Xin mọi người xem giúp mình lá số này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Xin mọi người xem giúp mình lá số này

Gửi bài gửi bởi Ace »

Lá số này hay thật, nhật nguyệt tuy ko sáng lắm hợp chiếu, nhưng ăn trọn bộ tam minh đào hồng hỉ, soi sáng vùng đất Ngọ hợp với thân-mệnh hỏa. Cha mẹ cũng đẹp đẽ đấy chứ, sau bạn này được thừa hưởng lộc tài và cũng sinh ra nhiều lộc nữa. Bạn có thể up hình lên xem tướng đc ko?
Được cảm ơn bởi: ppham, clicknuaclickmai, Fuk_Barca, ThanDieuDaiBip
Đầu trang

ppham
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ppham »

Bản tính: thẳng thắn, đôi khi hơi nóng tính, cương quyết, thương người, vui tính...
Gia đình: Bố mẹ đều là người rất hiền, tốt. Chị được bố mẹ quan tâm mọi mặt (nhiều khi quan tâm quá), gia đình bình thường, không phải giàu có
Công việc: tốt nghiệp ra trường cũng xin được việc luôn, công việc tốt, ổn định
Tình cảm: không được suôn sẻ. 26 tuổi chưa có mảnh tình vắt vai. Thích người ta thì người ta không thích mình :(
Chị định đi học trong năm nay nhưng lại bị trục trặc về tài chính nên không đi nữa. Năm sau sẽ apply học bổng
Đầu trang

ppham
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Xin mọi người xem giúp mình lá số này

Gửi bài gửi bởi ppham »

Ace đã viết:Lá số này hay thật, nhật nguyệt tuy ko sáng lắm hợp chiếu, nhưng ăn trọn bộ tam minh đào hồng hỉ, soi sáng vùng đất Ngọ hợp với thân-mệnh hỏa. Cha mẹ cũng đẹp đẽ đấy chứ, sau bạn này được thừa hưởng lộc tài và cũng sinh ra nhiều lộc nữa. Bạn có thể up hình lên xem tướng đc ko?

Cảm ơn Ace nhiều nhé. Nhưng mình không đủ tự tin, lắm để up hình lên xem tướng :)
Đầu trang

ppham
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ppham »

BillGates6688 đã viết:Chị nhờ xem số thì cũng nên kể một chút về sự kiện trong quá khứ, gia đình, công việc hiện tại, hình tướng như thế nào
Người xem thấy đúng số mới nói tiếp được chứ
Chị bảo số em lận đận lắm thể thì lấy thông tin gì kiểm chứng lá số đâu

Bản tính: thẳng thắn, đôi khi hơi nóng tính, cương quyết, thương người, vui tính...
Gia đình: Bố mẹ đều là người rất hiền, tốt. Chị được bố mẹ quan tâm mọi mặt (nhiều khi quan tâm quá), gia đình bình thường, không phải giàu có
Công việc: tốt nghiệp ra trường cũng xin được việc luôn, công việc tốt, ổn định
Tình cảm: không được suôn sẻ. 26 tuổi chưa có mảnh tình vắt vai. Thích người ta thì người ta không thích mình [img]https://lyso.vn/images/smili ... er:%20none;[/img]
Chị định đi học trong năm nay nhưng lại bị trục trặc về tài chính nên không đi nữa. Năm sau sẽ apply học bổng
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

