Sưu tập lá số Dâm Nữ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Sưu tập lá số Dâm Nữ

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

ToyRav4 đã viết: 09:32, 25/08/19 Lá số này chắc đẹp gái, tình dục mạnh.
Có phải bác nói lá Tham Ngọ không ạ ? Ai cũng nói vậy. Mà thật ra xấu mới chết :( :((, nên vế sau chắc đc phân nửa thôi.
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Mục đích của topic này là gì nhỉ? chủ topic đâu rồi?
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Sưu tập lá số Dâm Nữ

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Whitebear1 đã viết: 17:32, 11/07/12 Nói thật lòng với các bác thế này. Học thuộc lòng mấy cách cục như thế thì chỉ có phán mò thôi, bởi vì xem một lá số, một sự kiện thì phải bao gồm đủ cả Khí hình Động mới xảy ra được.

Mình không thể phán chém đinh chặt sắt người ta vội vàng được. Ví dụ, cung nô người ta toàn dâm tinh như thế, nhưng ngoài đời người ta làm nghề má mì, hoặc tư vấn tình dục, hoặc bán bao cao su chuyên nghiệp, kinh doanh sex toy chẳng hạn, có phải là hóa giải sạch sẽ không?

Mình mà đứng ra phán họ như thế, họ sẽ nghĩ rằng đấy là số phận rồi, vậy thì tiếc gì lon cô ca đã bật, vậy tội gì không thả phanh cho nó sướng xxx, máy móc phải tận dụng hết công suất kẻo phí. Vậy mình có phải là gây họa không?

Cái chính là phải nhìn tuyến mệnh, có tham hội Linh Xương Đà Vũ, và đặc biệt lại luôn hội tụ Thái Tuế.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ace đã viết: 01:00, 05/07/12 Lá số Vassi: thê tả hữu mộc dục hoa cái,
tử cự kị đào hồng
tật y riêu
nô đào hồng y riêu

Mọi người thử cho ý kiến về việc nghiệm lý vấn đề tuần triệt đóng quan/phu/thân là đúng hay sai. Nếu có các chị có chồng vào đóng góp thì tốt phải biết nhỉ.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Whitebear1 đã viết: 01:12, 05/07/12 Nhìn cung tử tức của người kia, Kình Đà Hiệp Kỵ gặp Đào Hồng Thai Hình khúc, thể hiện sự bệnh hoạn tối đa. Tôi an vòng trường sinh thuận theo mọi tuổi, không kể Âm dương nam nữ.
Đầu trang

Phanh phành phạch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phanh phành phạch »

Whitebear1 đã viết: 19:29, 13/07/12 Khi yêu thì tưởng chuối tây
Đến khi lỡ lấy, tràn đầy xót xa
=)))))))))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tranminhngoctk28 »

Hình ảnh
Cháu không ngại vụ này lắm. Nhìn hàng lông mày cháu là biết. Nhưng mà cháu nghĩ dâm hay không là do nội tiết trong người chứ nhỉ và do gen chứ ạ :v
Cơ mà dâm hay không dâm thì cháu nghĩ muốn nên cơ sự thì phải kìm lại hết. Bất kì mối tình nào cũng có thể là vết nhơ trong cuộc đời. Nên theo cháu tốt nhất là rào bản thân mình lại ngay từ những ấn tượng đầu với người khác giới. Biết đâu sau lỡ làm được gì nên chuyện lại lộ scandal ảnh thì khổ lắm ạ :v
Được cảm ơn bởi: Tô An
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tranminhngoctk28
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tranminhngoctk28 »

Còn cháu thấy dâm thì chắc ai cũng có. Nhưng đồng thời đó là khả năng kìm nén, chịu đựng, và thứ kéo cái dâm đó lại là danh dự với người xung quanh. Cháu chỉ dám bộc lộ mình sau khi đóng cánh cửa phòng riêng mà thôi. Ra ngoài, cháu vẫn là con ngoan trò giỏi của bố mẹ,là đứa trẻ ngoan trong mắt hàng xóm, vẫn là một người bạn đứng đắn trước mặt lũ bạn. Nhưng không ai nghĩ cháu dâm, họ còn nghĩ cháu bị mẫn cảm mất cảm xúc :v Và thực tế thì cháu chưa yêu ai. Nhưng cháu đủ hiểu bản năng mình đang đòi hỏi cái gì, đang cần cái gì... Bác nào đã đọc qua tác phẩm " Làm đĩ " của Vũ Trọng Phụng chưa ạ. Cháu đọc lần 1 thì chửi và bất bình trước việc tác giả đi bênh một người làm gái. Nhưng đọc đến lần 2 lần 3 thì cháu biết cái đó là bản năng, cô kia không đủ sức để kìm cái bản năng đấy lại và cháu cũng chẳng trách cô ấy nữa.
Được cảm ơn bởi: cocacola, tranminhngoctk28, Tô An
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Đào Hoa Passion đã viết: 11:57, 05/02/13 Đi xem tử vi và bản thân E cũng có cho rằng mình cũng nhiều ham muốn..
Mọi ng cho em hỏi Lá số của em có bị dâm loạn luân không? Vì điều này đang làm em lo lắng nhất.. cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LizHa đã viết: 11:21, 05/07/12 Các bạn cứ nói Dâm nữ này nọ thì chả em gái nào dám mạnh dạn post lá số ở đây để bị bàn luận đâu, gặp người tử tế nghiệm lý thì ko sao, nhỡ gặp các anh đi "săn" rau thì mệt lắm :)
Có bạn ACE muốn nghiệm lý tuần triệt ở cung phu thì có thể nghiẹm lý trên lá số của c, cần thông tin gì chị có thể chia sẻ đc thì sẽ sẵn sàng :)

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”