PHI LIÊM CUNG PHU NGƯỜI PHỐI HÔN CÓ PHẢI NGƯỜI NƯỚC NGOÀI K?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
howl
Chính thức
Chính thức

PHI LIÊM CUNG PHU NGƯỜI PHỐI HÔN CÓ PHẢI NGƯỜI NƯỚC NGOÀI K?

Gửi bài gửi bởi howl »

cung phu của em có sao phi liêm k biết chồg em sau này có fai? là ng` nc' ngoài k các bác xem giúp ạ
năm 2016 em có cơ hội đc du học k ạ :( :)

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi howl vào lúc 23:36, 06/03/14 với 1 lần sửa.
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: CUNG PHU ĐẸP NGƯỜI PHỐI HÔN CÓ PHẢI NGƯỜI NƯỚC NGOÀI KHÔ

Gửi bài gửi bởi menhtuanthantriet »

đùa đọc topic hãi thật,nếu bạn là việt kiều thì coi như lời nói có lý

chứ bt thế hoá ra cung phu xấu,lấy chồng người việt? đàn ông việt vẫn có giá của nó chả thế có câu "bé nhưng cái zé nó to"

giờ cứ cung phu đẹp là đc hàng tuyển "pháo binh" ,mai ghi nhớ để lấy cái nghiệm lý
Đầu trang

howl
Chính thức
Chính thức

TL: CUNG PHU ĐẸP NGƯỜI PHỐI HÔN CÓ PHẢI NGƯỜI NƯỚC NGOÀI KHÔ

Gửi bài gửi bởi howl »

xl bác nhé e chỉ hỏi v. thôi tại có sao phi liêm e chưa nói là chê ng` vn hay ji`màk =='
haizz đúg hài thật đấy
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thanh-Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: PHI LIÊM CUNG PHU NGƯỜI PHỐI HÔN CÓ PHẢI NGƯỜI NƯỚC NGOÀ

Gửi bài gửi bởi Thanh-Long »

lấy đc ông chồng ngon nhỉ :D
Đầu trang

howl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi howl »

là người trong nước hay ngoài nước vậy bác
có bác nào biết k cho e câu tl với ạh e c.ơn :D
Được cảm ơn bởi: laberei
Đầu trang

howl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi howl »

hix k ai tl hết :O) :(
Đầu trang

ngocmatmeo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngocmatmeo »

chém tí cho vui. em này có dương cự nên dễ liên quan đến những yếu tố nước ngoài như học ngoại ngữ, làm việc tiếp xúc với người nước ngoài... có phi liêm thì chắc là em lấy chồng rất nhanh, và khả năng chồng xa đó, giống chị thiên không lưu hà cung phu nên sẽ lấy chồng rất nhanh và bất ngờ :D . năm 20 đại tiểu hạn trùng phùng, có phượng giải chiếu là bộ sao chỉ xuất ngoại, yếu tố xuất ngoại cũng khá mạnh, nhưng sát tinh nhiều nên ko biết có đi dc ko.

c có xem lá số những người lấy chồng nn thì thấy thiên không, lưu hà, phi liêm tập trung khá nhiều ở mệnh di phu, đặc biệt là sao thiên không chiếu hoặc tại phu
Đầu trang

julie26
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi julie26 »

ngocmatmeo đã viết:chém tí cho vui. em này có dương cự nên dễ liên quan đến những yếu tố nước ngoài như học ngoại ngữ, làm việc tiếp xúc với người nước ngoài... có phi liêm thì chắc là em lấy chồng rất nhanh, và khả năng chồng xa đó, giống chị thiên không lưu hà cung phu nên sẽ lấy chồng rất nhanh và bất ngờ :D . năm 20 đại tiểu hạn trùng phùng, có phượng giải chiếu là bộ sao chỉ xuất ngoại, yếu tố xuất ngoại cũng khá mạnh, nhưng sát tinh nhiều nên ko biết có đi dc ko.

c có xem lá số những người lấy chồng nn thì thấy thiên không, lưu hà, phi liêm tập trung khá nhiều ở mệnh di phu, đặc biệt là sao thiên không chiếu hoặc tại phu
Chị cho em hỏi là trường hợp chị nói chỉ được tính khi Phi liêm phải tọa Phu, hay Phi liêm ở cung Quan - nhị hợp Phu cũng được ạ ?
Đầu trang

howl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi howl »

ôi c ngocmatmeo nói đúg đấy ạh e rất thik học về ngoại ngữ và dự tính trog tươg lai e sẽ thực hiện ước mơ của mìh nhưg chỉ sợ là k đc thôi vì học lực của e hơi kém nhưg e đag cố gắg.hix
Đầu trang

ngocmatmeo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngocmatmeo »

Tính cả tại quan nữa em ạ, nhưng có phi liêm tại phu cũng chưa hẳn là lấy chồng nn mà có thể là lấy chồng nhanh chóng hoặc yêu xa vì nó có nhiều nghĩa lắm. thực sự cách cục chính xác lấy chồng nn khó nói lắm em ạ. vì có những người có nhiều yếu tố lấy chồng nn mà chỉ lấy chồng xa thôi. em có phi liêm tại quan thì c nghĩ là em nên cẩn thận 1 chút trong công việc, vì đặc tính sao này là nhanh chóng nên phúc đến thì đến rất nhanh, điều ko may có đến cũng đến rất nhanh, nhưng nếu công việc của em liên quan đến đi lại nhiều bằng máy bay, ô tô thì biết đâu phi liêm khi đó lại chuyển sang nghĩa khác, bớt xui xẻo hơn.

lúc rảnh rối chị tập hợp các ls lấy chồng nn, tính tam chiếu và xung chiếu thì thiên không đứng đầu, sau đó là lưu hà, phi liêm, phượng giải rồi mây sao khác nữa c ko nhớ rõ lắm, nhưng có người có thiên ko cung phu lại ứng với việc quen 3, 4 tháng rồi cưới chứ ko phải cưới người nn. vì ls chị cũng có nhiều yếu tố có khả năng lấy chồng nn nên c cũng quan tâm vấn đề này lắm. nếu em giỏi ngoại ngữ, có thể tiếp xúc với nguời nước ngoài như bạn chủ top thì biết đâu khả năng ấy vẫn có thể, còn em ít tiếp xúc thì chắc ý nghĩa của nó là cưới xin nhanh chóng em ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”