BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
typhudola
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Gửi bài gửi bởi typhudola »

Chào mọi người, nhằm kiểm nghiệm cuộc sống đối với mẫu người mệnh vcd có hung tinh đắc địa độc thủ. Mến mời bạn nào có lá số đặc điểm như thế xin post lá số và chia sẻ về cuộc sống để kiểm nghiệm về trường hợp đặc biệt này. Vì sách vở nói nhiều, mà kiến thức tử vi của mình còn hạn hẹp nên đọc nhiều cũng khó hiểu. Với lá số của mình bên dưới thì được biết là lấy Đà la làm nòng cốt, luận đoán xoay quanh nó. trường hợp này ko được có tuần/triệt đóng ở đó. Ngoài ra không sợ Địa không xâm phạm. Tuy nhiên, lại dính Thiên không, có phải là mẫu người thăng trầm, bôn ba khổ cực mà không nên cơm cháo gì không?
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: BẠN NÀO CÓ MỆNH VCD ĐÀ/KÌNH ĐẮC ĐỘC THỦ VÀO NHÉ!

Gửi bài gửi bởi eye on me »

Mệnh kim ăn và dụng con đà tốt nên đà la chính là nòng cốt của mệnh, cũng có thể gọi là hung tinh độc thủ, mệnh VCD hội nhiều sát tinh hành hoả lại thêm khôi việt nên lúc phát là phát kinh lắm @@
Đầu trang

destiny8x
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi destiny8x »

Mình có Kình hội với thiên không ở mệnh có chủ tinh , thân VCD có giống thế ko nhỉ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Muathu_80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Muathu_80 »

lá này năm nay anh em dễ gặp hạn tiền mất tật mang và hạn cãi cọ thưa kiện dính tới đất đai
lá này, cuối đời sẽ ko còn gì cả, mọi thứ chỉ là hư ảo
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

Đại vận tốt 22-31 của bạn sắp hết.Bạn cần phải cẩn thận rất nhiều trong Đại vận 32-41,sẽ có tai vạ.Thân
Đầu trang

typhudola
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi typhudola »

Typhu cám ơn các bạn rất nhiều, typhu sẽ lưu ý mọi điều mà các bạn vừa chia sẻ!
Đầu trang

ĐĂNG KÝ!
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐĂNG KÝ! »

Kình Đà tuy là 1 cặp nhưng tính chất nó khác nhau vì 1 dương 1 âm. Nên nói về cách thì chỉ có cách Đà La độc thủ. Mệnh có Đà La đắc địa độc thủ hội với Khoa Quyền Lộc và các sao chủ lý luận, tránh xa được sát tinh là người cơ mưu quyền biến, tạo nên cơ nghiệp hùng cứ một phương.

Một người chia sẽ trong blog của tôi:

"Dear Ban tac gia.
Cam on ban da co mot bai hay ve sao Da la.Bai viet cua ban lam Toi cam khai ve cuoc doi minh.Toi sinh ngay 19 thang 3 AL nam 1972.La so menh than dong cung VCD co Da La doc thu mieu dia tai Tuất . Luc di Hoc rat gian kho,lam viec luon phai tu minh phan dau. Khi do Hoc xem thay tu vi thi noi chi lam ...quan su ma khong bao gio lam giam doc,cac bai Viet khac ve Cuc La so nay deu am dam.Nhung tren thuc te mac du khong co tien bac ,dat dai ,nha cua nhieu Nhung Nam 33 tuoi toi La giam doc 1 Don vi cua 01 cong ty co 500 nhan su.Den Nam 39 tuoi la Pho Tong giam doc cua cty nay trong 03 Nam.Nghe nghiệp cua toi khong Kiem tien nhieu lam Nhung on dinh,co the noi lam vi tri cao o thi kho Nhung lam...GIam doc suot doi thi OK:-). Bai Viet cua ban kiem nghiệm cho cuộc doi toi kha dung toi hoc hanh khong co dieu Kien Nhung nho kien nhan nen khi di Hoc Hoc cung Luc 02 Truong dai Hoc,bay gio da co bang Thac si.Lam viec khong co nguoi nang do nhung van ..."hung cu Mot phuong" du chi la quy mo nho.Toi rat tam dac voi Cach suy nghi cua ban ve sao Da La ,khong cho nguoi co Da La thu menh la..gian hung:-)). Cam on ban da cho toi suy nghi tuoi sang ve so phan cua minh. Tran trong! "
Đầu trang

loveducvan28
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loveducvan28 »

Mình cũng mệnh vcd, đà la, thiên không nhưng có triệt. Các đại hạn cũng tối thui. Cảm giác đời đúng là bể khổ. Ai lấy giùm mình lá số dc ko ạ(Mình on bằng đthoại) Nữ, sinh 4h ngày 3-10-1990, dương lịch.
Đầu trang

komodo141289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi komodo141289 »

chào anh typhu
em có thân kinh dương độc thủ. mệnh thì có đà la :-<
Hình ảnh
Đầu trang

Hiept
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hiept »

typhudola đã viết:Chào mọi người, nhằm kiểm nghiệm cuộc sống đối với mẫu người mệnh vcd có hung tinh đắc địa độc thủ. Mến mời bạn nào có lá số đặc điểm như thế xin post lá số và chia sẻ về cuộc sống để kiểm nghiệm về trường hợp đặc biệt này. Vì sách vở nói nhiều, mà kiến thức tử vi của mình còn hạn hẹp nên đọc nhiều cũng khó hiểu. Với lá số của mình bên dưới thì được biết là lấy Đà la làm nòng cốt, luận đoán xoay quanh nó. trường hợp này ko được có tuần/triệt đóng ở đó. Ngoài ra không sợ Địa không xâm phạm. Tuy nhiên, lại dính Thiên không, có phải là mẫu người thăng trầm, bôn ba khổ cực mà không nên cơm cháo gì không?
Tôi đọc được mấy bài thấy nói cách VDC hung tinh đắc địa độc thủ chỉ tính 6 hung tinh: Kình, đà, không, kiếp, Linh, Hoả. Bạn có 2 hung tinh thì sao tính là độc thủ được?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”