Các cao nhân xem giùm e khi nào e lấy ck, e chán FA lam rui

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các cao nhân xem giùm e khi nào e lấy ck, e chán FA lam rui

Gửi bài gửi bởi luuly1412 »

Đây là ls của e, mẹ e đi xem bói cứ bảo e sau này lấy chồng nước ngoài, nhưng e thì chả muốn, nhưng cứ yêu a nào VN một thời gian thấy chán. E giật mình e hoang mang :-S , chả lẽ số e 1 là FA , 2 là bị bán cho Đài Loan, Hàn Cuốc hả trời :(. Các cao nhân xem giùm e, e xin cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Các cao nhân xem giùm e khi nào e lấy ck, e chán FA lam

ế đến thế hả trời :)), thôi tự úp. có cao nhân nào xem giúp e ko?
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Amazing »

lá số này cũng được lắm, một đời ko lo thiếu tiền, mặt nhìn cũng xinh, FA thì mời vào hội cô thần quả tú đàm đạo....... :))......
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

up nè, có cao nhân nào xem giúp e ko ?:D....
Đầu trang

hoang kim bao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi hoang kim bao »

Cứ yêu anh nào Việt Nam một hồi thấy chán, có lý do gì không em? hay không đủ đô? Cung phu của em ảo lắm, để anh coi lại sao đã.
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi outthu141 »

do kén chọn wa đó thôi chứ làm gì FA. lá số này với lá số em giống như lấy đối xứng
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hihih, thanks a đã trả lời. Chắc ko đủ đô đó a, hoặc là e, hoặc là ngta tự nhiên chán...có khi tán tỉnh nhau tự nhiên hôm truoc còn thích, hsau chán hẳn ...
Tình duyên khá lận đận a àk. E còn gà lắm, mới hứng thú vs tử vi vài tuần này, nhìn vào mệnh thấy 1 đống sao xấu----->nóng tính, nóng nảy, Thái Âm miếu bị Tuần hãm. cách " Nhật Nguyệt tranh huy" có Thiên la- Địa võng ----> mây mù che khuất. E thấy e làm việc gì , cảm giác gần đạt dc thì cứ như có cái gì phá khó đạt dc, Còn cách " Cự-Kỵ" ở Thân e thấy ngta nói cũng là cách xấu :(
Có cao nhân nào giải thích giùm e dc ko ?
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

outthu141 đã viết:do kén chọn wa đó thôi chứ làm gì FA. lá số này với lá số em giống như lấy đối xứng

Mình thấy lá số của bạn rồi, Chính tinh, Phụ tinh khá giống nhau, có điều bị ngược, là sao nhỉ, Bạn là phiên bản Nam của mình hả? Hình ảnh :P
Hình ảnh
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi outthu141 »

ec ec có xu hướng lấy chồng trẻ hay sao mà thắc mắc kì z, lá số của em lấy vợ tuổi mão là hơi bị ngon đó kakaka. để em kiểm nghiệm chúc nha. thật ra bố cục lá số của chị đẹp hơn của em nhièu . em và chị đều mệnh Thái âm nhưng của chị là miếu vượng trong khi của em Hãm địa, tất nhiên hãm địa không sáng = rồi :) . 1 điều đặc biệt là cả 2 lá số đều mệnh không thân kiếp thân cư phúc. ngoài ra chị còn có khoa quyền lộc hội về. mang luôn con song lộc. chị chắc nhiều tiền lắm ta? nhưng mà chị cũng cực khổ lắm chứ chẳng sung sướng gì đâu. cung quan lộc có cặp đồng lương, em thì đang học nên chưa thấy gì, k biết chị đã ngồi ở vị trí nào rồi ta? có thể do vận này của chị chưa tốt chứ vận sau khá lắm tranh thủ làm giàu thôi :) nếu là số chị xếp loại giàu thì là số của em chỉ thuộc dạng khá khá tí thôi hjx hjx( ganh tị wa). 1 điều nữa là sinh lý chị cũng manh hơn em ^^!
Đầu trang

luuly1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhân duyên tới độ tự nhiên hợp
Hà tất bồn chồn phải dụng tâm
Cố ý vun hoa, hoa chẳng nở
Vô tình trồng liễu, liễu mọc xanh.
Hi, lãng đãng chút về vấn đề tình duyên. Tình duyên của chị nó cũng như thế, nhưng thôi bik sao bi h. Con gái có thì mà e ^^! Cũng tới tuổi hơi " lăng ló" về nó rồi, dù ko xoắn . Ai bik dc đâu nè, " Hữu duyên sẽ tao ngộ" thôi. Chị trình còn kém lắm, nhưng theo chị biết MÃo và Dậu mà lấy nhau khắc khẩu dữ lắm, đánh nhau tối ngày T___T. Chỉ là chị thấy cũng khá thú vị. Lá số giống 90% , nhưng ngược nhau ^^! Cứ như soi vào gương .
E là nam mà Thái Âm, còn Hãm là hơi bị trái kèo :D. Con trai mang nét Thái Âm khá nhẹ nhàng, lãng mạn ,dạng này con gái thích lắm nhé :P
Chị chỉ cảm giác là cuộc đời nó đang xoay chuyển nhanh hơn, đang tăng tốc thôi. Còn tới đâu, chắc phải nhiều năm nữa mới kiểm nghiệm dc , hi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”