Lá số em gái bán hoa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

strongstream41 đã viết: 18:06, 22/05/12 ủa, thế sao bạn đẹp trai nhà giàu lại quen đưọc gái bán hoa hay thế :D

lại còn thân thiết hỏi được tận giờ sinh nưã ta ;;)
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Gần chỗ ở ngày xưa có một số em làm nghề này. Hỏi thử số thật bất ngờ là đa số các em có cách cục lá số tốt, ít sát tinh xâm phạm. Mà có em mệnh tư vi cư tý, và nhiều em mệnh cách cục TPVT hội quyền lộc. Đúng là số sướng mà.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

dung1 đã viết: 14:52, 08/09/19 Gần chỗ ở ngày xưa có một số em làm nghề này. Hỏi thử số thật bất ngờ là đa số các em có cách cục lá số tốt, ít sát tinh xâm phạm. Mà có em mệnh tư vi cư tý, và nhiều em mệnh cách cục TPVT hội quyền lộc. Đúng là số sướng mà.
Suốt ngày nằm điều hòa đó hả anh :>
Được cảm ơn bởi: HamanoRie
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:19, 08/09/19
dung1 đã viết: 14:52, 08/09/19 Gần chỗ ở ngày xưa có một số em làm nghề này. Hỏi thử số thật bất ngờ là đa số các em có cách cục lá số tốt, ít sát tinh xâm phạm. Mà có em mệnh tư vi cư tý, và nhiều em mệnh cách cục TPVT hội quyền lộc. Đúng là số sướng mà.
Sướng mà em.Bây h nghề này nó không như ngày xưa đâu em. Mỗi em thu nhập 100 tr trên/ tháng. 1 năm kiếm 1 tỷ rồi. Em nào cũng tâm sự là làm 3 năm là về lấy chồng. Và quả thực 3 năm sau với nhan sắc đẹp, lại lão luyện trong chuyện ấy, bỏ chút tiền vá lại cộng với vốn trong tay các em lấy được chồng đẹp trai con nhà điều kiện ở thành phố lớn như Hà Nội, TpHCM. Và cũng không cần phải lo việc các em không có nghề gì nhé vì dù không làm gì bỏ 3 tỷ ngân hàng các em cũng có 17tr/ tháng để tiêu và chăm con rồi. Đó là chưa kể hiện nay một phần hotgirl và hoa, á hậu làm nhân tình, gái bao, sex tour đều có thu nhập rất khủng. Thêm một vấn đề nữa là các em không thích và không chấp nhận yêu mấy anh học xong đại học với thu nhập dưới 20 củ/ tháng đâu nhé nên đừng có anh nào tỏ tình hay yêu thương các em mà chỉ nhận lấy đơn phương thôi. Vậy nên lá số các em ấy quả thực là rất đẹp, có nhiều sao nhan sắc, lộc quyền đủ cả chứ lá số xấu có mà đi làm nghề bốc vác.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, anhthu5993, tonypham12
Đầu trang

minhthiminh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhthiminh »

dung1 đã viết: 20:52, 08/09/19
Sướng mà em.Bây h nghề này nó không như ngày xưa đâu em. Mỗi em thu nhập 100 tr trên/ tháng. 1 năm kiếm 1 tỷ rồi. Em nào cũng tâm sự là làm 3 năm là về lấy chồng. Và quả thực 3 năm sau với nhan sắc đẹp, lại lão luyện trong chuyện ấy, bỏ chút tiền vá lại cộng với vốn trong tay các em lấy được chồng đẹp trai con nhà điều kiện ở thành phố lớn như Hà Nội, TpHCM. Và cũng không cần phải lo việc các em không có nghề gì nhé vì dù không làm gì bỏ 3 tỷ ngân hàng các em cũng có 17tr/ tháng để tiêu và chăm con rồi. Đó là chưa kể hiện nay một phần hotgirl và hoa, á hậu làm nhân tình, gái bao, sex tour đều có thu nhập rất khủng. Thêm một vấn đề nữa là các em không thích và không chấp nhận yêu mấy anh học xong đại học với thu nhập dưới 20 củ/ tháng đâu nhé nên đừng có anh nào tỏ tình hay yêu thương các em mà chỉ nhận lấy đơn phương thôi. Vậy nên lá số các em ấy quả thực là rất đẹp, có nhiều sao nhan sắc, lộc quyền đủ cả chứ lá số xấu có mà đi làm nghề bốc vác.
Vậy những lá số đó có hạnh phúc và giàu có bền vững không bác?
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

