Các cao nhân xem giùm e khi nào e lấy ck, e chán FA lam rui

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoang kim bao
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Các cao nhân xem giùm e khi nào e lấy ck, e chán FA lam

Gửi bài gửi bởi hoang kim bao »

Số này k tranh thủ "vơ" nhanh được anh nào thì phải 30 mới chắc ăn được. Cung phu cứ ảo ảo kiểu gì ấy, chịu khó đi đám ma đám cưới... :))
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi luuly1412 »

Éc, z a xem giùm e cung Mệnh, Tài, Quan đi a, hay các cách " Cự kỵ" . " Nhật Nguyệt song huy" bị Tuần phá thì ntn? có đáng lo ngại ko? E sợ các cách phá còn mạnh hơn chính tinh T___T
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi outthu141 »

luuly1412 đã viết:Nhân duyên tới độ tự nhiên hợp
Hà tất bồn chồn phải dụng tâm
Cố ý vun hoa, hoa chẳng nở
Vô tình trồng liễu, liễu mọc xanh.
Hi, lãng đãng chút về vấn đề tình duyên. Tình duyên của chị nó cũng như thế, nhưng thôi bik sao bi h. Con gái có thì mà e ^^! Cũng tới tuổi hơi " lăng ló" về nó rồi, dù ko xoắn . Ai bik dc đâu nè, " Hữu duyên sẽ tao ngộ" thôi. Chị trình còn kém lắm, nhưng theo chị biết MÃo và Dậu mà lấy nhau khắc khẩu dữ lắm, đánh nhau tối ngày T___T. Chỉ là chị thấy cũng khá thú vị. Lá số giống 90% , nhưng ngược nhau ^^! Cứ như soi vào gương .
E là nam mà Thái Âm, còn Hãm là hơi bị trái kèo :D. Con trai mang nét Thái Âm khá nhẹ nhàng, lãng mạn ,dạng này con gái thích lắm nhé :P
Chị chỉ cảm giác là cuộc đời nó đang xoay chuyển nhanh hơn, đang tăng tốc thôi. Còn tới đâu, chắc phải nhiều năm nữa mới kiểm nghiệm dc , hi
trời chị nói chuyện dễ thương wa.hihi. em k bit nữa theo tử vi thì anh tutruongdado xem cho em em lấy vk tuổi thân mão mùi và sửu đều rất tốt. a tutruongdado cũng nói tính em nhẹ nhà nhu mì. nhưng mà em đâu phải bede dau trời. em chỉ là k thích lớn tiếng, k thích bạo lực, k thích cãi nhau thôi. lãng mạn đâu thì k thấy chỉ thấy cái cung thê nó ảo wa chị ơi, k bit sau nay có bị vợ ăn hiếp k đây, thường thì chồng hiền bi vợ ăn hiếp nên cũng chán chán. haiz. chị ở Hà Nội hay ở đâu za?
Đầu trang

hugo.hugo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hugo.hugo »

thôi được rồi, Hugo sẽ giúp :( nhà chị ở đâu, mai Hugo qua bỏ rượu B-)
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@outthu141: Uhm, chị cũng bị nói cung Phu ảo quá, có a coi ko dc, có khi nào ta FA chăng, bùn 5 s :(. Nhà chị ở Sì Gòn, chị bik đa số mem trong Lyso ở HN thì phải. Chị Thái Âm cũng hiền nè , nhưng sao có ng xem giùm nói chị lấn át quyền chồng! Hiền mà ăn hiếp dc chồng, cái này mới ngộ :P ( hok phải ám chỉ ai đâu nha e ;)) )
@hugo: cám ơn Hugo, nhưng Hugo còn cách nào khác giúp chị ko? :D Thật tình là chị ko xoắn nhưng nhiều ng hỏi oải quá, ko bik trả lời sao? Nên lên đây nhờ mọi người xem giúp để có câu trả lời với Tía Má ở nhà :))
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

luuly1412 đã viết:@outthu141: Uhm, chị cũng bị nói cung Phu ảo quá, có a coi ko dc, có khi nào ta FA chăng, bùn 5 s :(. Nhà chị ở Sì Gòn, chị bik đa số mem trong Lyso ở HN thì phải. Chị Thái Âm cũng hiền nè , nhưng sao có ng xem giùm nói chị lấn át quyền chồng! Hiền mà ăn hiếp dc chồng, cái này mới ngộ :P ( hok phải ám chỉ ai đâu nha e ;)) )
@hugo: cám ơn Hugo, nhưng Hugo còn cách nào khác giúp chị ko? :D Thật tình là chị ko xoắn nhưng nhiều ng hỏi oải quá, ko bik trả lời sao? Nên lên đây nhờ mọi người xem giúp để có câu trả lời với Tía Má ở nhà :))
cái này dc nek, chị ở quận mấy. em cũng đang học ở sài gòn nek :). em đang ở gò vấp á hôm nào rảnh chị em mình gặp tám ( nói gì chứ dy chơi là em thích lắm à nha, mê chơi lắm ^^). em nghỉ chắc có thể chị giỏi hơn chồng chị thôi, chắc lấn áp như z chứ người sao thái âm hiền mà, em thích nữ thái âm hoặc tứ đức :) dy chơi chung k sợ bị ăn hiếp kakak
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@outthu141: chị ở q4. TP hcm. nếu có duyên sẽ gặp e à ^^! để xem 2 thái âm gặp nhau thì ai sẽ dữ hơn ?:P
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

luuly1412 đã viết:@outthu141: chị ở q4. TP hcm. nếu có duyên sẽ gặp e à ^^! để xem 2 thái âm gặp nhau thì ai sẽ dữ hơn ?:P
.

sax. cái này thì chắc chị dữ hơn em roài Hình ảnh. mà có gặp ở ngoài chắc cũng k bit chị đâu :)
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

uppppppppppppppppppp
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@outthu141: e nghiên cứu tử vi lâu chưa? e có nhìn ra dc lá số của chị xấu chỗ nào ko? để chị biết mà chuẩn bị tâm lý tốt ^^!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”