Nhờ xem giúp lá số tử vi của BÍNH DẦN!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cataleya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ xem giúp lá số tử vi của BÍNH DẦN!

Gửi bài gửi bởi cataleya »

Em chào mọi người,
Em mới gia nhập diễn đàn, có gì mong anh chị giúp đỡ.
Em nhờ anh/chị xem giúp em lá số của em với ạ!
Hình ảnh

Công việc của em thì đang tiến triển, nói chung là em thấy cv ổn, có khả năng thăng tiến...sau này có trắc trở gì ko thì em ko biết, nhưng nếu qua lá số mà anh chị biết được thì cũng có thể mô tả cho em được ko ạ?
Tình duyên của em thì lận đận khỏi nói rồi! Năm ngoái mới chia tay tình yêu 5 năm, họ phản bội đi lấy vợ rồi! Hiện tại thì đang có cảm tình với 1 người sn 82, Nhâm tuất, nhưng chỉ là đơn phương, và phía họ thì mập mờ, nên rất khó đoán.
Em rất mong qua lá số, anh chị có thể luận giải cho em, xem năm nay em có lên xe hoa được ko ạ :P, và rất mong muốn qua đó có thể mô tả sơ qua về chồng tương lai của em, có thể là người tuổi gì, vóc dáng hay bề ngoài, tâm tính thế nào ko ạ?
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh/chị.
Đầu trang

cataleya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhờ xem giúp lá số tử vi của BÍNH DẦN!

Mọi người ơi giúp em với.
Em chết đứ đừ anh 82 này mất rồi.
Xem giúp em cứ tiếp tục có tình cảm với anh này có ổn ko ạ? Và có khả năng là mối lương duyên của em ko?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thaidc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Re: Nhờ xem giúp lá số tử vi của BÍNH DẦN!

Gửi bài gửi bởi thaidc »

cataleya đã viết:Mọi người ơi giúp em với.
Em chết đứ đừ anh 82 này mất rồi...

Ôi giời, chết mất, nữ 86 giờ lại "xoắn" thế này à... định đi ra nhưng đọc xong dòng này phải chững lại...

Bạn có lẽ phải lấy lá giờ Dần, vì người con gái mà sinh giờ Mão này thì chỉ có cảnh đàn ông bám theo họ - gạt ko hết thôi chứ ko có cửa phải để cho họ băn khoăn suy nghĩ ko biết hắn có thích ta ko nhỉ... đâu...
Được cảm ơn bởi: babiegirl02, Ngàn Phố, cataleya
Đầu trang

cataleya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cám ơn bác thaidc. Bác vào mà chẳng phán chi tiết cụ thể giúp em với. Em muốn xem tổng thể lá số ạ (chứ có phải mỗi chuyện tình duyên đâu ^^). Nên rất mong bác chỉ giáo.
thaidc đã viết: Bạn có lẽ phải lấy lá giờ Dần
Hic, đúng rồi. Mẹ em bảo em sinh giờ Dần mà, ko nhớ chính xác phút nhưng tầm 5h sáng trở đi. :(!
Bac' dành thời gian xem giúp em với nhé. Em cám ơn bác nhiều nhiều ạ!
Đầu trang

matbuon11
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi matbuon11 »

thaidc đã viết:

Ôi giời, chết mất, nữ 86 giờ lại "xoắn" thế này à... định đi ra nhưng đọc xong dòng này phải chững lại...

Bạn có lẽ phải lấy lá giờ Dần, vì người con gái mà sinh giờ Mão này thì chỉ có cảnh đàn ông bám theo họ - gạt ko hết thôi chứ ko có cửa phải để cho họ băn khoăn suy nghĩ ko biết hắn có thích ta ko nhỉ... đâu...

em xin có ý kiến chút, giờ mão này liệu có phải do có lộc tồn ở mệnh, cô quả nữa nên cảnh đàn ông bám theo họ - gạt ko hết cũng bị tiết giảm không hả anh?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thaidc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thaidc »

matbuon11 đã viết:
thaidc đã viết:

em xin có ý kiến chút, giờ mão này liệu có phải do có lộc tồn ở mệnh, cô quả nữa nên cảnh đàn ông bám theo họ - gạt ko hết cũng bị tiết giảm không hả anh?

Nguyên tắc chung khi luận bộ Cô quả là:
- Khi + cát tinh = cát... ( như phu thê mà có Cô Quả chưa chắc đã khó khăn trong tình duyên - muộn màng - vợ chồng ko thấu hiểu nhau - 2 người ở xa nhau... mà có thể đó có là kết Quả tốt đẹp: sự gắn bó chung thủy ( Cô ) vì hợp, thương yêu nhau... hay blabla tùy cát tinh + chính tinh nào...
- Khi + Hung tinh = hung... xấu nhất là cô quả ngồi 1 mình đếm lịch mà ko có ai đếm cùng, buồn quá...

Khi muốn biết họ thế nào nhất là trong quan hệ xã giao phải chăng chỉ mỗi cung mệnh phản ảnh điều đó???
Ở đây thì đó là lá số 1 cô Đào có thân hình nóng bỏng của 1 người mẫu, cô ta kiếm tiền bằng chính tấm Thân đó... Để mà luôn mang trong mình nỗi cô đơn sâu sắc - in đậm khắc vào từng tháng ngày lầm lỗi đã qua... ( Âm Dương bệnh phù... )
Để thấy rõ hơn nữa:
- Bạn bè cô ta là những ai - quan hệ với nhau thế nào? Niềm vui ngắn ngủi có ( Hỉ thần )thậm chí có chút tình nghĩa có nhưng ko trọn vẹn ( Quý )... rồi cảnh cướp đoạt, mất mát, tranh cãi, lo âu suy nghĩ, "bày tỏ"...
- Nhà cô ta ở đâu? khi mà phải liên tục thay đổi chỗ ở ( Mã - Đại Hao ), trong đó thấy mấy tay gian tặc không muốn nói là ăn cướp ( Tướng hư Không ) rồi rốt cuộc chả có nơi đâu là của mình - chỉ là con số ko tròn trĩnh, ko tài sản ( Địa không + Vũ khúc )...

Ôi giời, nói chung muốn luận đó là 1 ai thì phải có cái nhìn tổng thể, Bạn là người có học thì trong nhà thường hay có sách... đại loại thế... Mấy cung khác còn lại ngoài cung mệnh tưởng chừng riêng lẻ nhưng nó đều phản ảnh Mệnh chủ là ai???
Đầu trang

chiemchiep
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chiemchiep »

hi, em chào anh Thaidc. (chỉ chào thôi ạ :) )Hội HP dạo này ko nhộn nhịp lắm anh nhỉ! :D.
Đầu trang

cataleya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hic, các bác cứ đi vào rồi đi ra, sao chẳng xem hộ em :((
Đầu trang

cataleya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thầy bói bảo em cuối năm nay, tầm tháng 10 âm là có tin vui. Hem bít có chuẩn ko các bác nhể ^^
Đầu trang

tinhvo
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhvo »

cataleya đã viết:Thầy bói bảo em cuối năm nay, tầm tháng 10 âm là có tin vui. Hem bít có chuẩn ko các bác nhể ^^
chém gió chút nhé:

dáng người thon gọn. da trắng, đôi mắt đẹp. rất nữ tính.
Cha mẹ không giúp đở nhiều cho con cái.
Trong gia đình bất hoà. có 3 nguoi.
Tuoi nhỏ cơ cực sống khổ.
Người ít bệnh. có bệnh thì cũng mau chống khỏi bệnh.

muốn luận tiếp thì cho nắm tay cái rồi nói tiếp nhé. haha :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”