Nghiệm lý lá số có hóa quyền ở cung phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
maytinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nghiệm lý lá số có hóa quyền ở cung phu thê

Gửi bài gửi bởi maytinh »

Chào các anh chị trên diễn đàn, em đang muốn tìm hiểu xem khi sao " hóa quyền " ở cung phu thê có đúng như trong sách vở viết không " vợ hay chồng lấn át người hôn phối " ko?? vì quan điểm này nhận được nhiều ý kiến trái chiều khác nhau; nên mọi người có lá số ở trường hợp này xin mời pót lên đây để cùng nghiệm lý ; nếu ai đã có gia đình rồi thì pot luôn lá số người hôn phối lên kiểm nghiệm luôn.
Em xin chân thành cảm ơn
Được cảm ơn bởi: 1100, Ngàn Phố
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Nghiệm lý lá số có hóa quyền ở cung phu thê

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

C có hoá quyền cung phu nè. Nhưng mà c chưa có chồng nên chưa nghiệm lý được chồng nể vợ or vợ nể chồng nữa em ui :))
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mythinh1912 »

Mình cũng có hóa quyền ở cung phu mà chưa lấy chồng nên cũng thắc mắc lắm :).
Đầu trang

maytinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hi mọi người, ai có cứ pót lá số lên, mình sẽ thử giải đoán cung phu thê....
Được cảm ơn bởi: mythinh1912
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

ok. chị mở hàng cho em nha.
Hình ảnh
Đầu trang

Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngàn Phố »

để mình là người thứ 2 cho, hihi, mình có Hóa quyền cung Phu nè, yêu ai cũng bị lép vế, mắc bệnh sợ ng yêu kinh niên
Hình ảnh
Đầu trang

maytinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHÀO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI, NHỮNG ĐIỀU LUẬN ĐOÁN SAU ĐÂY CHỈ LÀ TỪ MỘT NGƯỜI ĐANG TRONG QUÁ TRÌNH HỌC TỬ VI, NÊN DO ĐÓ CŨNG LÀ NHỮNG ĐIỀU KHÔNG CHẮC CHẮN, CHÍNH XÁC TUYỆT ĐỐI, CÓ THỂ ĐÚNG MÀ CŨNG CÓ THỂ SAI, MỌI NGƯỜI CHỈ NÊN COI ĐÓ LÀ NHỮNG LỜI NÓI CỦA 1 CẬU HỌC TRÒ, VÔ THƯỞNG, VÔ PHẠT... . MÌNH XIN PHÉP ĐƯỢC NÓI TRƯỚC NHƯ VẬY, VÌ KHÔNG MUỐN NHỮNG ĐIỀU ĐÓ ẢNH HƯỞNG TỚI CÁC BẠN TRONG CUỘC SỐNG THƯỜNG NGÀY... THÂN CHÀO.....
Được cảm ơn bởi: Ngàn Phố, pizza_ngon, mythinh1912
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mythinh1912 »

Cho mình ké với, mình khi yêu toàn nắm quyền ngta nhưng không biết sau này thì thế nào. Bạn cứ nói không sao đâu, cái gì cũng chỉ mang tính chất tương đối mà. Cảm ơn bạn nhiều:

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi mythinh1912 vào lúc 11:16, 21/06/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

maytinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: Nghiệm lý lá số có hóa quyền ở cung phu thê

Dia kiep đã viết:ok. chị mở hàng cho em nha.
Hình ảnh
CHÀO BẠN, MÌNH SẼ LUẬN GIẢI VÀI ĐIỀU NHƯ SAU: TRONG TÌNH YÊU BẠN CÓ RẤT NHIỀU MỐI TÌNH, ĐỦ MỌI KIỂU KHÁC NHAU, NHƯNG BẠN SẼ LUÔN BỊ DẰN VẶT, KHỔ SỞ CẢ VỀ THỂ XÁC, LẪN TINH THẦN, KHI YÊU THÌ QUÊN HẾT MỌI THỨ SẴN SÀNG DÂNG HIẾN HẾT CHO ĐỐI PHƯƠNG MÀ KHÔNG NGHĨ NHIỀU ĐẾN HẬU QUẢ, MÀ DO ĐÓ CHỊU NHIỀU TAI TIẾNG KHÔNG HAY.., Ó MỖI KHI MỘT MỐI TÌNH KẾT THÚC BẠN SẼ CẢM THẤY LUÔN DAY DỨT, BUỒN KHỔ, ĐAU ĐỚN ..... CHỒNG BẠN LÀ NGƯỜI HIỀN LƯƠNG, CÓ HỌC THỨC...
Được cảm ơn bởi: Ngàn Phố, mythinh1912
Đầu trang

maytinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: Nghiệm lý lá số có hóa quyền ở cung phu thê

Ngàn Phố đã viết:để mình là người thứ 2 cho, hihi, mình có Hóa quyền cung Phu nè, yêu ai cũng bị lép vế, mắc bệnh sợ ng yêu kinh niên
Hình ảnh
CHÀO BẠN, BẠN SINH RA TRONG CON NHÀ RẤT KHÁ GIẢ, CHA MẸ ĂN NÊN LÀM RA, NHƯNG SONG THÂN LUÔN BẤT HÒA, CƠM CHẲNG LÀNH MÀ CANH CHẲNG NGỌT, CŨNG TỪ ĐÓ DỄ XẢY RA CHUYỆN PHẢN BỘI TÌNH DUYÊN..... TÌNH BẠN THÌ KHÁ NỎNG NẢY, NGANG BƯỚNG, ĐƯỢC CHA MẸ ANH EM CƯNG CHIỀU TỪ TẤM BÉ... NÓI CHUNG LÀ SỐ CHƯA BIẾT MÙI KHỔ ĐỜI LÀ GÌ CẢ.... CŨNG VÌ VẬY MÀ TRONG TÌNH YÊU CHỈ MUỐN NHẬN MÀ KHÔNG MUỐN CHO AI BAO GIỜ, NÊN CHUYỆN TÌNH CẢM CŨNG KHÔNG MẶN NỒNG, SAU ĐẬM ĐƯỢC.... CHỒNG SAU NÀY MẶT MŨI SÁNG SỦA, DANH GIÁ,CÓ QUYỀN, CÓ TIỀN , NHƯNG HAI VỢ CHỒNG CŨNG KHÔNG HỢP TÍNH NHAU, BẰNG MẶT MÀ KHÔNG BẰNG LÒNG,,,,,,
Được cảm ơn bởi: Ngàn Phố, mythinh1912
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”