Tại sao lá số này lại giàu có vậy ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vuminhhieu
Chính thức
Chính thức

TL: Tại sao lá số này lại giàu có vậy ?

Gửi bài gửi bởi vuminhhieu »

Ungdung132 đã viết:
vuminhhieu đã viết:Đây là lá số thằng bạn em, không hiểu vì sao lại giàu có lắm tiền tiêu như vậy? Mọi người luận giải được không ạ

Hình ảnh
Lá số này chỉ cực đẹp cho mệnh Mộc thôi. của anh typhu mệnh Kim nó tác họa nhiều lắm. cái đẹp của lá số này rất nhiều, đặc biệt là ở Mệnh, nhưng sẽ bàn vào dịp khác, khi mọi ý kiến đưa ra dc tiếp nhận cởi mở hơn.

ungdung132 phân tích thử cho mình xem cái đẹp đặc biệt ở mệnh của ls này là ntn ?
Đầu trang

PhậtphápVôBiên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PhậtphápVôBiên »

Các bác xem giúp lá số em với? Tiểu hạn năm sau như thế nào ạ? Xin chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

louisnguyen1988
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi louisnguyen1988 »

BẠN PHẬT PHÁP VÔ BIÊN lập cái topic khác hỏi được không , bọn tôi lập topic xem của nhóm tôi , các bạn vào hỏi bụp một thế , thứ nhất không tôn trọng chủ topic ngoài ra là kiểu chen ngang khi các cao nhân muốn xem . Cậu em tôi ở UK , nó đợi mãi gần 3 tháng mới có được cao nhân lập số trao đổi , hãy tôn trọng nó , và cả chúng tôi
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyen_quan »

PhậtphápVôBiên đã viết:Các bác xem giúp lá số em với? Tiểu hạn năm sau như thế nào ạ? Xin chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
xin chu top cho chem vai cau voi la so nay. Theo minh day la la so vcd dac humg tinh dac dia, du ko phai menh kim nhung menh tho cung coi nh dc huong cach ho xuat lam bien, them bach ho phi liem nhu ho moc canh nem cung tung may luot gio va cung thanh cong, nhay nghuyet chieu nhung deu bi ham, khoa ky o cung quan neu ko ngo triet thi hoc hanh thi cu thuan loi hon. Ban ra ngoai buon ban chac se gap nhieu thanh tuu.
Đầu trang

Tướng Vũ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tướng Vũ »

mình cũng không hiểu tại sao lá số của obama lại giàu vậy nhể. Lá số đầu tiên mà mình phải thắc mắc,
mấy ông chỉ cố tìm ra 1 cách cục tốt để luận cho người ta. nhưng mà không thuyết phục tý nào
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Tướng Vũ đã viết:mình cũng không hiểu tại sao lá số của obama lại giàu vậy nhể. Lá số đầu tiên mà mình phải thắc mắc,
mấy ông chỉ cố tìm ra 1 cách cục tốt để luận cho người ta. nhưng mà không thuyết phục tý nào
Obama quyền lực, chứ so với các đại gia nước Mỹ thì chỉ như con tép về mặt kinh tế thôi.
Đầu trang

Tướng Vũ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thực sự mình thấy ls rất bt, nếu không muốn nói là xấu
Đầu trang

quanglang86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quanglang86 »

lá số có nhiếu sao tài nên giàu các cao minh đã chỉ ra hết rùi. mình xét thấy mấy nhược điểm sau người này cũng khá ham chơi đấy nhỉ :D có thích cờ bạc ko vậy? mệnh vô chính diệu nên cũng hay thay đổi chí hướng.cung phúc ko dc đẹp nên ko dc thọ lắm B-) cẩn thận bệnh phổi và bệnh họng ...hjhj tui viết vài dòng cho vui thui nhé đừnh tin hjhj
Đầu trang

Tướng Vũ
Tứ đẳng
Tứ đẳng

quanglang86 đã viết:lá số có nhiếu sao tài nên giàu các cao minh đã chỉ ra hết rùi. mình xét thấy mấy nhược điểm sau người này cũng khá ham chơi đấy nhỉ :D có thích cờ bạc ko vậy? mệnh vô chính diệu nên cũng hay thay đổi chí hướng.cung phúc ko dc đẹp nên ko dc thọ lắm B-) cẩn thận bệnh phổi và bệnh họng ...hjhj tui viết vài dòng cho vui thui nhé đừnh tin hjhj
không biết ông ấy có hút thuốc không nhể
Đầu trang

vuminhhieu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vuminhhieu »

quanglang86 đã viết:lá số có nhiếu sao tài nên giàu các cao minh đã chỉ ra hết rùi. mình xét thấy mấy nhược điểm sau người này cũng khá ham chơi đấy nhỉ :D có thích cờ bạc ko vậy? mệnh vô chính diệu nên cũng hay thay đổi chí hướng.cung phúc ko dc đẹp nên ko dc thọ lắm B-) cẩn thận bệnh phổi và bệnh họng ...hjhj tui viết vài dòng cho vui thui nhé đừnh tin hjhj

hút thuốc nhiều bạn ạ. Nhưng mà tưởng có triệt ở tật ách thì sợ gì bệnh gi?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”