ppham đã viết:Mình là thành viên mới trong diễn đàn. Xin nhờ mọi người xem giúp lá số này.
Mình sinh ngày: 3/6/1987, lúc 12h30 đêm
Mình đang định xin học bổng du học nhưng thấy lận đận qúa, nhờ mọi người xem giúp
Xin đa tạ :)
cô ơi(cháu quen rùi mong thông cảm nha)cô mệnh và thân đồng cung là người làm gì cũng tự quyết định dc ko ảnh hưởng nhiều vào người khác,là người vui vẻ hay giúp đỡ mọi người,có ăn học đàng hoàng,hơi nóng tính,thích chỉ huy,ăn nói cũng hay nhưng nhiều khi hay bị hiểu lầm do lời nói của mình,là người háo danh.cô ra ngoài dc nhiều người yêu mến do hoà đồng và tính cách trẻ trung của mình luôn dc bạn khác giới giúp đỡ.cô thì nhiều bạn bè nhưng cô ko thân với ai cả vì họ chơi với cô là để lợi dụng.công danh thì trắc trở chỉ đứng sau kẻ khác.về nhà cửa thì lâu mới có nhà ạ.về con cái cô sẽ có ít nhất 2 đứa nhưng trong khi sinh sẽ đẻ khó mà sẽ xảy thai ít nhất 1 lần.anh em cô sau này cũng khá nhưng cô đừng mong nhờ vả ạ vì họ sẽ ly tán mỗi người một phương,trong đó có người cô đơn,phong lưu,chơi bời.cha mẹ cô cũng vất vả ạ.cô nên cẩn thận cô bị bệnh đau đầu kinh niên đấy ạ ngoài ra trong đời phải lên bàn mổ ít nhất 1 lần.về tiền tài cô sẽ vất vả đấy kiếm tiền cực nhọc ạ.chồng là người khôi ngô,có ăn học,hiền lành,có tài,thông minh,là người có chức có quyền dc nhìu người yêu mến,tính tình hoà đồng chỉ hơi nóng tính thui,cô có tam đức tức cô sẽ lấy dc người chồng như ý và người chồng sống có trách nhiệm yêu thương vợ con.chúc mừng cô nha.cô sẽ lấy chồng tầm 29,31.xem qua đại hạn cháu thấy nặng nhất là từ 32-41 cô nên cẩn thận (tội, tang, mất chức, bệnh).chúc cô may mắn.
Được cảm ơn bởi: trnga
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
BillGates6688
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BillGates6688 »

Chị lấy lá số năm 2013 bill tính xem tháng mấy chị có thể đi nhé
Năm sau đúng là có dấu hiệu đi xa
Nhưng chỉ nên đề phòng bệnh tật sức khoẻ năm sau ko tốt lắm nhé
Thân ái
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ace »

Được cảm ơn bởi: clicknuaclickmai, Fuk_Barca, ThanDieuDaiBip
Đầu trang

ppham
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ppham »

Địa Chấn đã viết:Song Lộc chiếu mệnh

"Song Lộc triều viên cách" cùng "Lộc thai uyên ương" có chổ bất đồng, "Lộc thai uyên ương" là Lộc tinh thủ mệnh, chỉ riêng một Lộc tinh lai hợp; còn "Song Lộc triều viên" là cung Mệnh không có Lộc tinh thủ cung, nhưng Lộc Tồn cùng Hóa Lộc phân ra ở 3 phương chiếu về cung Mệnh. Như cung Mệnh tại tý, Lộc tồn tại thân, Hóa Lộc cư thìn; thân tý thìn ba cung tương hợp. Hoặc Lộc tinh tại đối cung cũng có thể hợp cách. Cổ ca rằng: Tài quan nhị xử dữ thiên di, Song Lộc lâm chi tối hữu nghi, Đức hợp kiền khôn nhân kính trọng, Thao thao phú quý thế hi kỳ. (Hai cung Tài Quan và cung Thiên di rất nên có song Lộc tọa thủ là rất tốt, đức hợp với trời đất được người người kính trọng, còn phú quý như nước chảy cuồn cuộn, như vậy thật hiếm thấy). Cách này nếu song Lộc đồng cung là không hợp cách. Phải cần một thủ cung Tài bạch, một thủ cung Quan Lộc; hoặc một thủ cung Tài bạch, một thủ cung Thiên di; hoặc một thủ cung Quan Lộc, một thủ cung Thiên di, vậy mới là cách đẹp.

với ls nầy Chấn thấy thuộc cách Lộc phùng xung phá thì phải hơn đấy chứ B-)

Bạn CHẤN ơi, lá số mình thuộc cách Lộc phùng xung phá thì phải hơn là hơn thế nào. Bạn có luận giải là mình có số phải xa quê lập nghiệp không? Đang hừng hực khí thế muốn đi học lắm. Băn khoăn không biêt mình có xin được học bổng không.
Lá số của mình còn có gì khác đặc biệt không.
Cảm ơn bạn nhé J
Đầu trang

ppham
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ppham »

Ace đã viết:https://lyso.vn/viewtopic.php?f=51&t=32812" target="_blank
Mình gửi bạn link ảnh. Chưa bao giờ nhờ ai xem tướng. Hic Hic

http://www.flickr.com/photos/81355261@N ... 803cbeb9e4
Đầu trang

Aloner