Đào Hoa Thiên Không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Đào Hoa Thiên Không

Gửi bài gửi bởi nhat_tan8999 »

longle1989xh đã viết:mình nghe tử vi gia lê đức thuộc phái thiên lương thì mẫu người đào hoa thiên ko ở mệnh là người rất gian xão,nói năng ko thể tin dc.mọi người thấy đúng ko ạ?
Sai bét. Đào hoa địa không (tức thiên không hồi trước) mới dễ chứ không chắc chắn là như vậy là người gian xảo.
Đầu trang

quynh1812
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi quynh1812 »

Mệnh Đào Hoa Thiên không Có Thanh Long :(Ai xem dùm mình với! Nhiều khi cũng cố gắn mà vẫn không được gì nên rất chán nản!
Hình ảnh
Đầu trang

tieuhoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tieuhoa »

Mình cũng là mẫu người Đào Hoa Thiên Không ngay Mệnh, đồi với bản thân thấy Thiên Không của mình mang dấu hiệu chậm và muộn, hạn gặp nó kiểu gì mọi việc cũng bị trì trệ vất vả, lận đận một thời gian mới có,muốn hết hy vọng luôn ý, nhưng có rồi cũng ko đến nỗi; với mình nếu khó khăn có được mới bền còn tự dưng rớt xuống thì nó lại đi ngay. Mình lại hok thích đi chùa hay Nhà thờ gì mấy, vô chùa hay Nhà thờ chủ yếu để ngắm kiến trúc thôi chứ ko phải vì mộ đạo :D
Hình ảnh
Đầu trang

Yoo Jiae
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Yoo Jiae »

Hình ảnh

Đào hoa thiên không đây.

Cuộc đời sẽ ra sao?
Đầu trang

nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

Yoo Jiae đã viết:Hình ảnh

Đào hoa thiên không đây.

Cuộc đời sẽ ra sao?
Một đời bình thường, sẽ chỉ có một cơ hội duy nhất để phát là đại hạn 32-41 mà thôi.
Đầu trang

nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

tieuhoa đã viết:Mình cũng là mẫu người Đào Hoa Thiên Không ngay Mệnh, đồi với bản thân thấy Thiên Không của mình mang dấu hiệu chậm và muộn, hạn gặp nó kiểu gì mọi việc cũng bị trì trệ vất vả, lận đận một thời gian mới có,muốn hết hy vọng luôn ý, nhưng có rồi cũng ko đến nỗi; với mình nếu khó khăn có được mới bền còn tự dưng rớt xuống thì nó lại đi ngay. Mình lại hok thích đi chùa hay Nhà thờ gì mấy, vô chùa hay Nhà thờ chủ yếu để ngắm kiến trúc thôi chứ ko phải vì mộ đạo :D
Hình ảnh
Lá số cũng hay. Chậm muộn trì trệ nhưng bền vững là do Lộc tồn chứ không phải Thiên không nha bạn.
Đầu trang

nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

quynh1812 đã viết:Mệnh Đào Hoa Thiên không Có Thanh Long :(Ai xem dùm mình với! Nhiều khi cũng cố gắn mà vẫn không được gì nên rất chán nản!
Hình ảnh
Số này muốn tốt phải chú trọng viêc học thì 35 tuổi trở đi mới khá được.
Đầu trang

Yoo Jiae
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Yoo Jiae »

nhat_tan8999 đã viết:
Yoo Jiae đã viết:Hình ảnh

Đào hoa thiên không đây.

Cuộc đời sẽ ra sao?
Một đời bình thường, sẽ chỉ có một cơ hội duy nhất để phát là đại hạn 32-41 mà thôi.
Em cảm ơn!
Đầu trang

tieuhoa
Chính thức
Chính thức

nhat_tan8999 đã viết:
tieuhoa đã viết:Mình cũng là mẫu người Đào Hoa Thiên Không ngay Mệnh, đồi với bản thân thấy Thiên Không của mình mang dấu hiệu chậm và muộn, hạn gặp nó kiểu gì mọi việc cũng bị trì trệ vất vả, lận đận một thời gian mới có,muốn hết hy vọng luôn ý, nhưng có rồi cũng ko đến nỗi; với mình nếu khó khăn có được mới bền còn tự dưng rớt xuống thì nó lại đi ngay. Mình lại hok thích đi chùa hay Nhà thờ gì mấy, vô chùa hay Nhà thờ chủ yếu để ngắm kiến trúc thôi chứ ko phải vì mộ đạo :D
Hình ảnh
Lá số cũng hay. Chậm muộn trì trệ nhưng bền vững là do Lộc tồn chứ không phải Thiên không nha bạn.

Cám ơn bạn! Vậy túm lại Thiên Không ở Mệnh mình có ý nghĩa gì ko? Nghe đồn dễ phá sản, mà đúng thật, ko biết người khác sao chứ mình bốc đồng lắm nên cũng có khả năng ấy :))
Đầu trang

tieuhoa
Chính thức
Chính thức

Tên đã viết:
tieuhoa đã viết:
nhat_tan8999 đã viết: Lá số cũng hay. Chậm muộn trì trệ nhưng bền vững là do Lộc tồn chứ không phải Thiên không nha bạn.

Cám ơn bạn! Vậy túm lại Thiên Không ở Mệnh mình có ý nghĩa gì ko? Nghe đồn dễ phá sản, mà đúng thật, ko biết người khác sao chứ mình bốc đồng lắm nên cũng có khả năng ấy :))
Thái dương cư ngọ găp thiếu dương đây là ngươi rất thông minh . Nhưng vận đi ko đẹp khó mà nổi tiếng về già 70 tuổi mới tốt lúc dó mới gặp thời .
Ko biết còn sống tới đó hay ko, chắc gặp Rồng cuỡi đi luôn. Bạn cho mình hỏi nếu lá số của mình vận đi ngược lại có đẹp hơn ko? Mà vận đi ngược lại gặp cung Phu Thê gớm vậy lấy ck ly dị chắc luôn. Mình thông minh bình thường à, cũg ko bằng ai cả, nhiều khi nghe ngkhác nói ai cũg hiểu mà mình mình ko hiểu :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”