Cuứ cúư vơí Hỡi các hiền nhân ta ơi. Xin hãy giúp tôi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
trainhandao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cuứ cúư vơí Hỡi các hiền nhân ta ơi. Xin hãy giúp tôi

Gửi bài gửi bởi trainhandao »

[-O< [-O< Hi! Mong các thành viên ,đặc biệt là ngươì xem tử vi chính xác xin xem giúp dùm lá số.
Xem về công danh, sự nghiệp, tình duyên của mình vào năm nay, năm 2010, cuộc đời.
xin cho hỏi mình có nên nghĩ ngành đang làm để làm ngành khác theo cách vừa học
vừa làm không nhưng cũng chưa đúng với sở thích của mình nữa. Liệu mình có thể làm
đúng nghề của mình không hay là đến chết vẫn mang theo vi hiện tại quá phũ phàng.
Xin cho hỏi ngủ cứ nằm mơ thấy ngủ với người ấy hoài liệu ở ngoài có được như vậy không?
Có thể xem được người ấy có yêu mình không ngay ở hiện tại và có nằm mơ như mình không?
Hỡi những tấm lòng nhân hậu, thương người xin hãy giúp mình…..
Xin cảm ơn các bạn đã dành thời gian quý báu để đọc và giải đáp cho mình.

Kính chúc các bạn dồi dào sức khoẻ vui vẻ, hạnh phúc, xem và giúp đỡ nhiều người Xin, cảm ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Cuứ cúư vơí Hỡi các hiền nhân ta ơi. Xin hãy giúp tôi

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

Tưởng bạn bệnh tật lạ lùng gì đến nỗi sắp chết cơ, lập topic nghe kêu thế... Nhưng mà kể cũng đúng, vận đến Huynh đệ, Thiên Tướng, Thiên Khôi ngộ Tuần nên bí bách, tư duy không sáng suốt. Đà La và Thiên Hình chiếu, lưu mã ngộ Tuần => phòng tai nạn sứt đầu mẻ chán gẫy răng.

Đồng chí này được cái tốt mã, lắm duyên, nhưng cung Thê thể hiện không lấy được vợ sang, vợ kém mình nhiều mặt.

- Theo dự đoán, năm sau bạn gặp được người vẫn hay mơ trong mộng. Đại vận Thê Thiếp - Cự Môn - Hóa Kỵ, tiểu vận Đào - Hồng nên chắc là ngủ được thật đấy :))

- Đường công danh: Thiên Đồng ngộ Thiên Không -> Đổi nghề liên tục. Nhưng được điểm Tam Khóa chiếu, chân mệnh tốt nên gặp nhiều may mắn.

Thân mến.
Đầu trang

khachinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi khachinh »

Tôi cũng đồng ý với bạn hoangHa sang năm bạn có hỷ sự và đó là cách bền và đẹp, vì nó được bộ tam minh lại có nhật nguyệt chiếu về. Đường công danh thì không được toại nguyện, nhưng lại đạt được ý thích của mình nay đây mai đó. Tôi khuyên bạn nên chọn một hướng đi và cứ thế mà đi sẽ đến đích, nếu không thì sẽ vất vả đó.
Vài lời đàm đạo nếu chưa đúng mong bạn lượng thứ nha.
Đầu trang

khachinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chào bạn trainhandao ! Bạn cho tôi hỏi một câu nha, mồ mả (âm phần) nhà bạn có bị thất lạc không? Ngôi mộ lục đại dương mộ nhà bạn có luôn được con cháu thăm viếng không?. Cảm phiền bạn hồi âm, chào bạn hẹn gặp lại.
Đầu trang

khachinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tôi đang chờ hồi âm của bạn đây, nếu bạn lên mạng thì hồi âm cho tôi nha. Chào bạn!
Đầu trang

khachinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Sao đợi bạn lâu vậy, nhanh lên không nó nguội mất thì xong.
Được cảm ơn bởi: trainhandao
Đầu trang

trainhandao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trainhandao »

bạn ơi cho mình xin lỗi nha. Lâu quá không lên mạng nên không biết bạn đã giúp mình mà
mà còn chờ đợi nữa thật là có lỗi
Mồ mả ông bà mình được gia đình đi cúng hàng năm. Nhưng có 1chỗ nơi mà ông bà sơ mình
ở ngày xưa nó được đắp cao lên có 1cái mộ của bà cố 5 mình bị lạng xuống nên không biết là ở đâu,
nơi này có 1 số bọn thất đức đào mồ mả những người đã khuất lên để lấy đất làm ăn bỏ hài cốt lung tung, ban đêm bọn nó bị ám ảnh dữ lắm. Mình có nói với nhà xây nhà mồ mà hơi khó, định đem về quê nhà chôn luôn chứ ở nơi đó không người chăm sóc. Ông sơ mình là thầy lỗ bang giỏi lắm.
Bạn à có thể giải đoán giúp mình đươc không? Mình không biết là có người âm nào theo mình không mà mình tính toán đều bị thất bại. Mình ở sao toàn là chổ âm không vậy bạn, ở nơi mình học bây giờ đến nơi mình đi làm cũng vậy nữa. Đến giờ này mình cũng chưa có người yêu nữa, thật khổ quá
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”