KÍNH NHỜ BÁC NHATMINHTUN VÀO XEM GIÚP LÁ SỐ Ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
doilamongao
Tam đẳng
Tam đẳng

KÍNH NHỜ BÁC NHATMINHTUN VÀO XEM GIÚP LÁ SỐ Ạ!

Gửi bài gửi bởi doilamongao »

LS của cháu có lẽ hơi khó xem nên khi cháu vào đây nhờ mọi người thì rát ít người cho ý kiến, và cũng chỉ nói được 1 số điều nhỏ thôi ạ. Hoặc có thể là do có những điều ẩn chứa có tính chất tế nhị mà mọi người ngại nói chăng?
Nhưng cháu nghĩ rằng xem tử vi cũng như đi khám bệnh, nếu do ngại ngùng mà ko kể đúng tình hình bệnh tật thì việc khám chữa sẽ ko đạt kết quả tốt được. Xem tử vi cũng vậy, cũng là một cách biết bệnh, để phòng và tránh, hoặc nếu có bệnh thì chữa thôi.

Cháu đã đọc những bài bác luận cho mọi người và rất khâm phục bác về kiến thức tử vi. Vậy nên cháu mở topic này kính mong bác vào luận giúp cháu Lá số của cháu với ạ. Xin bác cứ luận thẳng thắn, để cháu biết "bệnh" mà chữa ạ!

Đây là lá số của cháu ạ:

Hình ảnh

Cháu mong tin bác ạ![-O<

Cháu chân thành cảm ơn bác!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
dath
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: KÍNH NHỜ BÁC NHATMINHTUN VÀO XEM GIÚP LÁ SỐ Ạ!

Gửi bài gửi bởi dath »

doilamongao đã viết:LS của cháu có lẽ hơi khó xem nên khi cháu vào đây nhờ mọi người thì rát ít người cho ý kiến, và cũng chỉ nói được 1 số điều nhỏ thôi ạ. Hoặc có thể là do có những điều ẩn chứa có tính chất tế nhị mà mọi người ngại nói chăng?
Nhưng cháu nghĩ rằng xem tử vi cũng như đi khám bệnh, nếu do ngại ngùng mà ko kể đúng tình hình bệnh tật thì việc khám chữa sẽ ko đạt kết quả tốt được. Xem tử vi cũng vậy, cũng là một cách biết bệnh, để phòng và tránh, hoặc nếu có bệnh thì chữa thôi.

Cháu đã đọc những bài bác luận cho mọi người và rất khâm phục bác về kiến thức tử vi. Vậy nên cháu mở topic này kính mong bác vào luận giúp cháu Lá số của cháu với ạ. Xin bác cứ luận thẳng thắn, để cháu biết "bệnh" mà chữa ạ!

Cháu mong tin bác ạ![-O<

Cháu chân thành cảm ơn bác!
Up cho chủ thớt đồng hương;)
Được cảm ơn bởi: doilamongao
Đầu trang

nhatminhtun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatminhtun »

Trước đây bạn học gì và bây giờ làm gì? Đại khái là học và hành khác nhau ra sao?
Đầu trang

Muathu_80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Muathu_80 »

up giúp em doilamongao, mong chờ đọc bài luận của bác nhatminhtun quá :D
đọc bài của bác mở mang được tầm mắt nhiều lắm :D
Đầu trang

taichinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taichinh »

úpppppppppppp cho chi doilamongao :D
Đầu trang

dath
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dath »

Up tiếp cho đồng hương! Đồng hương vào trả lời các câu hỏi của bác nhatminhtun kìa :)
Đầu trang

doilamongao
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Re: KÍNH NHỜ BÁC NHATMINHTUN VÀO XEM GIÚP LÁ SỐ Ạ!

nhatminhtun đã viết:Trước đây bạn học gì và bây giờ làm gì? Đại khái là học và hành khác nhau ra sao?

