Đào hoa cư mão sao vẫn 1 mình ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vuong Nhan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Đào hoa cư mão sao vẫn 1 mình ?

Gửi bài gửi bởi Vuong Nhan »

Thiên tướng Đào Kình Mộc thì bạn này được phái nữ theo nhiều và cũng 'đa tình' lắm. Lời nói có cánh dễ nõi nên nữ giới cũng thik 'đc nghe'.
Thích đỏ đen thì nhiều lúc cũng có tiền nhưng cũng khó giữ bởi dùng cho 2 việc: tán tỉnh và làm công đức nhà chùa.
Sau ra nc ngoài lấy vợ người nước ngoài là được rồi.
:)
Đầu trang

MinhChâu01
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhChâu01 »

trang.0891 đã viết:Đào hoa cư mệnh ko tốt chỉ tam hợp chiếu mới tốt thôi gặp phải sát tinh thì thành ra rắc rối như cây đào bị cháy chim bay ngang trời gãy cánh

hị hị , đào của mình ở quan , hồng ở di chiếu còn song hỉ nữa chứ mỗi tội không những bị thằng kình nó chặt te tua lại còn bị đốt tan tành nữa chứ @@
ngang trời gãy cánh cũng có mà cây đào bị chặt , bị đốt cũng có
mấy cái cách cục dính tới ái tình tan tác mình có hết thì phải @@
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
trang.0891
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trang.0891 »

MinhChâu01 đã viết:
trang.0891 đã viết:Đào hoa cư mệnh ko tốt chỉ tam hợp chiếu mới tốt thôi gặp phải sát tinh thì thành ra rắc rối như cây đào bị cháy chim bay ngang trời gãy cánh

hị hị , đào của mình ở quan , hồng ở di chiếu còn song hỉ nữa chứ mỗi tội không những bị thằng kình nó chặt te tua lại còn bị đốt tan tành nữa chứ @@
Đào hồng chiếu đẹp quá còn gì hỏng đào còn hồng hồng loan sợ gặp thiên không thường là thất bại tình trường
Đầu trang

c3867337
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi c3867337 »

Cung Mệnh của bạn là cung Thân của mình
Đầu trang

MinhChâu01
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhChâu01 »

trang.0891 đã viết:
MinhChâu01 đã viết:

Đào hồng chiếu đẹp quá còn gì hỏng đào còn hồng hồng loan sợ gặp thiên không thường là thất bại tình trường

hị hị , đúng là hồng lại gặp nốt không đó bạn Hình ảnh . Nói zậy chứ á mình chưa có mối tình nào đâu , với lại biết số nó thế nên thôi 30 lấy ck 1 thể Hình ảnh
Đầu trang

NhuocLinh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NhuocLinh »

Thiên tướng dù hãm vẫn đẹp trai. Mệnh cư Mão đã khá Đào hoa lại có Đào hoa thì khoản ăn nói ngọt như mía lùi. Đôi lúc nóng tính nhưng bình thường thì sống tình cảm, sức đề kháng sát tinh yếu. FA là vì rất kén, Thê Vũ Tham cho nên luôn muốn tìm đối tượng vừa ý, chứ ko muốn ai thúc ép , giới thiệu hay can thiệp. Đã thích thì cỡ nào cũng tới, ko thích rồi có mỡ dâng miệng mèo cũng ko thèm ăn. Có Kình Lực thì sức khỏe hơn người nhưng cư Mão , lại người tuổi Giáp thì khá độc. Quan lộc thì mình nói thẳng nhé, VCD " đen như mõm chó " =.=". dù có Tả, Hữu, Thiên việt giúp nhưng bất đắc chí. ( hỏi nhỏ: Đương số có phải mắt rất sắc, 1 mí, hơi cụp và sinh lý rất khỏe?? ko dính vào thì thôi, dính vào chị e mê chết hehehe)
Đầu trang

c3867337
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi c3867337 »

Hình ảnh
Mình cũng FA và cũng chẳng khác gì bạn chủ topic
Đầu trang

nguyenducthang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đào hoa cư mão sao vẫn 1 mình ?

Gửi bài gửi bởi nguyenducthang »

em xin chào thầy và anh chị trong diễn đàn ạ em là thành viên mới hôm nay em xin phép thầy và ah chị cho em được đăng lá số của mình nên mong hữu duyên được thầy và ah chị xem giúp ạ <br />mong thầy em con con đường tình duyên của con có khổ ko ạ và bao giờ có gia đình ạ và cả đường công danh nữa ạ
em xin chào thầy và anh chị trong diễn đàn ạ em là thành viên mới hôm nay em xin phép thầy và ah chị cho em được đăng lá số của mình nên mong hữu duyên được thầy và ah chị xem giúp ạ
mong thầy em con con đường tình duyên của con có khổ ko ạ và bao giờ có gia đình ạ và cả đường công danh nữa ạ
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_07620f22_1.jpg (149.27 KiB) Đã xem 506 lần
Được cảm ơn bởi: nguyenducthang
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Tuổi ngọ tuất dần bao giờ đào hoa cũng cư mão, lại hội cô quả , cung phu vũ tham ...số này khá kén chọn ( nhiều người thích nhưng mình không chọn ai )!
Được cảm ơn bởi: nguyenducthang
Đầu trang

nguyenducthang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenducthang »

như vậy theo như thầy nói thì cung Đào Hoa của em tại Mão có tốt ko ạ hay xấu
và khi nào em có gia đình ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”