minhthiminh đã viết: 21:30, 08/09/19

Cái đó mình chưa khảo sát được do mới có 35t. Bài viết chỉ muốn giải thích cho việc lá số đẹp mà làm nghề vậy. Để tránh quan niệm cứ ngỡ là nghề đó lá số tất phải xấu, phải khổ lắm. Tuy nhiên trong đó cũng có nhiều lá số xấu vì hành nghề khó tránh bởi matuy, bệnh tật. Viết vậy nhưng đừng có em nào nghe theo mà áp dụng nhé không là hỏng cả đời đó.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, haminhtann, anhthu5993, sunflower1924
Đầu trang

minhthiminh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhthiminh »

dung1 đã viết: 21:44, 08/09/19
minhthiminh đã viết: 21:30, 08/09/19
Cái đó mình chưa khảo sát được do mới có 35t. Bài viết chỉ muốn giải thích cho việc lá số đẹp mà làm nghề vậy. Để tránh quan niệm cứ ngỡ là nghề đó lá số tất phải xấu, phải khổ lắm. Tuy nhiên trong đó cũng có nhiều lá số xấu vì hành nghề khó tránh bởi matuy, bệnh tật. Viết vậy nhưng đừng có em nào nghe theo mà áp dụng nhé không là hỏng cả đời đó.
Những người như vậy là đã thiếu phước đức hơn người khác rồi, bác không nóii rõ làm mình ngạc nhiên vô cùng😥
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

anhtiendo đã viết: 11:27, 23/05/12 Xin kê vài trường hợp về đường cầu sinh lý của giống đực:

- Thanh niên chưa vợ, chưa người yêu ----> Không nhịn được -----> Bóc bánh trả tiền.

- Đàn ông có vợ nhưng vợ mang bầu, sợ ảnh hưởng long thai ----> không nhịn được -----> BBTT

- Các bác có tuổi rồi nhưng vẫn sung, vợ già ----> không nhịn được -----> BBTT

Tạm thế, trong cả 3 trường hợp mà không tìm được nơi bóc bánh trả tiền sẽ có 2 kịch bản sau đây:

- Giả sử 99% giống đực trong 3 trường hợp trên đều có cách xử lý tích cực ----> Tốt

- Còn 1% giống đực kia sẽ tìm bằng được chỗ để xả ----> Các vụ án hấp diêm hoặc tương tự sẽ xảy ra, báo chí tha hồ đưa tin.

Thưa các bạn, chỉ cần 1% giống đực mà như vậy thì xã hội này loạn luôn. Tôi chỉ nói riêng về nhu cầu sinh lý, các chuyện chân dài - đại gia không liên quan gì. Đây là nhu cầu chính đáng nên cũng đòi hỏi cách hành sự chính đáng (Cái này hơi khó à nha).
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

deptrainhagiau đã viết: 16:56, 22/05/12 Tình cờ quen em, sau một thời gian tâm tình mới gặng hỏi giờ sinh của em, em này khá đẹp, phúc hậu, k biết tại sao lại đi bán thân, mọi người xem giúp em lá số này để giải thích vì sao nhé
Hình ảnh
Em này Thiên Đồng Hoá kị thủ mệnh ở Tuất là cung hãm, ảnh hưởng mạnh bởi Cự Môn hãm ở Di thì chủ về điều tiếng thị phi, đau khổ về tình cảm, cuộc đời sẽ có giai đoạn khốn khó, ứng với Đại vận thứ 2, khi đó các sao đào hoa tụ tập, kèm theo sát tinh thì nữ mệnh dễ lạc chốn phong trần!
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Dokhoavan đã viết: 16:20, 01/05/20
deptrainhagiau đã viết: 16:56, 22/05/12 Tình cờ quen em, sau một thời gian tâm tình mới gặng hỏi giờ sinh của em, em này khá đẹp, phúc hậu, k biết tại sao lại đi bán thân, mọi người xem giúp em lá số này để giải thích vì sao nhé
Hình ảnh
Em này Thiên Đồng Hoá kị thủ mệnh ở Tuất là cung hãm, ảnh hưởng mạnh bởi Cự Môn hãm ở Di thì chủ về điều tiếng thị phi, đau khổ về tình cảm, cuộc đời sẽ có giai đoạn khốn khó, ứng với Đại vận thứ 2, khi đó các sao đào hoa tụ tập, kèm theo sát tinh thì nữ mệnh dễ lạc chốn phong trần!
Quan cung sáng thế kia chắc các tay mơ lại phán em nó học tiến sĩ

Cung phụ mẫu là cung học vấn. Ngoài ra, nó còn là xu hướng tình yêu tình dục vì nó tâm hợp với tử tức và nô bộc

Không phải ai có lá số này cũng làm gái nhưng không làm gái thì chắc cũng phải ngủ với nhiều anh

Không biết giờ em nó đã thành bà chủ chưa ? Vì dù sao đây cũng là số tốt
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”