Lá số thân mệnh đồng cung

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
sylva
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số thân mệnh đồng cung

Gửi bài gửi bởi sylva »

Chào mọi người

Mình post ở đây lá số của bạn mình, lá số thân mệnh đồng cung. Mong được luận giải vài điều về sự nghiệp, công việc, tình yêu. Bạn ấy đang ở nước ngoài, đang trong giai đoạn phân vân giữa nhiều định hướng lựa chọn công việc. Không biết rồi bạn ấy còn tiếp tục ở lại nước ngoài hay sẽ về VN lập nghiệp.

Cảm ơn bạn nào có lòng luận giải lá số.

Hình ảnh
Đầu trang

emmahacto
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Lá số thân mệnh đồng cung

Gửi bài gửi bởi emmahacto »

Xin chào tất cả mọi người. Đây là lá số của mình. Hôm trước vì chưa đăng kí được nên nhờ bạn Sylva up hộ, mong các cao nhân xem giúp.
Thật ra từ trước đến nay mình không bao giờ xem tử vi, nhưng có ông nội ở quê thường xem ngày, xem sao, xem tướng cho hàng xóm, nên mình cũng tin nhiều về khoa học tử vi và tướng số (năm nay ông đã gần 100 tuổi, vì lí do sức khỏe nên ông không xem nữa).
Sỡ dĩ năm nay mình muốn nhờ mọi người xem hộ lá số tử vi bởi vì mình đang đứng giữa một số lựa chọn quan trọng:
Hiện nay mình đang ở Pháp, đang làm master Luật, nhưng tự nhận thấy bản thân yếu kém, khó có thể hoàn thành và không còn đam mê với ngành luật nữa. Mình muốn hỏi xem mình có nên chuyển sang làm kinh doanh không? Bởi vì từ trước đến nay mình thực sự hứng thú với việc kinh doanh. (trước khi vào đại học, mặc dù thích học luật nhưng vẫn xác định ra trường muốn mở công ty để kinh doanh). Việc quyết định từ bỏ học luật của mình khá khó khăn, bởi vì gia đình luôn muốn mình hoàn thành master luật và về Vn đi làm.
Hiện tại mình có 2 dự án kinh doanh với 2 hướng lựa chọn. Hoặc là về VN để làm ăn, hoặc là ở lại Pháp (cũng làm kinh doanh). Cả 2 dự án này đều liên quan đến lĩnh vực cửa hàng ăn uống. vậy lá số của mình, mình nên lựa chọn như thế nào?
Với lại, 2 năm vừa rồi, bản thân mình thấy mọi việc không được suôn sẻ cho lắm. Vậy năm nay, nếu mình quyết định chuyển sang kinh doanh thì đã thuận lợi hơn chưa?
Đôi nét về bản thân mình:
Sinh ngày 4 tháng giêng năm Kỷ tị, vào lúc 0h45p, nữ
Từ bé đến lớn rất ít khi ở với bố mẹ (chủ yếu ở với ông bà ngoại, lên cấp 3 bắt đầu học xa nhà)
Cao 1,5m, da trắng, hơn mập.
Hiện nay vẫn độc thân
Tính tình: Thích giao du kết bạn, quyết đoán (đôi khi hơi gia trưởng), nghiêm khắc,...
Vì hiện nay đang rất băn khoăn không biết nên lựa chọn như thế nào, mong các bạn, các bậc cao nhân ghé đọc và giảng giải dùm.
Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người..
Đầu trang

thu lan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thu lan »

lá số của em vận 16-26 cách cơ cự miếu là đẹp rùi, theo ngành luật là chuẩn rùi, số em mệnh thân đồng cung , lại tham quyền đóng mệnh chứng tỏ sau này là ng có quyền lực; em cứ học ngành luật sau này về nước mở cty luật riêng thì cũng là cách kinh doanh; hoặc sau này theo chính trị thì cũng là quyền lực. số em cũng khá là đẹp đó
Được cảm ơn bởi: emmahacto
Đầu trang

emmahacto
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi emmahacto »

Em cảm ơn chị Thu Lan ạ. Vì bản thân em hiện có quá nhiều băn khoăn nên mới mong mọi người xem giúp. Tự bản thân em thấy mình là người tham lam, cái gì cũng muốn biết, cái gì cũng muốn làm. Chắc em cần xem xét lại :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”