cho e hoi CỰ MÔN HÃM ĐỊA GẮP TUẦN CÓ GIẢM ĐƯỢC TÁC HẠI KHÔNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: cho e hoi CỰ MÔN HÃM ĐỊA GẮP TUẦN CÓ GIẢM ĐƯỢC TÁC HẠI K

Gửi bài gửi bởi eye on me »

Không kiếp đã viết:Học tử vi mà xa rời thực tế. Cho bạn biết tử vi là đạo nhân. Cùng tắc biến chính là quang vinh và cũng là đau khổ tột cùng..
Chuyện thằng ăn xin nhặt được 1 tỷ usd trở thành tỷ phú chỉ có trong chuyện cổ tích nhưng chuyện Bác Hồ từ 2 bàn tay trắng dựng lên đại nghiệp là có thật. Người ta không đề cao 1 ông vua được nối nghiệp dòng họ mà đc cai trị cả đất nước, nhưng họ đề cao, tôn vinh Bác. Đó mới là cùng tắc biến.
Thế hỏi bạn làm được như Bác có gọi là thượng cách chưa ? quá thượng cách rồi còn gì ! vì sao một người có chính tinh cùng hãm đảo quyền lộc lại có thành tụ rất to lớn so với người có chính tinh miếu gặp quyền lộc ? bạn hiểu tại sao chính tinh hãm gặp không kiếp hãm đồng cung quyền lộc lại thành công hơn người chính tinh hãm gặp cát tinh đồng cung quyền lộc ? vì chính tinh hãm gặp không kiếp hãm chiếu là rất xấu phải gọi là cực xấu nếu không có quyền lộc thì gần như ăn mày nhưng gặp quyền lộc ví như "cực xấu biến tốt thành cực tốt" nếu có đủ tứ hoá thì thật là kỳ cách, thành tụ rất to lớn vì không kiếp có tính chất bộc phát tiềm ẩn nhưng tất nhiên sẽ phải gian khổ do đụng hung sát tinh nhưng họ sẽ giàu có và hiển hách ! đó là động lực của sự vươn lên thoát khỏi hoàn cảnh cực xấu !
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Không kiếp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Không kiếp »

Rốt cuộc chả hiểu bạn nói cái gì. Không kiếp an thế nào, tại sao không kiếp hợp spt hơn cndl, tại sao nó đắc địa ở dần thân tị hợi? Liên quan gì đến thiên la địa võng?
- Hiểu được hết những cái này bạn sẽ hiểu không kiếp thực chất là cái gì.
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Không kiếp đã viết:Rốt cuộc chả hiểu bạn nói cái gì. Không kiếp an thế nào, tại sao không kiếp hợp spt hơn cndl, tại sao nó đắc địa ở dần thân tị hợi? Liên quan gì đến thiên la địa võng?
tôi mới chẳng hiểu bạn nói cái gì, nãy giờ tôi nói về quyền lộc chứ đâu bàn gì về vị trí không kiếp đắc hãm gì , tôi nói về chủ đề khác gì mà lôi la võng vào, tôi có nói gì đến không kiếp + la võng không , bạn mới làm người khác không hiểu gì, nếu bất đồng quan điểm thì thôi không nên cãi nhau ở topic người khác, chào bạn !
Đầu trang

Không kiếp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Không kiếp »

Mình nói về cùng tắc biến mà bạn đang nói đó. =))
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Không kiếp đã viết:Mình nói về cùng tắc biến mà bạn đang nói đó. =))
thế thì không đồng quan điểm không nên nói thêm thành cãi nhau ! good bye :x
Đầu trang

girlmiti
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi girlmiti »

phuongmtt47 đã viết: dù chính tinh có hãm nhưng được gặp tam hóa vẫn là người thành danh trong xã hội, không giàu thì sang hoặc cả hai, cái này có thể kiếm chứng, mình đã xem qua là số dạng này rồi
ls mình có coi là tam hóa ko b? số có đc ko?
Hình ảnh
Đầu trang

novem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi novem »

có mỗi 1 hoá chứ chẳng nổi 2 nữa là 3
thân cư phu, sau này hầu chồng mệt nghỉ
Đầu trang

hamy.bb
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hamy.bb »

Anh Không kiếp Ơi số em 2 ck thật ạ :(
Hình ảnh
Đầu trang

mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi mjlukaka »

ToQuangM đã viết:Lá số đẹp đấy người tuổi Tân hợp sao Cự Môn mà bạn ! Bạn up cái ảnh lên xem thử có khớp với lá số không ?
mình đi xem tử vi rồi,lá số ngày sinh tháng sinh và giờ sinh ,mọi sự kiện từ bé đến lớn đều trùng khớp không sai
Đầu trang

mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi mjlukaka »

eye on me đã viết:
Không kiếp đã viết:Rốt cuộc chả hiểu bạn nói cái gì. Không kiếp an thế nào, tại sao không kiếp hợp spt hơn cndl, tại sao nó đắc địa ở dần thân tị hợi? Liên quan gì đến thiên la địa võng?
tôi mới chẳng hiểu bạn nói cái gì, nãy giờ tôi nói về quyền lộc chứ đâu bàn gì về vị trí không kiếp đắc hãm gì , tôi nói về chủ đề khác gì mà lôi la võng vào, tôi có nói gì đến không kiếp + la võng không , bạn mới làm người khác không hiểu gì, nếu bất đồng quan điểm thì thôi không nên cãi nhau ở topic người khác, chào bạn !
ôi đừng vì lá số này mà mọi người bất đồng quan điểm chứ :-S,em chỉ muốn mọi người cho ý kiến thôi :-S
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”