cầu bác ân sư whitebear1 chỉ giúp cách cục này của cháu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
OYAH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: cầu bác ân sư whitebear1 chỉ giúp cách cục này của cháu

Gửi bài gửi bởi OYAH »

Sư tử đeo nơ đã viết: 13:41, 01/09/21 Tôi cứ tưởng mình là người hãm nhất lyso rồi cho đến khi gặp Truy Mệnh thì đúng là tôi có mắt mà không thấy thái Sơn.

Xin bỏ phím, tịnh khẩu từ đây
Thiệt ko??? Tôi thấy ông lập cũng bao nhiêu là thớt rồi... :P :P lượn vào khi nào cũng gặp :P
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chephoarong »

bến đó giờ cũng còn ai đâu chị ới :-? :-? ngày trước diễn đàn lyso này là nơi hội ngộ của cao thủ , bây giờ người ta nghĩ chơi bộ môn này hết rồi :-? , những người ngày xưa cung nghĩ luôn rồi :((
[/quote]

mấy năm nay khó khăn quá mấy thầy chắc từ giã huyền học đi kiếm ăn hết rồi. Phần thì già cả mắt mờ chẳng còn tinh anh để luận ls nữa. Bên đó thì cũng còn vài người mà cũng hên xui. mỗi người có 1 ls, haha hỏi từ đv này sang đv khác. Chị lâu lâu lên cơn cũng hay đi hỏi số lắm.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Giờ người ta chơi tiktok . ai mà chơi web server dùng công nghệ HTLM lạt hậu như ngày xưa nữa. Ăn theo thuở ở theo thời. Các anh cũng nên tập dần với công nghệ mới đi
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

Tên đã viết: 19:54, 01/09/21
chephoarong đã viết: 17:19, 01/09/21 bến đó giờ cũng còn ai đâu chị ới :-? :-? ngày trước diễn đàn lyso này là nơi hội ngộ của cao thủ , bây giờ người ta nghĩ chơi bộ môn này hết rồi :-? , những người ngày xưa cung nghĩ luôn rồi :((
mấy năm nay khó khăn quá mấy thầy chắc từ giã huyền học đi kiếm ăn hết rồi. Phần thì già cả mắt mờ chẳng còn tinh anh để luận ls nữa. Bên đó thì cũng còn vài người mà cũng hên xui. mỗi người có 1 ls, haha hỏi từ đv này sang đv khác. Chị lâu lâu lên cơn cũng hay đi hỏi số lắm.

em biết phần lờn các cảo thủ ở nước ngoài , ko thì là những người có địa vị , có tiền ngâm cứu xem chơi,

mà cũng có mấy ông thành nghề rồi nên ít online, tập chung đi xem kiếm tiền ,

cũng có người lớn tuổi rồi nện rửa tay gác kiếm ..
[/quote]

Đó là khi xưa thôi em. Chứ giờ thì hiện rất ít. công nhận là bên tvls xưa kia là thầy bên nn nhiều. Người nhà chị cũng để thầy bên Cali coi cho chị, mà chả trúng. Năm 2015 có 1 thầy coi cho chị qua email, bách phát bách trúng luôn. Bác đó cũng bên Cali. Còn chị mê xem bói bài bốc quẻ em ạh. haha
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

Tên đã viết: 20:11, 01/09/21
chephoarong đã viết: 20:07, 01/09/21
Tên đã viết: 19:54, 01/09/21

em biết phần lờn các cảo thủ ở nước ngoài , ko thì là những người có địa vị , có tiền ngâm cứu xem chơi,

mà cũng có mấy ông thành nghề rồi nên ít online, tập chung đi xem kiếm tiền ,

cũng có người lớn tuổi rồi nện rửa tay gác kiếm ..
Đó là khi xưa thôi em. Chứ giờ thì hiện rất ít. công nhận là bên tvls xưa kia là thầy bên nn nhiều. Người nhà chị cũng để thầy bên Cali coi cho chị, mà chả trúng. Năm 2015 có 1 thầy coi cho chị qua email, bách phát bách trúng luôn. Bác đó cũng bên Cali. Còn chị mê xem bói bài bốc quẻ em ạh. haha
diễn đàn này em thich anh Thiên Khanh với Trần Tiến Nam , môn tứ trụ .

