BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhAnh0909
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Gửi bài gửi bởi MinhAnh0909 »

typhudola đã viết:Chào mọi người, nhằm kiểm nghiệm cuộc sống đối với mẫu người mệnh vcd có hung tinh đắc địa độc thủ. Mến mời bạn nào có lá số đặc điểm như thế xin post lá số và chia sẻ về cuộc sống để kiểm nghiệm về trường hợp đặc biệt này. Vì sách vở nói nhiều, mà kiến thức tử vi của mình còn hạn hẹp nên đọc nhiều cũng khó hiểu. Với lá số của mình bên dưới thì được biết là lấy Đà la làm nòng cốt, luận đoán xoay quanh nó. trường hợp này ko được có tuần/triệt đóng ở đó. Ngoài ra không sợ Địa không xâm phạm. Tuy nhiên, lại dính Thiên không, có phải là mẫu người thăng trầm, bôn ba khổ cực mà không nên cơm cháo gì không?
Hình ảnh

https://lyso.vn/lasotuvi/2/121005 ... nh0909.jpg" target="_blank
Hình ảnh

em giup minh nhé!
cám on nhieu !:)
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hanhbap245 »

than linh đã viết:
typhudola đã viết:Chào mọi người, nhằm kiểm nghiệm cuộc sống đối với mẫu người mệnh vcd có hung tinh đắc địa độc thủ. Mến mời bạn nào có lá số đặc điểm như thế xin post lá số và chia sẻ về cuộc sống để kiểm nghiệm về trường hợp đặc biệt này. Vì sách vở nói nhiều, mà kiến thức tử vi của mình còn hạn hẹp nên đọc nhiều cũng khó hiểu. Với lá số của mình bên dưới thì được biết là lấy Đà la làm nòng cốt, luận đoán xoay quanh nó. trường hợp này ko được có tuần/triệt đóng ở đó. Ngoài ra không sợ Địa không xâm phạm. Tuy nhiên, lại dính Thiên không, có phải là mẫu người thăng trầm, bôn ba khổ cực mà không nên cơm cháo gì không?
em thì VCD nhưng đắc 3 0 hung tinh độc thủ bác ạ
Hình ảnh
Lá số của e cũng gần giống thế này ạ, chính tinh ở các cung giống hệt nhau chỉ khác các phụ tinh thôi ạ
Hình ảnh
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Bạn hỏi mình à? Bạn muốn tìm hiểu về vấn đề gì của người VCD kình đà vậy? :D :D
Nhìn avar bạn quen quá :))

Hình ảnh
Đầu trang

Phiêu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Gửi bài gửi bởi Phiêu »

Có vẻ topic này ở ẩn lâu quá

Mình cũng VCD có Kình Độc Thủ tại Mùi (sinh 01/08/1987 dương lịch lúc 02h24p ngày âm là 7/7/1987)

Mình thấy cuộc sống cứ tèng tèng thôi, bé thì vất vả,cơ cực thiếu vắng tình cảm, gia đình ly tán, bất hòa... Nhưng càng lớn thì cuộc sống ổn định, bme vui vẻ hòa thuận, anh chị em bao bọc nhau...

Bản thân thì càng lớn lại càng có những mối quan hệ xh tốt, quen biết và chơi được với bất kỳ ai nếu muốn. Có nhiều cơ hội gặp gỡ với những người đứng đầu, tài giỏi... Và được trọng dụng (chỉ là bản thân có muốn hay không). Có điều, cái đầu hơi suy nghĩ nên thường tranh đấu và rồi thì kệ... Buông xuôi hết mà chọn cuộc sống bình thường (tầm thường mới phải) chứ nếu mà nắm bắt cơ hội thì chắc 1bước đã thành quý xờ tộc.

Àh, có mấy người dự đoán tháng 9 này mình sẽ đầu quân cho họ để truy tìm báu vật ở những ngôi mộ cổ (nghe cứ như trên phim ảnh ấy) nhưng đó là những người có tiền tỉ trong tay, ngọc thì toàn hàng hiếm... Chẹp, ai ngờ họ gặp đýng người chê tiền roài nên mong là mau hết tháng này để thân tâm mình chả phải áy láy hay suy nghĩ gì.

