MONG ĐÔI LỜI TƯ VẤN? SAO LÁ SỐ MÃI LONG ĐONG??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyen_trang159
Nhị đẳng
Nhị đẳng

MONG ĐÔI LỜI TƯ VẤN? SAO LÁ SỐ MÃI LONG ĐONG??

Gửi bài gửi bởi nguyen_trang159 »

Đây là lá số của 2 vợ chồng em mong các bác trên diễn đàn chia sẻ vài dòng. Được mọi người khen và cũng có đi xem bói số em giàu có, tuy hơi vất vả nhưng có hậu về sau. Nhưng sao em mãi thấy mình chưa có tí tiến triển gì về công danh sự nghiệp, cả chồng em cũng mãi long đong. Chồng con sinh 17h. Nhưng ko rõ trước 17h hay sau 17h vậy con xin post cả 2 giờ mong các bác xem giúp( chồng con cao 1m66 trắng trẻo thư sinh, khá thông minh hồi trẻ ham vui mải chơi, nhưng lấy vợ thì yêu chiều vợ, bớt ham vui mải chơi)
Chân thành cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Hình ảnh
đây là lá số em:
Hình ảnh
Đầu trang

luclong2011
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: MONG ĐÔI LỜI TƯ VẤN? SAO LÁ SỐ MÃI LONG ĐONG??

Gửi bài gửi bởi luclong2011 »

Chào bạn! về là số của bạn có Tuần án ngữ tại mệnh nên tuổi trẻ phải long đong, lận đận. Người tuổi Bính Dần và thuộc bộ Sát Phá Tham thì tình cách của bạn cũng rất mạnh mẽ. Đúng sai mong bạn cho ý kiến, tôi sẽ tiếp tục.
Được cảm ơn bởi: nguyen_trang159
Đầu trang

nguyen_trang159
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Đúng rồi a ạ. E được mọi người khen là rất mạnh mẽ( nhưng dễ khóc, dễ tủi thân) từ nhỏ tới giờ học hành cũng khá tốt nhưng sao vẫn cứ vất vả không trôi chảy. Mong a chia sẻ tiếp đôi lời ạ.
Đầu trang

luclong2011
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bạn mạnh mẽ là đúng vì mệnh bạn còn có sao bạch hổ. thích vui đùa vì có sao Hỉ thần (nhưng cũng có thể mắc bệnh về đường hậu môn), có sao Hoa cái thì có thể là người khéo tay hoặc có tài lẻ. Phụ mẫu làm nghề liên quan đến ăn nói (giáo viên, nhà văn,...
Đề nghị bạn cho nhận xét
Đầu trang

nguyen_trang159
Nhị đẳng
Nhị đẳng

luclong2011 đã viết:Bạn mạnh mẽ là đúng vì mệnh bạn còn có sao bạch hổ. thích vui đùa vì có sao Hỉ thần (nhưng cũng có thể mắc bệnh về đường hậu môn), có sao Hoa cái thì có thể là người khéo tay hoặc có tài lẻ. Phụ mẫu làm nghề liên quan đến ăn nói (giáo viên, nhà văn,...
Đề nghị bạn cho nhận xét
Đúng e là người vui tính, nói chuyện sôi nổi. Khéo tay thì bình thường, tài lẻ cũng ko biết có gọi là có không? nhưng có năng khiếu chơi các trò chơi mang tính IQ, game.. Ba em trước có là bộ đội, giảng dạy trường học viện phòng quân ko quân rồi về hưu mất sức. Mẹ có thi đậu giáo viên nhưng ông ngoại không cho đi học. Mẹ làm công nhân nay cũng về hưu. Bố mẹ hiện tại buôn bán mở hàng tạp hóa ạ. Còn bệnh về đường hậu môn thì chắc là không ạ( hậu môn chắc chỉ có bệnh trĩ) nhưng e thì ko có bệnh đấy ạ.
Đầu trang

luclong2011
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tuổi Bính mà có bộ Sát Phá Tham thì không được hưởng tam hóa Khoa - Quyền - Lộc, nên kém hay, tuy nhiện bộ sao này đều đắc địa, ngoài ra bạn được cách Tham Linh (Hỏa tinh thì tốt hơn) nên cũng sẽ có cơ hội bộc phát nhưng không mạnh.
Cung Quan có sao Thất Sát, Thái Tuế có lẽ nên làm nghề liên quan đến bảo vệ pháp luật hoặc quân đội thì hợp.
Cung Tài có sao Phá Quân thì tiên bạc nay có mai không (mà không thi nhiều hơn).
Còn về bệnh ở... có thể bạn chỉ bị nóng trong người thôi
Đề nghị bạn cho nhận xét.
Đầu trang

nguyen_trang159
Nhị đẳng
Nhị đẳng

E hiện tại đang là kỹ sư, đang học cao học và tháng 12 sẽ bảo vệ. Ước mơ từ hồi nhỏ thich làm công an,nhưng vì con gái lại không phải con em trong ngành nên ko được xét tuyển. Người e nóng thì đúng ạ( do vậy nên e khó béo). Tiền bạc thì e ko có thật. Nhưng mà cứ chuẩn bị hết tiền thì lại có. Hiện tại công việc e đang chán. Năm tới mong a xem giúp e có chuyển nghề được không? e muốn làm giáo viên, hoặc thi công chức vào một nơi ổn định.
Đầu trang

luclong2011
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Quả thật để xem về vận hạn thì tôi cần phải có thêm thời gian nghiên cứu mới trả lời bạn được, nếu đoán lung tung thì e rằng chẳng giúp gì được bạn cả, mong bạn thông cảm, nếu bạn cần hỏi đại cương về bản thân thì bạn cứ đặt câu hỏi, tôi sẽ cố gẳng trả lời. Còn về lá số của chồng bạn nếu ứng với lá số có Tham Lang thủ mệnh thì người đó lúc trẻ phải rất ham chơi( trăng hoa) và cũng là người thuộc tip hành động, điều này thì tôi đã kiểm nghiệm từ lá số của bạn thân tôi, nếu ko phải thì cần phải xem xét lại.
Đầu trang

nguyen_trang159
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hi. A nói đúng về chồng em rồi. Hồi trẻ chồng e ham chơi( còn trăng hoa thì không có) cả 2 vợ chồng e trước khi yêu cũng có mối tình hồi cấp 3, nhưng tất cả trong sáng. Vợ chồng yêu nhau 3 năm thì cưới nhưng chưa bao giờ đi quá giới hạn. Chồng em thì được nhiều bạn gái quý mến, vì nhìn ngoại hình cũng trắng trẻo thư sinh( ko đẹp trai) nhưng được mọi người khen là rất chung tình. Vậy a cho e hỏi:
- Vậy sau này e có giàu không?
- 2 vợ chồng sống đến đầu bạc răng long không?
- Con cái thì tốt hay xấu, có mấy con? trai hay gái ạ
Chân thành cám ơn anh.
Đầu trang

luclong2011
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bây giờ tôi bận rồi hẹn hôm khác sẽ trả lời bạn. chào bạn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”