầu mà có người chia sẻ với mình. cháu đi xem bói thì ngại nên không dám tâm sự điều này với thầy bói.

bác cho cháu hỏi thêm một câu nữa thôi là sau này cháu có ai sống cùng không hay phải cô đơn một mình ạ.
Đầu trang

gautom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: Kính nhờ luận giải lá số của người đồng tính

Gửi bài gửi bởi gautom »

gold đã viết:cứ tưởng thái âm mới dễ đồng tính ai dè thiên lương dễ hơn !

Đúng là người yêu đầu của mình cũng là mệnh Thái Âm, nhưng vì đó chỉ là một người nên chắc không thể kết luận được mệnh nào thì dễ đồng tính
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”