Mình nghĩ Mệnh VCD cũng có chính kiến đấy chứ. Dù sao mình thấy mình có thể tự quyết được. Nhưng mình thích ở ẩn và sống cuộc đời bình thường theo đúng nghĩa thôi
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

lucifern
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lucifern »

typhudola đã viết: 17:04, 22/02/14 Chào mọi người, nhằm kiểm nghiệm cuộc sống đối với mẫu người mệnh vcd có hung tinh đắc địa độc thủ. Mến mời bạn nào có lá số đặc điểm như thế xin post lá số và chia sẻ về cuộc sống để kiểm nghiệm về trường hợp đặc biệt này. Vì sách vở nói nhiều, mà kiến thức tử vi của mình còn hạn hẹp nên đọc nhiều cũng khó hiểu. Với lá số của mình bên dưới thì được biết là lấy Đà la làm nòng cốt, luận đoán xoay quanh nó. trường hợp này ko được có tuần/triệt đóng ở đó. Ngoài ra không sợ Địa không xâm phạm. Tuy nhiên, lại dính Thiên không, có phải là mẫu người thăng trầm, bôn ba khổ cực mà không nên cơm cháo gì không?
Mình có lá số này: Mệnh VCD, Đà la chuẩn Độc thủ tại Tứ Mộ. Chia sẻ cho mọi người xem.

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
La So.jpg
La So.jpg (258.43 KiB) Đã xem 1028 lần
Đầu trang

Trapham3011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trapham3011 »

các cao nhân đâu hết rồi
Đầu trang

jane9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jane9x »

Ls qa' buon ah. :( :(
Smile.jpg (237.3 KiB) Đã xem 874 lần
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

loinoidoi304 đã viết: 15:27, 16/04/14 Hình ảnh
Mình tìm đến tử vi từ năm 2011, đó là năm mình tốt nghiệp đh và đang tìm hướng đi cho bản thân. Do quá mông lung nên vô tình mình tìm được tử vi và cứ mông lung với nó đến bây giờ. Đã 8 năm trôi qua rồi, cuộc đời có nhiều lao tâm khổ tứ, nhiều nỗi đau tự dằn vặt mình và dằn vặt người, nhiều hối hận...
8 năm rồi nhanh thật ấy!
Nhận xét về mệnh vcd kình độc thủ tứ mộ, như mình thì mình tự nxet tnay:
- có nói 1 hiểu 2, nhưng chỉ là trên phương diện logic hoặc nếu là nhìn lòng người thì phải ko liên quan đến bản thân. Vì bất cứ chuyện tình cảm nào lquan đến bản thân đều ngu hết. Cho nên lận đận tình cảm.
- nhạy cảm, cảm nhận được con người và sự việc tốt, nhưng cũng trên cơ sở con ng và sự việc đó k lquan đến bản thân. Nếu lquan đến bản thân thì thường bị tiêu cưc hoá. Do đó khổ tâm lắm.
- đc kình độc thủ nên mang nặng ý chí: thẳng thắn, thật thà thường thua thiệt.
- chăm chỉ cần mẫn, đảm đang.
- nhưng lại k khéo ăn nói, nhiều khi vô duyên ăn nói làm ng dưng ghét mình.
- tình cảm với lục thân ko tốt, bản thân luôn cảm thấy mưu cầu tcam cũng là thiếu thốn tình thân. Do đó dễ cay nghiệt vs cuộc đời.
- chiều chồng, thương con.
- làm ra tiền nhưng k tiêu nhiều cho bản thân mà là cho ng thân.
- gần quý nhân, ra ngoài có ng giúp.
- dễ bị ganh.
- sức khoẻ ngày càng kém.
Ước gì có thể sống lại một cách hiểu biết hơn, mình muốn sống 1 cs tốt đẹp ít nỗi khổ tâm hơn
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

typhudola đã viết: 17:04, 22/02/14 Chào mọi người, nhằm kiểm nghiệm cuộc sống đối với mẫu người mệnh vcd có hung tinh đắc địa độc thủ. Mến mời bạn nào có lá số đặc điểm như thế xin post lá số và chia sẻ về cuộc sống để kiểm nghiệm về trường hợp đặc biệt này. Vì sách vở nói nhiều, mà kiến thức tử vi của mình còn hạn hẹp nên đọc nhiều cũng khó hiểu. Với lá số của mình bên dưới thì được biết là lấy Đà la làm nòng cốt, luận đoán xoay quanh nó. trường hợp này ko được có tuần/triệt đóng ở đó. Ngoài ra không sợ Địa không xâm phạm. Tuy nhiên, lại dính Thiên không, có phải là mẫu người thăng trầm, bôn ba khổ cực mà không nên cơm cháo gì không?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”