Xem giùm em lá số làm sao mà cứ bị cắm sừng thế >"<

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
h.be
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Xem giùm em lá số làm sao mà cứ bị cắm sừng thế >"<

Gửi bài gửi bởi h.be »

SunnyGirl đã viết:Bạn là người cực kỳ xinh đẹp, nếu ko xinh đẹp thì cũng là người rất có duyên, thu hút rất mạnh đối với người khác phát. Và bạn rất mê một món gì đó trong tứ đổ tường, như mê... trai chẳng hạn. Và khi nào thì nó bộc phát ? Khi thời chuyển tới 45-55

Hồng nhan thì thường đa truân. Mệnh thân thì dính đào hồng không kị, cung phu bị tuần.

Nhìn các đại vận mà bạn đi qua thì có thể kết luận, cuộc đời ko khá.
Mình cũng bình thường, nhìn cũng được, đôi khi cũng dễ thu hút người khác phái..
Cuộc đời không khá là sao vậy bạn, chồng con mình có lận đận lắm không nhỉ, định cưới rồi mà giờ thế này, năm nay không biết sao đây :(
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi diem my »

h.be đã viết:
diem my đã viết:e bị cắm sừng khi nào?mới xảy ra đây ak?cung phối của e năm nay đương nhiên ck e phải mây mưa rồi
c vừa trải qua năm ngoái.coi chừng với bạn gái cũ đây.
phục binh chủ quay về,nên theo dõi điều tra cho rõ.
cung phối năm nay nhất định phải có thoy,ngăn chặng kịp thời thì đỡ khổ,chứ bằng ko tụi nó ăn ngủ với nhau thì coi như cung đàn đứt dây,thôi thế là từ đây................
theo hạn năm nay là bên ngoài ng ta ve vãn tấn công ck e đấy,bên ngoài ng ta thương nhớ,bên trong ck e dc chiều chuộng và sẵn sàng phục vụ.
theo kinh nghiệm của c là thế!
Hic, chị ơi, chị nói vậy em đau quá :(
Em mới bị trước tết chị ạ, chưa phải chồng đâu ạ, nhưng đúng là bạn gái cũ và đã ăn ngủ với nhau ~X(
Liệu có thể giữ được không chị? Em chẳng biết phải làm sao nữa.. Mất niềm tin nhưng mà vẫn muốn yêu :(

theo kinh nghiệm của c thì nên dứt khoác đi e ak,chứ như c bi giờ đã sống chung lại rồi nhưng c ko còn yêu ck như trc nữa,và trong lòng cứ bất mãn mãi,nhưng...........biết đâu mắc NỢ thì vẫn phải trả,muốn dứt cũng ko dứt dc,chị thì c biết rõ c nợ ck c,còn em thì c ko biết.chứ theo c thì c sẽ dứt khoác,nhất là giữa 2 đứa vẫn chưa có con,kẻo sau này đáo hạn e lại phải khổ 1 lần nữa.
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi diem my »

c biết tâm lý ng trong cuộc,là luôn muốn mình là kẻ thắng cuộc,mặc dù đã ko còn tin tưởng nữa nhưng cứ vẫn muốn giành giực về mình,ko nên thế đâu,rốt cuộc chỉ bản thân mình khổ và ôm nỗi bất mãn,ko thể nào hàn gắn dc,bản chất của tình cảm là ích kỷ như vậy,mình càng ích kỷ chừng nào thì ng khổ sẽ là mình thoy e ak.
Đầu trang

h.be
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi h.be »

Em cũng hiểu những điều chị nói, nhưng vẫn không làm sao dứt được :(
Thế đường chồng của em như thế nào vậy chị?
Đầu trang

h.be
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi h.be »

Chả ai xem giúp hộ em đường chồng con làm sao ạ :(
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Xem giùm em lá số làm sao mà cứ bị cắm sừng thế >"<

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Mộc Lâm đã viết: 11:55, 11/03/13 Làm gì có cách cục cắm sừng khi yêu :)) đại khái là có những cách thể hiện sự buồn phiền trong tình cảm khi có hạn thôi .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”