Địa kiếp Thiên Di là chết thảm xa nhà có đúng không ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dinhhoan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Địa kiếp Thiên Di là chết thảm xa nhà có đúng không ạ ?

Gửi bài gửi bởi dinhhoan88 »

Nhờ các bác xem giúp em đường công danh xem thế nào,đi xa có nguy hiểm gì không ạ.
Công việc của em liên quan đến xây dựng nên thường xuyên phải đi xa.
Hình ảnh
Đầu trang

Thất_Sát
Chính thức
Chính thức

TL: Địa kiếp Thiên Di là chết thảm xa nhà có đúng không ạ ?

Gửi bài gửi bởi Thất_Sát »

Thiên Di có Mã-khốc-khách nên hay đi xa và ra ngoài đời đắc dụng, Mệnh Địa không, thân địa kiếp thì thông minh sắc sảo nhưng cũng lắm ưu sầu. Chủ nhân của lá số này có lẽ là sợ vợ.Tốt hay xấu thì còn tùy vào phước đức mà mình có. Nếu cái nghiệp của mình phải đi nhiều thì lo lắng có ích gì chăng?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

4 đại vận liên tiếp có tuần triệt che chắn hết chết được mới lạ @@
Đầu trang

dinhhoan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cảm ơn các bác nhiều!
Tuy chưa có vợ con nhưng em không tin là mình sợ vợ, nói nể vợ thì còn có lý :)
Các bác xem thêm giúp em đường công danh với ạ, không biết năm nay có khá hơn năm trước không ? công việc của em vất vả mà lại bấp bênh quá.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
manchesterunited0909
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi manchesterunited0909 »

hix. Dù gì thì bạn địa kiếp cũng đắc, mình hãm nè, càng kinh dị hơn
Đầu trang

dinhhoan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Không biết có phải do có khốc hư cung quan lộc hay sao mà đường công danh của em nó lật đật quá.
" Tuần triệt án ngữ điền trạch tư cơ cha mẹ không truyền đến cho " cái này có đúng không vậy ?
Đầu trang

dinhhoan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thiên La_Địa Võng đã viết:Thằng em ra đường dễ bị LŨ BÁ DƠ dí lại BÚ CAC lắm, nên cẩn thận hết tinh trùng sau khó có con, he :D
Bản tính em hiền lành, cả tin nên ra đường chắc không thể tránh khỏi bị lừa gạt... nhưng em tin là mình sẽ có rất nhiều bạn tốt giúp đỡ :)
Đầu trang

kinhdinhngo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi kinhdinhngo »

1 - Không có chuyện đi xa chết đường đâu ! Đi xa tốt , công việc tốt đẹp ,nhưng làm ra nhiều thì ăn tiêu cũng nhiều .....nói chung làm ăn đươc nhưng thỉnh thoảng lại tốn một mớ tiền . Dù sao đi đường cũng phải cẩn thận tránh tai nạn giao thông , thà tốn tiền thù tạc còn hơn tốn tiền vì tai nạn .
2 - Không hề có chuyện sợ vợ vì Mệnh tôt hơn Thê . Nhưng chắc chắn sẽ muộn vợ . Vợ chồng hay cãi lộn vì bà này miệng mồm cứng cỏi ,bả ỷ vào chuyện biết làm ăn ,buôn bán giỏi nên nói chuyện hay cao giong .
3- Con : Hiếm con và thường xuyên không được ở gần con nhưng có con đẹp ,thông minh .
Nói chung ,vì không được hưởng phúc nên phải làm việc vất vả luon tay mới có tiền .
Đầu trang

dinhhoan88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kinhdinhngo đã viết:1 - Không có chuyện đi xa chết đường đâu ! Đi xa tốt , công việc tốt đẹp ,nhưng làm ra nhiều thì ăn tiêu cũng nhiều .....nói chung làm ăn đươc nhưng thỉnh thoảng lại tốn một mớ tiền . Dù sao đi đường cũng phải cẩn thận tránh tai nạn giao thông , thà tốn tiền thù tạc còn hơn tốn tiền vì tai nạn .
2 - Không hề có chuyện sợ vợ vì Mệnh tôt hơn Thê . Nhưng chắc chắn sẽ muộn vợ . Vợ chồng hay cãi lộn vì bà này miệng mồm cứng cỏi ,bả ỷ vào chuyện biết làm ăn ,buôn bán giỏi nên nói chuyện hay cao giong .
3- Con : Hiếm con và thường xuyên không được ở gần con nhưng có con đẹp ,thông minh .
Nói chung ,vì không được hưởng phúc nên phải làm việc vất vả luon tay mới có tiền .
cảm ơn bác nhiều ạ!
Lần trước cháu nhớ bà già có đi xem cho cháu và nói rằng lúc cháu gặp nạn thì được bạn bè giúp đỡ rất nhiều.
Năm 2014 thì công việc ổn định, năm 2016 thì lấy vợ, vợ cháu làm nghề kinh doanh và nhà vợ thì nghèo.
Bác xem giúp cháu xem những cái đấy có đúng không ạ :)
Đầu trang

kinhdinhngo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi kinhdinhngo »

Vợ buôn bán . Vợ chồng như nhau ,phải chịu khó làm lụng nhiều mới có tiền .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”