Lá số xấu mong các cao nhân xem giúp!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngockta
Tam đẳng
Tam đẳng

Lá số xấu mong các cao nhân xem giúp!

Gửi bài gửi bởi ngockta »

Cháu đã post bài lên diễn đàn nhờ hỏi về đường tình duyên, chồng con mà ai xem cũng nói số tình duyên trắc trở, vợ chồng không hòa hợp, số 2-3 lần lập gia đình :(.

Giờ cháu post lá số mong các cao nhân xem giúp cháu về đường công danh, tiền tài ạ. Số này có đạt được mức trung bình không ạ! Cháu đang học kế toán ạ. Giờ việc cháu quan trọng nhất vẫn là việc học tốt đã, chuyện gì tới thì sẽ tới.
Rất mong các bác, các anh chị ghé qua xem giúp ạ

Hình ảnh
Cháu xin cảm ơn nhiều ạ!
Đầu trang

Thằng khờ
Chính thức
Chính thức

TL: Lá số xấu mong các cao nhân xem giúp!

Gửi bài gửi bởi Thằng khờ »

Ôi ! Ai mà nỡ "phán" vô tư thế. Ta không tin ! Nhất định không tin ! Chết cũng không tin ! Tốt hơn hết, con cũng đừng tin !
Đầu trang

ngockta
Tam đẳng
Tam đẳng

Thằng khờ đã viết:Ôi ! Ai mà nỡ "phán" vô tư thế. Ta không tin ! Nhất định không tin ! Chết cũng không tin ! Tốt hơn hết, con cũng đừng tin !
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ, hình như bác cùng tuổi với bố cháu :)dạ, cháu nhờ xem thì đúng là mọi người nói thê nên cháu hơi lo lắng ạ :(Mong bác ghé qua xem giúp cháu ạ!
Đầu trang

Thằng khờ
Chính thức
Chính thức

ngockta đã viết:
Thằng khờ đã viết:Ôi ! Ai mà nỡ "phán" vô tư thế. Ta không tin ! Nhất định không tin ! Chết cũng không tin ! Tốt hơn hết, con cũng đừng tin !
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ, hình như bác cùng tuổi với bố cháu :)dạ, cháu nhờ xem thì đúng là mọi người nói thê nên cháu hơi lo lắng ạ :(Mong bác ghé qua xem giúp cháu ạ!
Không phải "bác cùng tuổi với bố cháu" mà con cùng tuổi với con ta, vàng trên đầu lưỡi kiếm ! Cao quý thay ! Vậy mà ai kia cứ nói ... ! Ta có biết gì đâu mà xem ! Thằng con ta, ta còn nhờ người khác xem hộ ! Nhưng ta sẽ nhờ bạn bè xem hộ cho con ! Được chứ ? Hảy đợi đấy !!!!
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

đâu xấu gì đâu == chắc cha mẹ cũng khá giả ,mà
Đầu trang

ngockta
Tam đẳng
Tam đẳng

Con cảm ơn bác rất nhiều ạ. Có duyên vs bác lại được bác lưu tâm thế thì còn gì bằng ạ. :-) tại bố con cũng sinh năm 1965 ạ :-)
Đầu trang

hugo.hugo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hugo.hugo »

số không lo chết đói, yên tâm !
Đầu trang

ngockta
Tam đẳng
Tam đẳng

@toiyeulysovn. Cảm ơn anh nhiều ạ. Gia đình em rất bình thương ạ, còn khó khăn chứ ạ. Nên em cũng mog mình tự lâp, có công việc tốt để ko phụ lòng gđ
Đầu trang

Thằng khờ
Chính thức
Chính thức

ngockta đã viết:Con cảm ơn bác rất nhiều ạ. Có duyên vs bác lại được bác lưu tâm thế thì còn gì bằng ạ. :-) tại bố con cũng sinh năm 1965 ạ :-)
Chú buộc phải cười khà khà ! Lẽ ra con không nên học Kế toán ! Nghề của con là Công nghệ thông tin, công an điều tra hay quân báo gì đó mới đúng ! HA HA HA ...
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

thế à , tại em thấy phụ mẫu đc các sao tốt ở tật ách hội zìa nên nghĩ vậy , thôi thì up nè
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”