Cung quan lộc VCD, đời em đen như mõm chó phải k0 các bác?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Cung quan lộc VCD, đời em đen như mõm chó phải k0 các bá

Gửi bài gửi bởi danvac »

quan vcd thì không nên làm chủ, kiếm minh chủ mà thờ, vậy thôi
Đầu trang

hunter1101
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hunter1101 »

danvac đã viết:quan vcd thì không nên làm chủ, kiếm minh chủ mà thờ, vậy thôi

em thì lại ham hố muốn lên làm chủ bác ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vạn phật triều tông
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi vạn phật triều tông »

hãy đem " hí hái hiêng hang của mình ra" sẽ hông uổng đâu, sẽ có đợt danh vọng cho cậu nếu biết hí hái hiêng hang B-)
Đầu trang

mrtien2002
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi mrtien2002 »

hunter1101 đã viết:Thấy bảo cung quan lộc VCD, đời em đen như mõm chó và quả thật em thấy có vẻ đúng, rồi thì có người bảo em có số xuất ngoại... k0 xuất được thì khổ đừng hỏi :(( Mọi người xem có đúng thế thật k0 ạ? :-SS

Hình ảnh
lá số tử vi này cũng không hẳn là dở vậy không nên vi cung quan lộc xấu mà buồn
mệnh thổ tương sinh với cục hỏa nên sau này được trợ lực tốt cung quan lộc vô chính diện nhưng cách hay trong lá số này là ở cung Thân , thân tốt có vũ sát đắc địa hội liêm tham tuy cách cục còn thiếu sót đôi chút, tuy nhiên sau này đi theo con đường buôn bán thì cũng hoạch phát. lá số cho thấy năm 26 tuổi lập gia đình. năm nay 24 tuổi lưu đại hạn cung mệnh lưu tiểu hạn tại cung phúc đức cho thấy từ giờ đến cuối năm có tin vui.
Đầu trang

hunter1101
Chính thức
Chính thức

mrtien2002 đã viết:
hunter1101 đã viết:Thấy bảo cung quan lộc VCD, đời em đen như mõm chó và quả thật em thấy có vẻ đúng, rồi thì có người bảo em có số xuất ngoại... k0 xuất được thì khổ đừng hỏi :(( Mọi người xem có đúng thế thật k0 ạ? :-SS

Hình ảnh
lá số tử vi này cũng không hẳn là dở vậy không nên vi cung quan lộc xấu mà buồn
mệnh thổ tương sinh với cục hỏa nên sau này được trợ lực tốt cung quan lộc vô chính diện nhưng cách hay trong lá số này là ở cung Thân , thân tốt có vũ sát đắc địa hội liêm tham tuy cách cục còn thiếu sót đôi chút, tuy nhiên sau này đi theo con đường buôn bán thì cũng hoạch phát. lá số cho thấy năm 26 tuổi lập gia đình. năm nay 24 tuổi lưu đại hạn cung mệnh lưu tiểu hạn tại cung phúc đức cho thấy từ giờ đến cuối năm có tin vui.

em giờ tay trắng bác ạ, ngoài vài bộ quần áo rách ra thì em chẳng có cái gì khác, xe máy cũng do ông anh trai cho tiền mua. Mà em đi theo nghiệp buôn bán thì hoạch phát nhưng có hoạch phá k0 bác? Em là boy nhá, nên tin vui cuối năm là tin vui về việc làm hay là tiền hả bác?
vạn phật triều tông đã viết:hãy đem " hí hái hiêng hang của mình ra" sẽ hông uổng đâu, sẽ có đợt danh vọng cho cậu nếu biết hí hái hiêng hang B-)
vạn phật ra đảo được thả về rồi hả? Nói thật là mình k0 hiểu nối cái hí hái hiêng hang là như thế nào luôn... :(
Đầu trang

hunter1101
Chính thức
Chính thức

up..........................
Đầu trang

hunter1101
Chính thức
Chính thức

mấy cao nhân hôm nọ đi đâu hết rùi???
Đầu trang

hunter1101
Chính thức
Chính thức

up..........................
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

Ha ha ha đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh.Mình đang tìm lá số có quan lộc vcd.Bạn hunter1101 không có gì phải khóc lóc làm gì.xã hội xưa nay ai cũng đều thích quyền cao chức trọng họ có biết đâu 'quan nhất thời dân vạn đại'.Thử hình dung một nhà 4 đời thì có một đời làm quan to còn nhà kia 4 đời làm địa chủ 1 vùng thì ai hơn ai?.Tử vi ra đời vào thời đại nhất sĩ
nhì nông thì câu quyết quan lộc vcd đen như mõm chó nó ám ảnh con người ta ghê quá.lá số của bạn không tồi tệ quá đâu.Tôi đã gặp một người có cung quan lộc vô chính diệu mà ông ta có tài sản đến vài tỉ.Trường hợp của bạn tôi có vài lời khuyên như sau.Bạn không nên xuất ngoại làm gì.Đối với bạn thì Tôi xin khẳng định quê hương là chùm khế ngọt.Nếu bạn có mộng làm lớn hay đi học nghề để đi làmxa thì nên bỏ đi.Gia đình,quê hương bạn sẽ nuôi sống bạn đến hết đời.hunter1101 có mạng thổ lại là hỏa lục cục lại có thân cư phúc đức là 1 cách tốt.có cách này bạn hoàn toàn không cần để ý đến cung quan kia làm gì.Theo Tôi hiện bạn khó khăn là do chưa nhận thứ con đường đi của bạn vả chăng bạn cũng chưa làm hết sức mình chăng.Bạn nên theo những công việc mà gia đình và quê hương có truyền thống (đó hầu hết là những công việc liên quan đến thổ như nông nghiệp,gạch ngói.. nói chung là thổ).Đó là con đường cho cuộc đời bạn.Ngược lại nếu bạn thích sĩ diện hoặc lười biếng thì không còn gì để nói với bạn nữa.chúc bạn sớm trở thành 1 địa chủ =D>
Đầu trang

pluu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi pluu »

Lá số của mình giống của chủ topic, bạn xem hộ mình thích hợp với ngành nghề gì nhất...
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”