Cháu xin lỗi vì giờ cháu mới vào đây và trả lời bác được ạ. Cháu từ bé đến trước năm 26 tuổi thì nhìn chung học hành,thi cử và cuộc sống nói chung khá suôn sẻ ạ. Cháu học ngành Luật, và đã có bằng cao học ngành này năm 26 tuổi. Nhưng từ khi cháu lấy chồng vào cuối năm 26 tuổi (2006), và sinh con vào cuối năm 2007 đến nay thì mọi vấn đề trong cuộc sống của cháu như bị "tạm ngừng" vậy! Chấu chưa từng đi làm ở đâu kể từ khi tốt nghiệp, mặc dù cháu rất cố gắng nhưng cứ chuẩn bị bắt đầu làm một việc gì thì y như rằng bị cản trở! Nếu người ta đã nhận vào làm thì trước ngày hẹn sẽ có sự gì đó xảy ra: hoặc bản thân mình ốm, hoặc con, hoặc chồng ốm nặng, dù trước đó mọi việc rất tốt và không ai có biểu hiện ốm đâu gì cả ạ. Hiện nay cháu rất bi quan (mặc dù cháu cũng luôn cố gắng nghĩ thoáng ra cho dễ thở) vì cháu không hiểu vấn đề của mình nằm ở đâu, và giải quyết bằng cách nào? Nhưng quả thật cháu từ bé đi học và phấn đấu đều là tự lực nên phải chấp nhận ở nhà mãi thế này cháu không cam lòng bác ạ. :((

Cháu vào diễn đàn đọc các bài luận của bác, cháu rất khâm phục kiến thức tử vi của bác. Cháu mong bác xem giúp cho cháu để cháu biết được vấn đề của mình vầ tìm cách tháo gỡ ạ.

Cháu nghĩ có thể chồng hoặc con cháu cũng có thể có ảnh hưởng nhất định đến cuộc sống và công việc của cháu, vì vậy, cháu xin cung cấp luôn thông tin về chồng con cháu để bác tiện xem xét ạ.

Con gái cháu sinh lúc 9h45 sáng ngày 31 tháng 10 năm 2007 (dương lịch). Còn chồng cháu thì cháu chỉ biết là sinh ngày 20 tháng 10 năm 1976, mẹ không nhớ rõ giờ sinh bác ạ.

Cháu kính mong bác giúp đỡ ạ! Cháu xin chân thành ccảm ơn bác ạ!:)
Đầu trang

nhatminhtun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatminhtun »

Ok! Vậy là chuẩn với lá số khi bạn tra lời là học Luật! Lá số có cách cục về ngành Luật nhưng do VCD lên khống dám quyết đoán là theo ngành này. Như vậy là dữ liệu đầu vào với lá số này là OK!
Bây giờ bạn muốn hỏi gì? Vận hạn hay hỏi cụ thể 1 cung nào?
Được cảm ơn bởi: dath, doilamongao
Đầu trang

doilamongao
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Re: KÍNH NHỜ BÁC NHATMINHTUN VÀO XEM GIÚP LÁ SỐ Ạ!

nhatminhtun đã viết:Ok! Vậy là chuẩn với lá số khi bạn tra lời là học Luật! Lá số có cách cục về ngành Luật nhưng do VCD lên khống dám quyết đoán là theo ngành này. Như vậy là dữ liệu đầu vào với lá số này là OK!
Bây giờ bạn muốn hỏi gì? Vận hạn hay hỏi cụ thể 1 cung nào?

Thực sự cháu nghĩ cháu có phúc lớn lắm nên mới có duyên được bác nhận xem giúp cho ạ. :) Vậy nên nếu nói thật lòng thì cháu rất muốn nhờ bác xem giúp cho cháu về tổng thể lá số và đại, tiểu hạn trong đời, vì cháu cũng đang bắt đầu tự học tử vi nên cháu cũng muốn nhân cơ hội được bác luận cho để cháu có cơ hội học hỏi thêm ạ. Nhưng nếu như vậy mà làm mất nhiều thời gian của bác quá, thì cháu mong bác luận giúp cháu về cung Quan lộc và đại tiểu hạn sắp tới ạ.

Cháu xin chân thành cảm ơn bác ạ!
Đầu trang

dath
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dath »

Khà khà, chúc cả nhà ngày mới vui vẻ! Ngồi chờ bác nhatminhtun xem cho đồng hương :X
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”