Chán...như gián bò trốn mưa!

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chán...như gián bò trốn mưa!

Gửi bài gửi bởi lêu lêu »

Dạo này vào Diễn đàn làm sao ấy nhỉ?
Ai ai cũng là cao nhân, k chịu phân cao thấp, chém nhau văng hết cả những thứ bẩn nhất, làm bốc mùi ảnh hưởng ng khác.
Già yếu nên tâm hồn cũng hay liêu xiêu,,gặp vài cơn bão ảo cũng đã chao đảo.
Cs ảo mà cứ như cào cào với chồn sồn sồn. Chia sẻ ngoài thực đã khó, vào ảo lại còn hay gây...đến là...Chán!
Nếu mún là cao nhân thực sự, mún chém thực để chứng thực bản thân thì xin nhau cái hẹn ngoài thực mà thể hiện...Chán!
Đúng là sống ảo với tư duy hão huyền....đúng là thế giới huyền diệu....chán tập 1 !
Đầu trang

songxanh238
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Chán...như gián bò trốn mưa!

Gửi bài gửi bởi songxanh238 »

Chán chị nhỉ, em chán vài tập rồi. Bình thường em đã ko hay vác lá số đi hỏi rồi, chỉ loanh quanh chỗ 1 vài người em thấy có tâm, còn đúng sai thì em chờ time giải đáp, chứ em chả hiểu gì mà biết đúng sai thế nào, thế nên giờ hầu như em chỉ vào quán anh tulang.
Mọi người cứ thi nhau khẳng định cái tôi quá lớn của mình, chẳng nhìn trước ngó sau - nói thế ko pải là bản thân mình sống vi hòa vi quý quá mức, nhưng cái gì cũng cần có điểm dừng đúng lúc. Ảo quá hóa sợ.
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

haha, tâm lý nản thì khạc ra thế thui e ợ...đời thực còn k quật đc mình,,,nói chi mí cái vặt vãnh này..kaka.
Thực tâm c nghĩ: cái j đến ta đón hay bỏ đi thì cũng là do mình hết...vì khi đến hay đi sẽ có những trái ngọt hoặc hạt đắng cần phải nếm. Đời mà!
Vác ls đi lang thang là tâm lý thưở đầu khi tìm tòi nghiền ngẫm thui. Cũng sẽ đến độ mình chỉ cần chia sẻ vu vơ thui..chứ có Thánh phán thì cũng làm j...trừ khi Thánh dọn cỗ mời xơi...kakaka
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mộc Lâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mộc Lâm »

Thế nó mới là ảo ,chứ ở ngoài đời mấy ai gọi người khác là "Cao Nhân" ? mấy ai chịu để người khác "Cao" hơn mình ?
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hehe, ngoài đời nếu liên quan đến cơm áo gạo tiền,, c cho tất cả là cao nhân hết...kakaka.
Đầu trang

n4m_xjnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi n4m_xjnh »

lêu lêu đã viết:hehe, ngoài đời nếu liên quan đến cơm áo gạo tiền,, c cho tất cả là cao nhân hết...kakaka.

em cùng quan điểm với chị :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”