Nhờ bác Nam xem giúp đường vợ con với ạ!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Nhờ bác Nam xem giúp đường vợ con với ạ!

Gửi bài gửi bởi phamducthao »

Lá số: Hình ảnh
TÌnh hình là mình chưa lấy vợ, năm ngoái đã nhờ bác Nam xem giúp việc xây nhà và đã xây xong, mọi việc rất thuận lợi! Nhưng vấn đề là mình đang đâu đầu chuyện vợ con mong bác Nam và các cao nhân xem giúp!
MÌnh đã yêu có bạn gái hiện giờ đã 4 năm; Chuyện lạ là cô này không hề rục mình cưới như những cô gái khác( cô ấy sinh năm 1985) mà cứ đủng đỉnh yêu và sống chung với mình; Cô ấy cũng chưa hề giới thiệu mình với gia đình cô ấy với rất nhiều lý do...Bố mẹ khó tính, không đồng ý, ba mẹ muốn vô Nam sống cùng anh em muốn cô ấy theo cùng...thế là yêu đến tận giờ?
Năm ngoái mình xây nhà xong rồi, mọi thứ ngon lành giờ chỉ muốn cô ấy có bầu(cho ông bà già cô ấy hết lý do từ chối, gây khó dễ theo cô ấy nói) để cưới thì cô ấy lại bị u nang buông trứng, chắc chuẩn bị đi cắt?
Mình hoang mang quá? liệu số mình vợ con có vất vả gian nan nữa không và bao giờ mình cưới vợ có con đây mong Nam cao nhân xem giúp với! (Chú ý là trong 4 năm yêu mình cũng không ít lần muốn cưới mà cô ta cũng chưa muốn cưới, thất bó tay, liệu mình có dễ tính quá không? Mình yêu cô này là cô thué 2 trong đời; cô gái trước mình yêu dc có 1 năm)
Đầu trang

Thực Thần
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Nhờ bác Nam xem giúp đường vợ con với ạ!

Gửi bài gửi bởi Thực Thần »

Anh đang ở cái vận sát thê, anh mới có ở chung vợ anh đã lên bờ xuống ruộng thế rồi !!!
Bây giờ anh đòi làm đám cưới, kết hôn thì anh muốn hốt xác vợ anh hả ??
Anh đợi khi nào anh dc 36 tuổi rồi hẳn cưới vợ nhé !!!
Vận 26-35 tuổi này là vận xấu nhất đời anh đó !!! Không được tin người khác hay đầu tư kinh doanh nhe, sẽ bị tiền mất tật mang đấy !!! Công danh, sự nghiệp, tiền tài....
Được cảm ơn bởi: phamducthao
Đầu trang

Thực Thần
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Anh đang ở cái vận sát thê, anh mới có ở chung vợ anh đã lên bờ xuống ruộng thế rồi !!!
Bây giờ anh đòi làm đám cưới, kết hôn thì anh muốn hốt xác vợ anh hả ??
Anh đợi khi nào anh dc 36 tuổi rồi hẳn cưới vợ nhé !!!
Vận 26-35 tuổi này là vận xấu nhất đời anh đó !!! Không được tin người khác hay đầu tư kinh doanh nhe, sẽ bị tiền mất tật mang đấy !!! Công danh, sự nghiệp, tiền tài....
Đầu trang

phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Ặc ặc 36 tuổi em mới được cưới vợ sao bác Nam? Ôi số tôi khổ thế này, híc híc?
Mà giai đoạn 26 đến nay em thấy mình làm ăn khá là thuận lợi bác Nam ah? Công việc ổn định, tham gia lướt sóng mấy lô đất cũng kiếm được chút ít. Em Ra trường năm 25 tuổi và mang chút nợ Ngân hàng, từ đó đến nay nhờ công việc ổn định và chịu khó cày cuốc làm thêm nên có chút ít vốn liếng tích cóp được; EM xem thấy lá số Tử vi thấy cung thê xấu nên xác định lấy vợ muộn cho đỡ khổ, không ngờ lại muộn như thế này( híc, bạn bè nó có con bồng hết rồi còn mỗi mình em...);
Năm ngoái bác Phán năm em lấy vợ là năm vợ có bầu không biết là năm nào vậy bác? liệu năm 2014, 2015 nhập tài có phải là dấu hiệu lấy vợ không bác?
Đầu trang

Thực Thần
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lúc trước mỗ có nói có con thì mới cưới dc hả ?? Hic...chỉ người ta cách hóa giải nhiều quá ... quả thật đúng là vậy có con mới hóa giải dc, mới cưới vợ được nhưng tình hình thực tế bây giờ, chị nhà làm sao có baby dc.

Năm 2013,2015, 2016 chưa lấy vợ và không nên lấy vợ vì 3 năm này anh khắc vợ cực mạnh lấy về là hốt xác nhe !!!

Nghĩ đàn ông như anh cũng hiếm thấy, thường đàn bà kiu gọi dụ dỗ đàn ông kết hôn, nay ngược lại anh năn nỉ kết hôn, hảo nam nhi...chắc số chị nhà còn lớn nên chưa chịu kết hôn với anh hihihi. Anh nếu có thương, yêu chị nhà thì làm ơn để 2017 hẵng tính, ở với nhau có mặt con đi rồi kết hôn.

Anh chung thủy và có hành động tốt, tất sẽ có hậu phúc !!!
Được cảm ơn bởi: phamducthao, hirovn
Đầu trang

phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Như vậy thật là mệt mỏi quá bác Nam ah! Nhưng biết làm sao được, có thể cô ấy chỉ cắt 1 bên vẫn có cơ hội có con mà bác. nếu có con có thể hóa giải dc thì tốt bác nhỉ? Cô ấy trước đấy sinh non( có 7 tháng) nên cũng hay đau yếu lắm! Ở với em là còn thấy khỏe ra nhiều đấy! Híc! khéo lấy xừ 2, 3 vợ có khi lại hay bác nhỉ?
Đầu trang

Sunshinesummer
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Sunshinesummer »

:)) , tinh trang nay chac chu top cu qua nen nói đùa vay nhi? ke ra yeu 4 nam roi ma van chua cuoi duoc thi cung tuc that.
de nghi chu top ngoai viec nghe loi bac nam thi con phai hoi y kien nguoi yeu xem co dong y mua ve bo sung truoc khi len xe khong?

Voi ca, yeu 4 nam ma chua gioi thieu voi gia dinh, thi no co mot van de nao do chu top can hoi cho ro. rieng cai cau 'chắc chuan bi di cat?' cuar chu top, minh la phu nu nghe thi cam thay anh nguoi yeu nay thieu quan tam tjat su den ban gai.
Đầu trang

Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

lại không vong,mình ghét cay ghét đắng thèn không vong này
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”