XEM LÁ SỐ NỮ CÓ THÁI DƯƠNG THÁI ÂM ĐỒNG CUNG SỬU, MÙI ĐÂY !

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

XEM LÁ SỐ NỮ CÓ THÁI DƯƠNG THÁI ÂM ĐỒNG CUNG SỬU, MÙI ĐÂY !

Gửi bài gửi bởi ToQuangM »

Một chủ đề mới ! Một cơ hội mới cho các bạn nữ nữa đây !

Sau khi hoàn thành chủ đề cũ mình mở tiếp chủ đề này xem cho các cô gái có đặc điểm sau đây ( ưu tiên theo thứ tự từ trên xuống ):

1) Mệnh có Thái Dương, Thái Âm đồng cung tại Sửu Mùi và đồng thời có Hoá Kị hay Tuần Triệt tại Mệnh
2) Thân có Thái Dương, Thái Âm đồng cung tại Sửu Mùi và đồng thời có Hoá Kị hay Tuần Triệt tại Thân
3) Mệnh vô chính diệu có Thái Dương, Thái Âm đồng cung tại Sửu Mùi và đồng thời có Hoá Kị hay Tuần Triệt tại cung vị có Thái Dương và Thái Âm đồng cung
4) Thân vô chính diệu có Thái Dương, Thái Âm đồng cung tại Sửu Mùi và đồng thời có Hoá Kị hay Tuần Triệt tại cung vị có Thái Dương và Thái Âm đồng cung.
5) Mệnh, Thân có Thái Dương Thái Âm đồng cung Sửu Mùi nhưng không có Tuần Triệt hay Hoá Kị.
6) Mệnh, Thân vô chính diệu có Thái Dương Thái Âm đồng cung Sửu Mùi nhưng không có Tuần Triệt hay Hoá Kị.

Yêu cầu:

Cũng như các chủ đề trước, các bạn nữ phải gửi ảnh riêng cho mình để mình đối chiếu tướng mạo xem ứng hợp không. Ảnh rõ dáng người, rõ mặt, càng nhiều càng tốt nhé ! Ảnh là tối quan trọng đấy, không có mình không xem được đâu.

Các bạn vào chủ đề này đăng lá số để đăng kí, kèm theo lời giới thiệu bản thân, thông tin sơ lược cá nhân cuộc sống tính cách,....và gửi ảnh riêng cho mình chứ đừng đăng ảnh lên đây dài dòng.

Đặc biệt: các bạn nữ nào tự tin về dung mạo của mình, xinh xắn đẹp gái gì đó thì cứ gửi lá số và ảnh lên đây, không cần theo yêu cầu. Có thời gian mình sẽ xem thêm.

Thể lệ:

Tính từ lúc đăng chủ đề này cho đến hết ngày chủ nhật 26/5/2013. Nhanh lên nào !

Mình sẽ chọn ra 5 lá số để xem ( nếu có nhiều hơn 5 lá số hợp lệ ), nếu ít hơn 5 lá số đúng yêu cầu chính thì mình sẽ xem hết.

Danh sách được chọn mình sẽ thông báo trên đây sau ngày 26/5/2013.

Ai được chọn mình sẽ liên lạc riêng qua tin nhắn, vì vậy các bạn thường xuyên theo dõi chủ đề nhé !

Đầu trang

Ếch Ngồi Lá Sen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: XEM LÁ SỐ NỮ CÓ THÁI DƯƠNG THÁI ÂM ĐỒNG CUNG SỬU, MÙI ĐÂ

Gửi bài gửi bởi Ếch Ngồi Lá Sen »

một topic lừa đảo! chủ topic lập topic này chắc chỉ để săn gái là chính?
Đầu trang

hoângnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hoângnh »

kiểu này chả hay ho gì :(
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hai bạn kia, sao bạn lại nghĩ là là lừa đảo nào ?
Đầu trang

putain
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi putain »

Âm dương đồng cung sửu mùi gọi là Âm dương giao thái, thêm một số sao khác thì thành xinh đẹp, dâm. Gửi ảnh lên xong à ơi rủ ra cafe xem xong vào ks chắc là vừa heheehe
Đầu trang

Ếch Ngồi Lá Sen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ToQuangM đã viết:Hai bạn kia, sao bạn lại nghĩ là là lừa đảo nào ?
trình độ xem tử vi của bạn đến mức nào mà lập topic đi xem cho người khác thế?
tôi thấy bạn sang diễn đàn khác, lập topic nhờ người ta xem hộ cho
lá số bản thân mình còn chẳng xem nổi, còn đi lập topic trá hình như này
nghe cái câu "Ảnh là tối quan trọng đấy, không có mình không xem được đâu." đã thấy đậm chất giống mấy thằng trẻ trâu bên VOZ rồi :)
bạn đừng tạo thêm rác lên diễn đàn nữa
Đầu trang

Lunacass
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lunacass »

ếch ngồi lá sen chắc lá sen lót nền giếng khô
Đầu trang

Ếch Ngồi Lá Sen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lunacass đã viết:ếch ngồi lá sen chắc lá sen lót nền giếng khô
ko, nó là tên một loại quyền chưởng Hình ảnh
Đầu trang

Lunacass
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lunacass »

thôi mình nói vs các bạn thế này cho nhẹ nhàng nha! tự nhiên ngại cãi lộn =))
bạn Tô Quang M tạo topic lời lẽ ko đc ổn cho lắm, khiến các bạn hiểu nhầm! các bạn ko nên chụp mũ nghĩ xấu cho bạn ý như vậy! mà nên tìm hiểu rõ xem bạn ý từng hoạt động như nào trên diễn đàn này trước nay !! nhá nhá !!!
mắc ói =))
Đầu trang

ToQuangM
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ếch Ngồi Lá Sen đã viết:một topic lừa đảo! chủ topic lập topic này chắc chỉ để săn gái là chính?
Tại hạ xưa nay lập topic đều có xem cả, chỉ là xem không hết thôi, topic rất nghiêm túc !

Một vấn đề nữa là việc nghiệm số sẽ giúp tăng khả năng tiếp thu về môn học này, với lại dù người có học cao cũng có thể xem sai, nên nhớ môn học này mang xu hướng phán đoán hơn là khẳng định và vì vậy việc mình xem ở đây cho người khác chỉ là để tham khảo đoán trước thôi. Ngoài ra, nếu nghiệm số quá khứ, hiện tại còn giúp cho các bạn ấy hiểu được chính mình hơn, đó mới thật sự là mục đích xem số !

Còn ảnh là để mình đối chiếu thêm phần tướng pháp diện mạo thực tiễn nữa, bởi lá số thì chỉ là một bản an các sao, còn ảnh là hiện thực của chính các bạn, vì vậy cần phải đối chiếu cả hai khớp thì mới nên xem tiếp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”