Mọi người xem giúp mình ls mình có tốt ko

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tutram1512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người xem giúp mình ls mình có tốt ko

Gửi bài gửi bởi tutram1512 »

Mọi người giúp mình nhé!!!!
Hình ảnh
Đầu trang

tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: Mọi người xem giúp mình ls mình có tốt ko

Gửi bài gửi bởi tình si »

ắc nghiệt, nóng nảy - ngoan cố, ương ngạnh - thâm hiểm, ti tiện, ác tính, lòng lang dạ thú - có óc kinh doanh - khéo tay, giỏi về thủ công nghệ - thích đua chen, ganh tị

gian hiểm, dối trá, ích kỷ, hiểm độc - tham lam, có nhiều dục vọng, hay ghen tuông - - hay chơi bời, se sua, sa đọa, dễ động tình, dâm dật hay lăng loàn, đối với cả nam lẫn nữ. - đa nghi, gian quyệt, tham lam - bất đắc chí, bất mãn
Riêng đối với phái nữ, người có Tham Lang hãm địa rất dễ sa ngã, hư đốn, có chồng mà còn đa mang, ngoại tình. Đi kèm với Liêm, Đào, Hồn, Mộc, Cái, Riêu, Kỵ thì rất có thể là gái giang hồ hoặc ít nhất tính nết hết sức dâm đãng, bạc tình.

đó là ý nghĩa tính tình của sao liêm trinh tham lang hãm địa. thôi tại hạ xin cáo từ

với tính khí của quý cô như vậy, tại hạ luận 1 hồi chắc có quýnh lộn quá.
Được cảm ơn bởi: tutram1512
Đầu trang

prozone
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi prozone »

E thay ls cua chi cung tuong doi tot ma.co phai cu chinh tinh ham dia thi xau dau.
Được cảm ơn bởi: tutram1512
Đầu trang

thuythuy1986
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thuythuy1986 »

bạn tình si phán thẳng tay quá ...huhuhu nghe nổi da gà :-&
ông Trời không phải không cho mình đường đi chỉ tại mình không biết đi đường nào thôi !có sao hóa giải mà đâu đến thế đâu ? :-/
Đầu trang

tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

phải, sao hóa giải là sao triệt đóng cung mệnh nên giảm bớt cái xấu... mà triệt này thuận lý. nên tác dụng chỉ có 3 phần công lực thôi.
+ thêm cung phúc thiên tướng đắc địa ám chỉ phúc đức dòng họ để lại tốt. cho nên bản thân cũng có căn bản tốt.

mà thân lại đóng cung di, vô chính diệu , xung chiếu cung lại là 2 sao hãm địa ở mệnh . cung di có thêm sao tuần cản trở nữa.

bần đạo là người tu hành , tuyệt đối ko muốn nói xấu cho người tốt tự làm giảm phúc đức của bản thân.

chỉ vì cổ thư ghi như vậy thôi. hy vọng là đương số nhớ sai giờ sinh nên sai lá tử vi ko biết chừng.
Đầu trang

thuythuy1986
Nhị đẳng
Nhị đẳng

:D sorry nếu có nói gì không phải ! thấy nickname và chữ ký của bạn hình như bạn yêu đắm đuối. Vậy bạn TU được bao nhiêu phần công lực rồi nhỉ ? :D vui tí
Đầu trang

tình si
Đang bị cấm
Đang bị cấm

uh, tại vì bạn hiểu theo nghĩa của người bình thường. tu có nghĩa là áo nâu sòng, ăn uống thanh đạm, gỏ mõ tụng kinh.
còn mình nói tu theo cách hiểu của thánh nhân. tu tức là sữa, thay đổi. tự sữa bản thân mình. sữa nghiệp lực kiếp trước mình đã gây ra. tích công đức .

mình hằng đêm miệt mài đọc sách thánh hiền, kinh thư. tứ thư ngủ kinh.

rãnh rỗi ko tụ tập bạn bè ăn nhậu, hút sách..mà mình dùng thời gian rãnh để ngắm các chòm sao, chim nghiệm thêm ý nghĩa của các vì sao.

mình ở đây luận giải các lá số là để có thêm kinh nghiệm, được thực hành nhiều thì sẽ nhớ rõ ý nghĩa của 118 ngôi sao. và có cơ hội kiểm chứng đúng sai.

chỉ vậy thôi.
Được cảm ơn bởi: khachquaduong
Đầu trang

tutram1512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tutram1512 »

Cám ơn Bạn tinh si!!!Ls mình xấu qá vậy T.T....chỉ thấy đúng là ghen tuông,ương bướng thôi à ^^....nghe tình si phán mình còn nổi hết da gà lun.Ở mệnh Tham Liêm đồng cung gặp Triệt là phản cách mà
Xem giúp mình Cung Tài Bạch, Quan Lộc, Phu Thê với
Đầu trang

thuythuy1986
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tinh si : à vậy là mình chỉ là người bình thường thôi không hiểu nghĩa của "THÁNH NHÂN" gì đó, cao siêu quá :D chúc bạn thành công nhé ! :x
uppp cho chủ TOP >:D<
Đầu trang

tueminh9889
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tueminh9889 »

bạn thử đăng cả ảnh đi bạn chủ top ơi
nghe tình si phán cũng thấy ghê ghê, đặt gạch theo dõi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”