MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU MONG MỌI NGƯỜI LUẠN GIẢI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
zhanglee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU MONG MỌI NGƯỜI LUẠN GIẢI

Gửi bài gửi bởi zhanglee »

:) Mình hiện đang công tác bên ngành Y, và tình nguyện cho các chương trình cộng đồng Y TẾ. Mệnh vô chính diệu hơi có phần do dự vì thế hay bỏ qua cơ hội làm ăn. Hôm nay mình post lá số lên nhờ các bạn luân giải vì hiện giờ mình khá bế tắc trong công việc, lương thì ít mà cuộc sống hay bị chèn ép. Mong nhận dc lời khuyên từ các bạn.
Thông tin:
Ho ten: TTK

nghề nghiệp: Bac sy va hoc master tai chau au nam 2011.

Hình ảnh
Đầu trang

zhanglee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU MONG MỌI NGƯỜI LUẠN GIẢI

:) Mong nhan dc hoi am tu các ban
Đầu trang

N_tiensinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi N_tiensinh »

Mệnh vô chính diệu hưởng tam không thì dc hưởng lợi phú quý. Thân ôm trọn bộ Co nguyet đồng lương nhưng ngũ hành không hợp với bản mệnh. Đương số có thể học thành bác sỹ là nhờ phúc hơn là tài. Bạn nên tạo nhiều phước đức hơn nữa và có hiếu với cha mẹ vì sao Thiên tài tại phụ mẫu.

Cung quan lộc hưởng thái dương và Cự môn vương địa nên gặp thời thì lên như diều gặp gió cùng với sự hỗ trợ của địa không đắc địa. Tuy nhiêncũng từ chỗ này mà xảy ra thị phi, vì vậy bạn nên biết cẩn thận trong chính trường. Lá số nảy lảm kinh doanh thì tốt và có thể rất giàu có.
Được cảm ơn bởi: zhanglee
Đầu trang

zhanglee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin cám ơn bác N_tiensinh. Nhưng cháu ko có máu kinh doanh, mong bác có thể xem rõ hơn 1 tí dc ko.
Đầu trang

supernoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi supernoo »

Mệnh có hơi lận đận chút xíu, thân cực tốt cuộc sống hiền hoà an nhàn rất thọ, tiền bạc thì ráng đợi vài năm nữa sẽ có thôi mà. Công việc làm từ thiện là rất hơp cách, thường tiếp xúc với người neo đơn không nơi nương tựa, người bệnh hiểm nghèo. Có thiện tính tốt, ráng phát triển thiện tính đó đi bạn nó sẽ cứu giải vài cách cục xấu trong lá số sau này, ví như ở cung phu chẳng hạn, vài khó khăn nhỏ nhặt hãy cố gắng chút xíu là vượt qua. Hãy giử tính thiện như ngôi sao Thiên lương trong cung thân của bạn mọi việc sẽ ok
Đầu trang

zhanglee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cám ơn supernoo, mình chỉ băn khoăn là bây gìo sư nghiep long bong, hôn nhân cũng chưa tính dc nên lo lăng cho bản thân.
Đầu trang

zhanglee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

up, mong mọi ngươì luân giải cho năm nay 2012. Vì mình đang đứng truoc những quyết định của cuộc sông.
Đầu trang

N_tiensinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU MONG MỌI NGƯỜI LUẠN GIẢI

Gửi bài gửi bởi N_tiensinh »

zhanglee đã viết:Xin cám ơn bác N_tiensinh. Nhưng cháu ko có máu kinh doanh, mong bác có thể xem rõ hơn 1 tí dc ko.
:)) Tui cũng cùng thời với bạn nên cứ gọi là "You" là dc rồi.

Lá số VCD của cậu đẹp, miễn cậu giữ dc sự lương thiện thì cậu sẽ dưới 1 người mà trên nhiều người. Cung phu thê và quan lộc cho thấy chồng cậu là người kiếm ra tiền cực giỏi nên cậu cũng chỉ ngoại giao tốt mà thôi.
Cậu thì ngoài mặt dzui vẻ nhưng chẳng ai qua mặt dc đâu, cơ trí quá mà. Tính tình thì nhẹ nhàng mềm dẻo chứ không phải ầm ầm kiểu "thien tuong " or tham vọng như Bạch hổ. :D
Tiểu hạn năm nay lưu thái tuế, cung thiên di cũng là cung thân của bạn nên bạn sẽ có sự di chuyển xa nhà. Mọi việc vào mùa đông sẽ thay đổi, còn bây giờ thì phải đợi. Trong vòng 3 năm nữa cậu sẽ có gia đình và việc kinh doanh sẽ đi lên.

Đại hạn ở cung phúc đức có nhiều sao thuỷ vằ sao Hoả, không hợp với ngũ hành bản mệnh, nhưng đây sẽ là khoảng thời gian tốt để bạn học nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống, :) hoả sẽ đốt Kim thành chất lỏng để dòng nước cuốn trôi đi. Cậu còn trẻ và cơ lương Tam thai bát toạ, thiên quan thiên đức tại thân nên cũng thuộc diện người hiền lành tử tế không có sự trục lợi của con buôn nên vào đại hạn 35-45 sẽ có nhiều của cải tiền bạc. Trong giai đoan này tích phước,đối nhân xử thế cho tốt để đại han cuối 45-55 cung quan lộc tránh sự thị phi và hoạ vô đơn chí.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
blackalice
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi blackalice »

Úi! Lá số này gần giống của mình. Cho làm quen với nhỉ :D
Đầu trang

zhanglee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: MỆNH VÔ CHÍNH DIỆU MONG MỌI NGƯỜI LUẠN GIẢI

blackalice đã viết:Úi! Lá số này gần giống của mình. Cho làm quen với nhỉ :D
chào bạn, bạn có thể post lá sô trong topic của mình để mọi ngươi cùng thao luan.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”