Hội Liêm Trinh Thất sát sửu mùi

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
trang.0891
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hội Liêm Trinh Thất sát sửu mùi

Gửi bài gửi bởi trang.0891 »

Hôm nay em xin mạn phép lập topic này mong các bác ai có mệnh Liêm Sát sưu mùi giống em vào cùng thảo luận em nghe nói cách này tương đối xấu và em cũng thấy bản thân mh khá là vất vả học hành thì cùng bình bình thôi tình duyên thì 24t rồi mà chẳng mối tình vắt vai chưa bao giờ có được 1 lần trọn vẹn.Không biết các bác có cách này cuộc sống thế nào vậy??
Cho em mạn phép hỏi các bác giỏi tử vi xem giúp em năm nay có phải đại tiểu hạn trùng phùng xấu lắm ko ak.
Đầu xuân năm mới em xin kính chúc các bác các anh các chị trong diễn đàn năm mới nhiều sức khỏe và nhiều may mắn.
Đây là lá số của em.em xin mở đầu trước
Hình ảnh
Bác nào có muốn xem hình nghiệm lý và chỉ tay thì em up.....
Đầu trang

trang.0891
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Hội Liêm Trinh Thất sát sửu mùi

Sao chẳng có ai vào thảo luận nhỉ ế ẩm quá @@
Đầu trang

kshaiper
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kshaiper »

liêm trinh thất sát đồng cung cư đất sửu mùi dễ bị chết vì tai nạn xe cộ , đao gươm súng đạn , nói chung là xấu
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

trang.0891
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mh cũng biết là cách này xấu ko riêng bản mệnh mà mọi thứ đều không được thuận lợi.không biết có bác nào có cách này cư mệnh mà sướng ko nhỉ????
Đầu trang

kshaiper
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kshaiper »

lá số này khó mà sướng được , quan lộc điền trạch gặp triệt , chồng con thì tuần , cung tài bạch có tử vi thì gặp thằng tham lang hãm lại , thân cư mệnh lại gặp liêm trinh thất sát , nói thật là ls của bạn ko thuận lợi lắm. Cố lên bạn nhé , vận mệnh do con người tạo ra mà ^.^
Đầu trang

trang.0891
Nhất đẳng
Nhất đẳng

kshaiper đã viết:lá số này khó mà sướng được , quan lộc điền trạch gặp triệt , chồng con thì tuần , cung tài bạch có tử vi thì gặp thằng tham lang hãm lại , thân cư mệnh lại gặp liêm trinh thất sát , nói thật là ls của bạn ko thuận lợi lắm. Cố lên bạn nhé , vận mệnh do con người tạo ra mà ^.^
Cám ơn bạn nhiều nhé!Hiện tại mh đang sắp tố nghiệp dh nên công danh cũng chưa biết chật vật tn?học hành thì tốp gà của lớp.nhưng mà đường tình thì vất thật,mh cũng ko màng danh lợi nhiều chỉ mong có 1 gd hp nhưng mà đôi khi cũng là số và khó tránh được phận...có lẽ là do cách tử tham mão dậu.không biết đi tu được ko nhỉ??
Đầu trang

Lovegood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lovegood »

Chậc... Liêm Sát Sửu Mùi... là một cách xấu... hay gặp nạn thị phị, xe cộ....

Mình cũng Liêm Sát cư Sửu đây... :|
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

nhungtran
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhungtran »

Lá số này gần giống lá số của chị, nhưng vẫn còn đẹp hơn lá số của chị nhiều. do vậy cứ cố gắng được lúc nào hay lúc đó. tương lai không thể nói trước được. Cứ sau tuổi 30 em nhé về mọi mặt. nên lấy chồng muộn nếu không mấy lần đò ngang đò dọc, quan lộc: công việc, học hành thì lận đận nhiều khi gặp thị phi, làm ơn mắc oán. Thân mệnh đồng cung thì cũng chẳng thay đổi được điều gì.Rút kinh nghiệm của chị hãy cố gắng thôi. đó là lời khuyên của các bác đã xem cho chị. Chúc em luôn may mắn dù nhiều khi không may mắn chút nào
Đầu trang

hoanghac16
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanghac16 »

Lá này cung di 2 bên có giáp quang quý chắc tai nạn xe cộ không đến nỗi đâu đừng lo quá
Đầu trang

trang.0891
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhungtran đã viết:Lá số này gần giống lá số của chị, nhưng vẫn còn đẹp hơn lá số của chị nhiều. do vậy cứ cố gắng được lúc nào hay lúc đó. tương lai không thể nói trước được. Cứ sau tuổi 30 em nhé về mọi mặt. nên lấy chồng muộn nếu không mấy lần đò ngang đò dọc, quan lộc: công việc, học hành thì lận đận nhiều khi gặp thị phi, làm ơn mắc oán. Thân mệnh đồng cung thì cũng chẳng thay đổi được điều gì.Rút kinh nghiệm của chị hãy cố gắng thôi. đó là lời khuyên của các bác đã xem cho chị. Chúc em luôn may mắn dù nhiều khi không may mắn chút nào
Em cảm ơn chị ạ.! Tính em cũng nhiều khi mơ mộng lắm nhưng mà bản mệnh mh vậy chẳng thể đạt được như mh muốn nên càng nghĩ càng làm khổ mh.Dần dần em quen cuộc sống có thể nói là an phận chấp nhận khó khăn, và vượt qua nó thui.Cố gắng sống tốt làm việc thiện hi vọng được cải số.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”