Sang tuổi mới, có gì đổi mới?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Re: Sang tuổi mới, có gì đổi mới?

Gửi bài gửi bởi vietbao1623 »

maianh_2012 đã viết:
vietbao1623 đã viết:Ngày sn được 10k lô, đúng là cái lý của số có khác; \m/
Chơi cái này thế nào đó bác? Có nhanh giàu đc ko? Chỉ e chơi với. E từ bé đến h ko biết lô đề là j, đánh bài cũng ko biết luôn @@ tẻ nhạt lắm (:|
Thỉnh thoảng mình phang con thôi; từ hồi biết tử vi thì phang cũng phải ngó nghiêng tới ngày tốt mới phang ;;);
Em chơi vui thôi anh trai anh tien do a; có phải cường $ đâu mà phang tận 10000 điểm. 10 điểm thôi =));
Mọi hôm ăn 3 nháy 00, hôm nay tiêu hết lại phang 24; chén luôn!!! \:D/
Nhưng chơi cái này ko giàu được :D; Vui vẻ thôi!!!
Đầu trang

vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

can_spacy_77 đã viết: thế nào là hưởng vòng thái tuế?
phái thiên lương đưa ra cái vòng thái tuế rồi tung hô. hậu nhân cũng không biết phân biệt đâu là đúng, đâu là sai, cứ răm rắp thế mà áp dụng. chịu thua luôn !
lá số ăn đủ khoa quyền lộc đi với lộc tồn mà không tốt mới lạ.
Ờ! thì các cụ đưa ra thế nào thì biết thế thôi, thế nếu cậu không công nhận vòng này thì theo cậu nó như thế nào? Và tại sao hiện nay vẫn an sao theo phái cụ Thiên lương? Do đó, mình cứ công nhận nó đi bạn!
Đầu trang

truonghx_it
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Sang tuổi mới, có gì đổi mới?

Gửi bài gửi bởi truonghx_it »

bác giống lá số của em phết
Hình ảnh
Đầu trang

vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Up! Các bạn đâu rồi? các bạn biết tử vi xem giúp mình đi; như , hamhoc; boculag........
thank trước nha! :-bd
(ps: Các bậc tiền bối như bác nguyen lam, tay do, co lien.....nếu vô tình ghé qua, cháu xin đôi lời ạ :D )
Đầu trang

anhtiendo
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi anhtiendo »

Có Cục sinh Mệnh rồi đấy ông em, đọc xem nhé, đấy cũng là 1 cách kiếm tiền dựa vào may mắn của CsM. Mình thuộc loại MsC nên không dám thử. Suốt ngày đi trả tiền đề thì nhục. :))
Được cảm ơn bởi: vietbao1623, shit_2, shit_3, shit_4, 500fuck_1, shit_5, Fuk_Barca, shit_7, shit_8
Đầu trang

vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

anhtiendo đã viết:Có Cục sinh Mệnh rồi đấy ông em, đọc xem nhé, đấy cũng là 1 cách kiếm tiền dựa vào may mắn của CsM. Mình thuộc loại MsC nên không dám thử. Suốt ngày đi trả tiền đề thì nhục. :))
Anh trai ơi, ai mệnh tử vi thì đưa ra quyết định cũng phải suy nghĩ chán đấy anh à. Còn em có thêm Thất sát lên có tý máu "liều" thôi, nhưng tử vi vẫn là đế tinh nên ko sa vào đâu, he he
Mà thôi, chẳng ai phán cho em, em phán cho anh cho đỡ buồn nhé, post ls trước đã :D; Đã đúng ls chưa a dai?
Hình ảnh
Đầu trang

vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Đánh giá qua thiên bàn của ông anh chụt:
- Âm dương nghịch lý ( cái này bỏ qua, vì ông thuận thì chỉ hơn mình tý thôi)
- Mệnh sinh cục: cũng quan trọng đấy vì nó liên quan tới ngũ hành, nên tổng quát thì cuộc đời anh phải gắng sức thì mới thành công, mà thành công chưa chắc đã ngon, vớ vẫn không cố gắng là lại gẵy đổ ( xem thêm về đại hạn mới đủ khẳng định ;;) )
- Thân cư phúc. Tức anh được "hưởng quả" của tiền kiếp để lại. Nhưng cái này cũng tùy thôi, chứ xác suất thì vẫn chưa cao.
- Anh đẻ giờ Tân mùi "thổ", về ngũ hành thì sinh suất nên tuổi thơ hay cuộc đời anh nó tương đối ứng với cái Cục của anh đó. (nhưng dẫu dao cái thổ cũng hao mòn chút vè có cái ngày của anh nó xử lý đi bớt rồi)
- Anh đẻ ngày giáp dần " Thủy" khắc mệnh anh, nên tuổi thơ cũng thuộc dạng vất vả. Nhưng nhìn lên mình chẳng bằng ai, nhìn xuống....
- anh đẻ tháng giáp tý "kim" hành sinh cho ngày sinh của anh nên tuổi thơ càng vất vả.
Năm thì bỏ qua! sơ lược chút về THiên bàn của anh dai
Được cảm ơn bởi: anhtiendo
Đầu trang

anhtiendo
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi anhtiendo »

Mình không ăn được con Lộc tồn ở Mệnh, thế mới đau chứ. Lại còn giáp cả Không - Kiếp, Kình - Đà nữa. Suốt cuộc đời này bần tiện.
Được cảm ơn bởi: shit_2, shit_3, shit_4, 500fuck_1, shit_5, Fuk_Barca, shit_7, shit_8
Đầu trang

1100
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi 1100 »

vietbao1623 đã viết:
maianh_2012 đã viết:
vietbao1623 đã viết:Ngày sn được 10k lô, đúng là cái lý của số có khác; \m/
Chơi cái này thế nào đó bác? Có nhanh giàu đc ko? Chỉ e chơi với. E từ bé đến h ko biết lô đề là j, đánh bài cũng ko biết luôn @@ tẻ nhạt lắm (:|
Thỉnh thoảng mình phang con thôi; từ hồi biết tử vi thì phang cũng phải ngó nghiêng tới ngày tốt mới phang ;;);
Em chơi vui thôi anh trai anh tien do a; có phải cường $ đâu mà phang tận 10000 điểm. 10 điểm thôi =));
Mọi hôm ăn 3 nháy 00, hôm nay tiêu hết lại phang 24; chén luôn!!! \:D/
Nhưng chơi cái này ko giàu được :D; Vui vẻ thôi!!!
Ko chơi dc với bon chủ lô chủ đề đâu !
:D
Đầu trang

nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nikari_77 »

hehehe.cao thủ lô đề là mình nè.
Đầu trang

Trả lời bài viết