Nhờ các bậc tiền bối xem giúp lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mankichi84
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bậc tiền bối xem giúp lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi mankichi84 »

Kính gửi Ban quản trị diễn đàn!
Đầu năm mới Em kính chúc toàn thể ban quan trị một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý!
Em xin mô tả về bản thân như sau:
cao 1m70, nặng 75kg
Tính tình: phóng khoáng, tự tin, đôi khi nóng nảy, có lúc khó hiểu bản thân.
Học hành: bình thường, đã tốt nghiệp đại học, đang học cao học.
Hiện tại đang làm chuyên viên tại một cơ quan nhà nước.
Sinh sống không phải nơi quê cha đất tổ, họ hàng ly tán, xa cách.
Bố mẹ công chức nhà nước đã nghỉ hưu, có một chị gái đã lập gia đình, bản thân em không hợp tính với bố mẹ.

Trong chuyện tình duyên đã yêu vài 3 người nhưng không đến được vì nhiều lý do.

Kính mong Ban quản trị xem giúp:

1/ Bao giờ em lấy vợ, vợ là người như thế nào?
2/ Số em theo nghiệp quan trường có tốt không? Em muốn mở sang hướng kinh doanh bắt đầu từ năm nay có được không?
3/ Các đại vận tốt xấu của em như thế nào? Em nên hành động ứng xử như thế nào để khắc phục đc nhược điểm và phát huy ưu điểm của bản thân?

lá số của em:

[highlight=#fafafa]Hình ảnh[/highlight]
[highlight=#fafafa][/highlight]
[highlight=#fafafa]Em xin chân thành cảm ơn![/highlight]
Đầu trang

mankichi84
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nhờ các bậc tiền bối xem giúp lá số tử vi

Nhờ các bác xem giúp em!!!
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi menhtuanthantriet »

Mệnh thân phúc đức nhìn thèm rỏ rãi ra , phúc đức tử phủ lộc mã giao trì,thân thì tham hoả linh tả hữu khoa quyền lộc . dạ xin chào thạch sùng and vương khải đã đến thăm thế kỷ 21
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lá số này mà đến đại vận 42 tuổi thì.......

mệnh thân phúc: âm dương thuận lý,mệnh cục tương sinh,chính tinh củng mệnh(phá quân thuỷ) khoa quyền lộc,lộc mã,xương khúc,thai toạ,tả hữu,tứ linh(long phượng hổ cái) ko buồn gõ từng phần mệnh thân phúc

đại vận cung quan lộc 42t:tham lang hoả linh với 1 đống trung tinh đã ghi ở trên chắc giống Hoà Thân hơn,thế này dân Việt ta còn khổ dài dài, ây dà dà.........
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn này lá số xem ko dưới vài chục lần,chắc lá số cũng nát nhàu ra rồi,phong cách nhờ xem rất chuyên nghiệp để khẳng định giờ sinh đúng,đỡ phải mất time thăm dò,dự là đang muốn vò giấy.......
Đầu trang

mankichi84
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn menhtuanthantriet đã có lời bình lá số. Mình cũng đã từng mở topic nhờ xem nhưng có lẽ cách đặt vấn đề không ổn lắm nên không có mấy ai xem hộ. Về công danh của mình xuất phát điểm khá chậm chạp, hiện tại chỉ là một chuyên viên, nếu chỉ an phận thủ thường thì đơn giản nhưng luôn thấy bản thân cần thôi thúc làm điều gì đó lớn lao, nhiều khi cảm thấy như mò mẫm. Năm 2011 mình cho một người bạn thân vay một khoản tiền lớn, đến năm 2012 thì biết chắc chắn số tiền đó một đi không trở lại. Về tài lộc những việc làm nhỏ sinh lợi thì ko khó kiếm lắm, những việc lớn đem lại hy vọng thì thường thất vọng. Bản thân luôn muốn gắn bó với cơ quan nhà nước, nhưng năm nay muốn mở thêm hướng kinh doanh bạn xem giúp mình hướng này có khả thi không? Về đường tình duyên chắc có Tuần đóng nên đến bây giờ vẫn lính phòng không, bạn mất công đã chót thì chét xem nốt giúp mình? Cho đến nay chưa có ai xem hoàn chỉnh lá số của mình, hôm nay chắc có duyên nên mới gặp bạn. Chân thành cảm ơn!
Đầu trang

mankichi84
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ bạn menhtuanthantriet vào xem giúp!
Đầu trang

mankichi84
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người vào xem giúp!
Đầu trang

ghostsun
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ghostsun »

Lá số này đắc về đường quan lộc nhưng không đắc về tài lộc, số không giầu được. Hạn 22-31 Lộc Mã giao trì nhưng lộc ở Dần không dành cho người tuổi Tý, mệnh Kim không hợp với Mã cung Mộc nên tài lộc qua tay như làm thủ quỹ vậy. Hạn này được lộc là do Hóa lộc tại Ngọ hợp chiếu đưa về nhưng không nhiều do Mã Lộc ở Dần làm chủ hạn nên làm ít thì được, làm nhiều là mất. Sở dĩ không giầu là do Thất sát ko phải là tài tinh nhưng lại an cung tài gặp Triệt và trong tam hợp hạn đắc Thiên thời, Nhân hòa chẳng có 1 sao tài tinh nào hội hợp ngoài Hóa lộc ở Di chiếu mệnh.Hóa lộc ở Di là lộc tay làm hàm nhai, có làm mới có ăn lại ở thế xung chiếu nên khó mà giầu được trong khi Thân lại cư cung Quan.
Đầu trang

lindahuyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lindahuyen »

chị gái bạn sn bao nhiêu?lập gia đình năm nào? ls này phát muộn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”