còn tử vi thì thích Cô liên với Tôn Thất Hùng :-? , mấy vị đó quy ẩn giang hồ hết rồi
[/quote]

Em vào Fb kiếm anh phạm xuân khiêm, tác giả nhiều bài rất hay mà chị thấy mn share nhưng ko ghi nguồn. Ảnh có làm giáo trình về tv ứng dụng khá OK. nick này chị mới làm, lâu nay bận cv ít vào. dịp dịch này rảnh quá nên đi lang thang chơi 🙄🙄🙄
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Các cao thủ hết tham gia bên TVLS rồi vì quá bất bình với cách quản lý forum của các mod bô lão trên 60 tuổi. :))

TVLS như trại tâm thần trí thức. Tập trung các thánh nhân thất bại lên khoe tài nổ, tài tự sướng, nâng cao giá trị bản thân. Thậm chí còn tự sướng là mình phúc to phúc dầy. :))
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

đi đâu rồi nhưng vẫn thích lyso.vn nhất , trình an sao chấm 10/10 điểm , ko có nơi nào bằng .
[/quote]

Công nhận là lyso thoai mai hơn bên tvls nhiều. Mình đã bị treo nick 3 lần bên đó. lạnh quạng là huygen phát hiện cảnh cáo. 3 nick yêu thương đã lên đường từ dạo ấy!
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

Tên đã viết: 20:57, 01/09/21
chephoarong đã viết: 20:52, 01/09/21 đi đâu rồi nhưng vẫn thích lyso.vn nhất , trình an sao chấm 10/10 điểm , ko có nơi nào bằng .
Công nhận là lyso thoai mai hơn bên tvls nhiều. Mình đã bị treo nick 3 lần bên đó. lạnh quạng là huygen phát hiện cảnh cáo. 3 nick yêu thương đã lên đường từ dạo ấy!
bên đó em co 1 nick nhưng rất ít vào , :-? ko ưa thằng huygen cho điên, cách làm việc của nó óc chó bõ mẹ đi được , nên nghèo là đúng rồi =))

bên này em có 3 nick , 3 nhân cách khác nhau :))
[/quote]

Bên đây thì miễn bàn, lên đọc giải xì trét là ok luôn. Coi các thánh chửi nhau loạn topic
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Chị vào TVLS là do 1 bạn quen trên lyso nó kêu qua TVLS hỏi lá số đi, trên đó họ luận kỹ. Chị vào 6/2020 thì lúc đó may mắn gặp được 1 cao thủ tứ trụ luận cho. Mà giờ ổng quy ẩn, ko xem số online nữa.

Sao ai vào TVLS cũng bị ban nick vậy trời. Chị đang bị ban nick nè. Chị bị ban vì chửi lũ chó điên. Mình ko đụng gì đến nó. Tự nhiên nó chửi mình. Thậm chí con chó hùa Minh Hi Thái Hoà. Xem số cho nó đã. Ăn cháo đá bát, chó hùa theo đám chó điên bay vô chửi mình. Ông Huy kêu nhịn. Ngu mới nhịn. Chửi 1 lần cho cả bầy bị ban hết cho nó đã. =))

Bác Hoa Cái, ông Huy ko ban nick mà khoá IP không cho vào thì phải.

Năm ngoái bác Hoa Cái nói thời kỳ suy tàn của TVLS đã tới. Chính xác thật. :))

Lyso mãi mãi là số 1. Đây là diễn đàn chị chơi lâu năm nhất. Từ 2013 đến giờ, quản lý rất chuyên nghiệp. Mọi người trên đây đều rất lịch sự.
Được cảm ơn bởi: truy mệnh
Đầu trang

chephoarong
Chính thức
Chính thức

Bác Hoa Cái, ông Huy ko ban nick mà khoá IP không cho vào thì phải.

Năm ngoái bác Hoa Cái nói thời kỳ suy tàn của TVLS đã tới. Chính xác thật. :))

Lyso mãi mãi là số 1. Đây là diễn đàn chị chơi lâu năm nhất. Từ 2013 đến giờ, quản lý rất chuyên nghiệp. Mọi người trên đây đều rất lịch sự.
[/quote]

Lyso và tvls đều dùng cách khoá IP. lyso bũa ko biết ai khoá lộn của mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”