Thân Mệnh Tử Tướng mà bị Tuần roy...hic hic

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
lili_ella
Chính thức
Chính thức

Thân Mệnh Tử Tướng mà bị Tuần roy...hic hic

Gửi bài gửi bởi lili_ella »

Nhờ các cao nhân xem qua giúp e
Hình ảnh
Đầu trang

thahoc120184
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Thân Mệnh Tử Tướng mà bị Tuần roy...hic hic

Gửi bài gửi bởi thahoc120184 »

Cục khắc Mệnh(Mộc khắc Thổ) số này khá lận đận ban đầu, Tuổi âm nữ có Mệnh,Thân tại cung Dương( không Thuận lý), thêm một yếu tố không đẹp.
Tuần không ngại như Triệt, Tuần theo một số tài liệu thì chỉ ảnh hưởng đến 30 tuổi và chỉ làm giảm đi nét đep của đế tinh Tử Vi và Thiên Tướng không khắc hoàn toàn (6/10)
Kể ra thì em nên mô tả khách quan về hình dáng, đôi khi chưa hẳn đã ăn theo Tủ Vi và Thiên Tưóng vì nếu ngừoi cao, thô, gầy, tóc khô thì sẽ phải xem Kình Dưong(Phú Tủ Vi của Cao Bá Quát).
Con đường cong danh, sự nghiệp tuơng đối tốt.
Đầu trang

tieuquang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tieuquang »

triệt ảnh hưởng mạnh đến 30 tuổi thì sẽ giãm dần tác dụng chứ ko mất hẳn, còn tuần là ám tinh tác dụng ko mạnh như triệt nhưng lại theo đến suốt đời ý chứ
Đầu trang

lili_ella
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lili_ella »

thahoc120184 đã viết:Cục khắc Mệnh(Mộc khắc Thổ) số này khá lận đận ban đầu, Tuổi âm nữ có Mệnh,Thân tại cung Dương( không Thuận lý), thêm một yếu tố không đẹp.
Tuần không ngại như Triệt, Tuần theo một số tài liệu thì chỉ ảnh hưởng đến 30 tuổi và chỉ làm giảm đi nét đep của đế tinh Tử Vi và Thiên Tướng không khắc hoàn toàn (6/10)
Kể ra thì em nên mô tả khách quan về hình dáng, đôi khi chưa hẳn đã ăn theo Tủ Vi và Thiên Tưóng vì nếu ngừoi cao, thô, gầy, tóc khô thì sẽ phải xem Kình Dưong(Phú Tủ Vi của Cao Bá Quát).
Con đường cong danh, sự nghiệp tuơng đối tốt.
E xin mô tả một chút về mình ạ:
Cao 1.65m, gầy, mặt thô hay bị mụn, tóc khô xấu, mắt to, mũi cao, da trắng.
Không hợp tính với cha mẹ, ở gần hay cãi nhau vì tính thẳng thắn của e, nghĩ j nói đó nên bạn bè cũng không có nhiều vì hay làm mếch lòng ng khác, hay suy nghĩ nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”