kính xin mọi người giúp. LIÊM TRINH-THAM LANG có tội sao ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nganha2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: kính xin mọi người giúp. LIÊM TRINH-THAM LANG có tội sao

Gửi bài gửi bởi nganha2809 »

Chú Tễu đã viết:Em bị ảnh hưởng nhiều bởi bộ khốc hư tại mệnh và bộ không kiếp tại phúc, nên thường hay lo lắng vẩn vơ, mà lo những chuyện toàn không đâu, hơn nữa bản tính của em nhiều lúc suy nghĩ bi quan vì thế mà tâm tư của em ít khi được thoải mái, thường là tự chuốc lấy phiền não ...

Năm nay nên đề phòng tai nạn xe cộ, nếu không thì cẩn thận kiểm tra dạ dày, coi chừng loét dạ dày ... nếu tháng 4 âm vừa rồi không sao thì cẩn thận vào tháng 12 âm này ... nếu có điều kiện nên đi bệnh viện kiểm tra dạ dày và uống thuốc từ giờ đi em ...

Mà nhà em Ông bà còn ai sống mà đang bị bệnh không hoặc là nhà có ai đang nằm bệnh không?

anh đoán đúng rồi ạ . em chỉ còn ông ngoại. ông vừa bị bệnh tháng trước bây giờ đã đỡ nhưng ông yếu nhiều, tay run , đi phải chống gậy, trí nhớ kém. ông em có sao ko ạ ? anh có thể nhìn được sức khoẻ cho bố mẹ em không em rất cảm ơn anh.
Đầu trang

prozone
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi prozone »

bạn này có ls an chính tinh giống mình này:D.Tử vi cũng chỉ 1 phần thôi bạn ạ cái chính là do bản thân của mình nữa
Được cảm ơn bởi: nganha2809
Đầu trang

Chú Tễu
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Chú Tễu »

rất tiếc là anh chưa đủ trình độ xem em ạ ...
Đầu trang

tuangianglion
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tuangianglion »

liêm tham thì moi người nói là ko tốt nhung thục ra ko phải.....liêm trinh vốn..lý lợm...bèn bỉ..thạn trọng...nên làm cho tham lang bót đi cái tính ham chơi...=> ko có gì xấu cả....chỉ khi đó thì bản thận hay phải tự đáu tranh nội tâm thôi
Được cảm ơn bởi: nganha2809
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi leelollipop »

tuangianglion đã viết:liêm tham thì moi người nói là ko tốt nhung thục ra ko phải.....liêm trinh vốn..lý lợm...bèn bỉ..thạn trọng...nên làm cho tham lang bót đi cái tính ham chơi...=> ko có gì xấu cả....chỉ khi đó thì bản thận hay phải tự đáu tranh nội tâm thôi
:-O uầy, cao nhân ẩn dật ,e thấy đúng đấy ạk ;))
Đầu trang

tuangianglion
Lục đẳng
Lục đẳng

leelollipop đã viết:
tuangianglion đã viết:liêm tham thì moi người nói là ko tốt nhung thục ra ko phải.....liêm trinh vốn..lý lợm...bèn bỉ..thạn trọng...nên làm cho tham lang bót đi cái tính ham chơi...=> ko có gì xấu cả....chỉ khi đó thì bản thận hay phải tự đáu tranh nội tâm thôi
:-O uầy, cao nhân ẩn dật ,e thấy đúng đấy ạk ;))
xin lỗi em...em có thể thay từ cao nhân bàng từ khác được ko..cao thủ,cao tăng..vì từ cao nhân này nhiều nguoi khen anh quá..ý quên ko phải..là anh tự khen mình nhiều rồi..muốn nghe từ khác
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuangianglion đã viết: xin lỗi em...em có thể thay từ cao nhân bàng từ khác được ko..cao thủ,cao tăng..vì từ cao nhân này nhiều nguoi khen anh quá..ý quên ko phải..là anh tự khen mình nhiều rồi..muốn nghe từ khác

cao thâm có đc không ạk :->
Sửa lần cuối bởi leelollipop vào lúc 18:43, 30/10/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

tuangianglion
Lục đẳng
Lục đẳng

lậy em..anh còn đỏ mà....thôi gọi là cao cầu cũng được
Đầu trang

nganha2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nganha2809 »

nội tâm của em đúng là rất hay mâu thuẫn ý ạ T__T nhưng có vẻ cái tham của em lấn át cái liêm thì phải. muốn đạt thành tích cao hơn nhưng vẫn lười , muốn dậy sớm để đi học đúng h nhưng vẫn cố ngủ tiếp , muốn học xong đi làm ms yêu nhưng lại sợ cô đơn =s thật là khó xử. cao nhân/tăng/thủ xem và phán tiếp đi ạ. em xin ngoáy tai nghe ;))
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nganha2809 đã viết: nội tâm của em đúng là rất hay mâu thuẫn ý ạ T__T nhưng có vẻ cái tham của em lấn át cái liêm thì phải. muốn đạt thành tích cao hơn nhưng vẫn lười , muốn dậy sớm để đi học đúng h nhưng vẫn cố ngủ tiếp , muốn học xong đi làm ms yêu nhưng lại sợ cô đơn =s thật là khó xử. cao nhân/tăng/thủ xem và phán tiếp đi ạ. em xin ngoáy tai nghe ;))

đấy, đủ 3 cao rồi ạ, mời anh xem tiếp cho ẻm :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”