Lá số tử vi như này thì mình có duyên âm không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
reginaze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số tử vi như này thì mình có duyên âm không?

Gửi bài gửi bởi reginaze »

Hôm trước mình đi xem tử vi + bài tây bà bói có nói là mình có duyên âm, và kêu là phải cắt duyên âm thì năm nay mới lấy chồng, chồng quê xa, khắc khẩu. Nhờ mọi người xem giúp mình nhé. Thanhks!
Hình ảnh[/IMG]
Hình ảnh
Đầu trang

huynh_anh1907
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Lá số tử vi như này thì mình có duyên âm không?

Gửi bài gửi bởi huynh_anh1907 »

Theo mình thì ls của bạn chẳng có "duyên âm" chỗ nào cả. Có thể vợ chồng sau này có thể hay tranh cãi thật. Theo mình đoán, thì trong năm nay, hoặc sang năm, thì bạn lập gia đình. Bạn có xung khắc với bố mẹ không?
Đầu trang

anledyz
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi anledyz »

huynh_anh1907 đã viết:Theo mình thì ls của bạn chẳng có "duyên âm" chỗ nào cả. Có thể vợ chồng sau này có thể hay tranh cãi thật. Theo mình đoán, thì trong năm nay, hoặc sang năm, thì bạn lập gia đình. Bạn có xung khắc với bố mẹ không?
Sax.... cao thủ..... xem duyên âm mà dựa vào lá số..... đỉnh quá..... dạo này dien dan có nhiều nhân tài quá...... tiểu đệ bái phục huynh.... bái phục......
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begaidii
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi begaidii »

phải nói thế này bạn gái à

đôi mắt bạn thông minh , bạn xinh xắn hơi lạnh lùng mặc dù bên trong bạn ngược lại
bạn kén chọn đã trải qua vài mối tình và k đi đến đâu vì trong số đó chỉ duy nhất 1 ng bạn yêu nhưng k đến đc vs nhau còn lại ấu trĩ

bạn bik tự lập và có nguồn thu nhập khá

cảm phiền bạn pót ảnh chụp lòng bàn tay trái phải , tôi sẽ nói chi tiết chồng bạn ra sao
bạn đừng có dại mà cắt duyên âm kẻo vô duyên k lập đc gđ phải đi bắc cầu duyên đấy
Được cảm ơn bởi: reginaze, nguyenconghbu
Đầu trang

tuyettuyet
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyettuyet »

mình cũng muốn biết mình có duyên âm không, đi xem bói ngta nói có duyên âm, nhưng mình không tin mấy, thấy bạn begaidii nói vậy....may là mình chưa cắt duyên âm :), nhưng ai có thể nói cho mình biết thế nào mới có duyên âm được không nhỉ?
Đầu trang

reginaze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begaidii đã viết:phải nói thế này bạn gái à

đôi mắt bạn thông minh , bạn xinh xắn hơi lạnh lùng mặc dù bên trong bạn ngược lại
bạn kén chọn đã trải qua vài mối tình và k đi đến đâu vì trong số đó chỉ duy nhất 1 ng bạn yêu nhưng k đến đc vs nhau còn lại ấu trĩ

bạn bik tự lập và có nguồn thu nhập khá

cảm phiền bạn pót ảnh chụp lòng bàn tay trái phải , tôi sẽ nói chi tiết chồng bạn ra sao
bạn đừng có dại mà cắt duyên âm kẻo vô duyên k lập đc gđ phải đi bắc cầu duyên đấy

Mình thấy bạn nói khá đúng về mình. Phải thú thật rằng mình nửa tin nửa không tin vào chuyện duyên âm. Tuy nhiên người ta thường nói có thờ là thiêng có kiêng có lành nên đang định cắt duyên cho thoải mái tâm lý. Nhưng nghe bạn nói thế làm mình suy nghĩ lại. Mình sẽ post ảnh lên sau vì hiện giờ mình không có dây kết nối với máy tính. Nhân tiện bạn nói thêm về lá số cuộc đời của mình không? Một số đặc điểm của mình: Da trắng, người bầu bĩnh phúc hậu, hiền lành, gia đình cơ bản, thích vẽ hội họa nhưng hiện tại công việc liên quan đến kinh tế theo định hướng của bố mẹ, tình duyên thì có thích một số nhưng chưa yêu chính thức bao giờ.
Đầu trang

begaidii
Đang bị cấm
Đang bị cấm

cách tốt nhất là bạn đến chùa Hà hỏi đức ông
hỏi duyên thì hỏi đức ông chùa Hà là tốt nhất

cầm theo đồng âm dương ra đức ông Chùa Hà xin duyên

bây h ng ta cắt cắt hết duyên mình k lập gđ bà cắt hay ông cắt đấy có chịu trách nhiệm đc k ?

chưa kể nếu cắt hết duyên phải đi bắc cầu duyên lại ai sẽ bắc cầu duyên cho bạn ?

k cần phải lá số bạn cứ chụp ảnh lòng bàn tay trái phải ra tớ sẽ nói chồng bạn ntn ? và hiện tại bạn đang nghĩ gì ngoài vấn đề tình duyên ra ?
Đầu trang

iloveblue
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi iloveblue »

Tớ đi xem ở đâu cũng bảo có người âm theo. Cũng chẳng thấy gì chỉ thấy tình duyên lận đận thôi. Tốt nhất là cứ để thế cái gì đến r cũng sẽ đến chẳng việc gì phải lo cả :)
Đầu trang

reginaze
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begaidii đã viết:cách tốt nhất là bạn đến chùa Hà hỏi đức ông
hỏi duyên thì hỏi đức ông chùa Hà là tốt nhất

cầm theo đồng âm dương ra đức ông Chùa Hà xin duyên

bây h ng ta cắt cắt hết duyên mình k lập gđ bà cắt hay ông cắt đấy có chịu trách nhiệm đc k ?

chưa kể nếu cắt hết duyên phải đi bắc cầu duyên lại ai sẽ bắc cầu duyên cho bạn ?

k cần phải lá số bạn cứ chụp ảnh lòng bàn tay trái phải ra tớ sẽ nói chồng bạn ntn ? và hiện tại bạn đang nghĩ gì ngoài vấn đề tình duyên ra ?

Chả nghĩ chuyện gì cả NGOÀI CHUYỆN LẤY CHỒNG. từ giờ đến cuối năm không lấy chồng thì bố mẹ tống ra khỏi nhà, thế nên chắc nghĩ chuyện kiếm tiền mua nhà riêng :)). 27 tuổi thấy mình cũng không còn trẻ nên muốn là muốn làm mấy thứ: đi bộ rèn luyện sức khỏe, đi chơi xa, học lên cao, chuyển đổi công việc vì công việc hiện tại lương cao thật nhưng đau đầu ...
Đầu trang

begaidii
Đang bị cấm
Đang bị cấm

bao h chụp lòng bàn tay thì pm inbox nhé sẽ xem cho bạn

mình cũng tò mò chồng bạn ra sao nữa ý

à nhầm chị à =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”