Các chú, các anh, các chị xem tướng hộ cho em với.

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
quoctuan_bk_8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các chú, các anh, các chị xem tướng hộ cho em với.

Gửi bài gửi bởi quoctuan_bk_8x »

Em rất mong được nghe những lời nhận xét và luận bàn về tướng của em từ các chú các anh, các chị. Cám ơn nhiều.
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh

Còn cái này là 5 năm trước, thời còn đi học.
Hình ảnh
Đầu trang

kha307
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Các chú, các anh, các chị xem tướng hộ cho em với.

Gửi bài gửi bởi kha307 »

cái này giống show hình wa
Đầu trang

yenanhabcm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenanhabcm »

Kim hình mộc hỏa tạp cục, mi cốt trồi quá cao phụ mẫu yếu sức.
Thiên sương kéo cao, mắt sâu điền cung cao.

Nếu tiếng hơi trầm hoặc âm thanh kim khí hay thổ âm thì khá tốt tự tạo lực mà phát, còn bằng giọng nói mềm nhẹ, yếu nhỏ thì bất túc nhưng lại có cuộc sống hài hòa.

Luận: cuộc đời lận đận tình duyên, mi cao phụ thấp là quyền vượt cha mẹ, thiên sương địa khố đầy đặn nên cha mẹ dù sao vẫn có lực, nên rất may không thành nghịch tử cách. Nếu là con trưởng thì càng giảm nhẹ tính xấu nhưng tăng lên trách nhiệm và nghĩa vụ gia đình.

Nếu một lần ly dị thì bình thường vì cao ngạo lại còn gia trưởng, Kim hình lại nhiều thanh khí, lắm mồm thích cự cãi và hay phát tiếng dạy đời. Nếu nghề nghiệp là bán hàng hay dạy học thì may ra thoát được cái vụ ly dị.

Lấy vợ nhằm phải cô thanh khí cao vời, mặt trái xoan lại trắng trẻo xinh đẹp, mệnh thủy thì hôn nhân bế tắc không giải được mà bản thân cũng không khá dc với người vợ này.
Nếu lấy được em gái hỏa hình chính cách, ngũ lộ hình tướng, tính hơi nhiệt, thần không lộ thì cực phát nhưng bản thân dễ bệnh tim mà đi sớm.

Tạp cục thế này thì rất dễ thành công, nhưng phải qua gian nan bồi thêm lực, thần minh ổn trọng hoặc nặng nề đều tốt. Theo gian mưu cũng tốt, thêm sát khí hay nhiệt khí đều ổn, đừng thêm thanh khí mộc chất kiểu cao nhân thì thua suốt cuộc đời.

Bạn chụp hình mờ mà còn đeo kính thì nhìn khí sắc kiểu gì không biết. Thế nên dừng ở đây vậy.
Đầu trang

What u say
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi What u say »

Mặt này Ăn vô thiên lương là cái chẮc
Đầu trang

quoctuan_bk_8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yenanhabcm đã viết:Kim hình mộc hỏa tạp cục, mi cốt trồi quá cao phụ mẫu yếu sức.
Thiên sương kéo cao, mắt sâu điền cung cao.

Nếu tiếng hơi trầm hoặc âm thanh kim khí hay thổ âm thì khá tốt tự tạo lực mà phát, còn bằng giọng nói mềm nhẹ, yếu nhỏ thì bất túc nhưng lại có cuộc sống hài hòa.

Luận: cuộc đời lận đận tình duyên, mi cao phụ thấp là quyền vượt cha mẹ, thiên sương địa khố đầy đặn nên cha mẹ dù sao vẫn có lực, nên rất may không thành nghịch tử cách. Nếu là con trưởng thì càng giảm nhẹ tính xấu nhưng tăng lên trách nhiệm và nghĩa vụ gia đình.

Nếu một lần ly dị thì bình thường vì cao ngạo lại còn gia trưởng, Kim hình lại nhiều thanh khí, lắm mồm thích cự cãi và hay phát tiếng dạy đời. Nếu nghề nghiệp là bán hàng hay dạy học thì may ra thoát được cái vụ ly dị.

Lấy vợ nhằm phải cô thanh khí cao vời, mặt trái xoan lại trắng trẻo xinh đẹp, mệnh thủy thì hôn nhân bế tắc không giải được mà bản thân cũng không khá dc với người vợ này.
Nếu lấy được em gái hỏa hình chính cách, ngũ lộ hình tướng, tính hơi nhiệt, thần không lộ thì cực phát nhưng bản thân dễ bệnh tim mà đi sớm.

Tạp cục thế này thì rất dễ thành công, nhưng phải qua gian nan bồi thêm lực, thần minh ổn trọng hoặc nặng nề đều tốt. Theo gian mưu cũng tốt, thêm sát khí hay nhiệt khí đều ổn, đừng thêm thanh khí mộc chất kiểu cao nhân thì thua suốt cuộc đời.

Bạn chụp hình mờ mà còn đeo kính thì nhìn khí sắc kiểu gì không biết. Thế nên dừng ở đây vậy.

Cám ơn bạn Yenanhabcm đã có những luận tướng rất thú vị, bạn có thể giải thích cho mình " thanh khí mộc chất kiểu cao nhân nghĩa là gì không" và "âm thanh kim khí hay thổ âm" là như thế nào, mong bạn giải thích giúp
Đầu trang

quoctuan_bk_8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

What u say đã viết:Mặt này Ăn vô thiên lương là cái chẮc
Dạ cho hỏi đây nghĩ là thế nào ạ :)
Đầu trang

quoctuan_bk_8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

:( Mưa bão thế này mời các cao nhân vào luận tướng cho em với.
Đầu trang

hoangphu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangphu »

theo mình thì lá số này có vẻ cũng ổn đấy
Đầu trang

quoctuan_bk_8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoangphu đã viết:theo mình thì lá số này có vẻ cũng ổn đấy
Cám ơn bạn, mình thực sự không có chút kiến thức nào về tử vi tướng số nên luôn muốn lắng nghe những ý kiến của mọi người.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”