Căm phẫn Tuần Triệt !!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
BigZero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Căm phẫn Tuần Triệt !!!!

Gửi bài gửi bởi BigZero »

Lá số tử vi một phần thôi, bản thân mình vẫn là quyết định, nếu bạn muốn lấy vợ thì vẫn tự mình hoá giải cho minh thôi :D. Chúc bạn sớm tìm dược một nửa của mình.
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi colorado »

kinhdinhngo đã viết:Năm nay có em đến rồi.....chuẩn bị money và đi giao thiệp nhiều vô đi ....coi em nào có ngoại hình ,tính cách giống mình đó ! tháng 2 vừa rồi có cơ hội mà sao không có gì hay à !!!
Lục lại trong trí nhớ thì......không có gì cả anh ơi.
BigZero đã viết:Lá số tử vi một phần thôi, bản thân mình vẫn là quyết định, nếu bạn muốn lấy vợ thì vẫn tự mình hoá giải cho minh thôi :D. Chúc bạn sớm tìm dược một nửa của mình.
Hi ls nó đã định làm sao mà làm khác, nếu khác có lẽ người ta sẽ nói là....sai giờ sinh, đúng k nhỉ ?
Cảm ơn mọi người ghé xem.
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

up lên hóng cao nhân ghé qua.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Ungdung132 đã viết:Đừng đổ hết cho số được. Nick Vujicic là 1 người không chân không tay mà vẫn có vợ con và gia đình vô cùng hạnh phúc. Còn bạn thì sao?
tay chân đủ hết chỉ ko có trym.

hehe, đùa thôi. lá số này ngoại hình từ khá trở lên. tại thiên khôi, long trì.

nhưng mà ko có vợ tại gì cung thiên di ra đường kết giao với bạn bè tánh tình hay chọc phá, lại chơi cờ bạc đỏ đen. tánh thì nóng nãy cọc cằn nữa. chã phải tại tuần triệt đâu. là do mình thôi
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

truy mệnh đã viết:
Ungdung132 đã viết:Đừng đổ hết cho số được. Nick Vujicic là 1 người không chân không tay mà vẫn có vợ con và gia đình vô cùng hạnh phúc. Còn bạn thì sao?
tay chân đủ hết chỉ ko có trym.

hehe, đùa thôi. lá số này ngoại hình từ khá trở lên. tại thiên khôi, long trì.

nhưng mà ko có vợ tại gì cung thiên di ra đường kết giao với bạn bè tánh tình hay chọc phá, lại chơi cờ bạc đỏ đen. tánh thì nóng nãy cọc cằn nữa. chã phải tại tuần triệt đâu. là do mình thôi
Không phải đâu bạn, tại nhỏ giờ mình hơi nhát gái, cũng có máu ăn thua, thích đánh bài cho vui, chứ k thích cờ bạc . Thân hình thì ngày xưa hết cấp 3 vẫn ốm, cớ sao giờ bụng bự,quá đau. vòng 2 vào khoảng 84,tương lai chắc áp 90 quá.
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up lên để biết khi nào có vợ đẹp .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Melody1403
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Melody1403 »

lấy muộn còn hơn lấy sớm rồi bỏ, lỡ dở 1 đời, số lấy đc vợ là may rồi. Mơ lấy vợ đẹp làm gì mà kéo dài thời gian cô đơn ra. Mà theo tôi trường hợp này có đối tượng nào thì lấy mạnh tay và nhanh vào, ko để lâu có biến :D
Đầu trang

zBNightz
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi zBNightz »

colorado đã viết:
kinhdinhngo đã viết:Năm nay có em đến rồi.....chuẩn bị money và đi giao thiệp nhiều vô đi ....coi em nào có ngoại hình ,tính cách giống mình đó ! tháng 2 vừa rồi có cơ hội mà sao không có gì hay à !!!
Lục lại trong trí nhớ thì......không có gì cả anh ơi.
BigZero đã viết:Lá số tử vi một phần thôi, bản thân mình vẫn là quyết định, nếu bạn muốn lấy vợ thì vẫn tự mình hoá giải cho minh thôi :D. Chúc bạn sớm tìm dược một nửa của mình.
Hi ls nó đã định làm sao mà làm khác, nếu khác có lẽ người ta sẽ nói là....sai giờ sinh, đúng k nhỉ ?
Cảm ơn mọi người ghé xem.
Anh nói lá số đã định bản thân con người không thể thay đổi theo em là không đúng, ví dụ những người tu hành đã dứt được nghiệp duyên cuộc đời thay đổi số mệnh của họ. Tính em thì thích nói thẳng không lòng vòng, cho dù cuộc đời có may mắn được trời phât giúp đỡ về nhiều mặt nhưng bản thân không cố gắng để xứng đáng với những gì mình đã nhận được thì cũng sẽ bị lấy lại mà thôi, số anh xấu thế thì tại sao anh không cố gắng mà vượt qua, làm việc tích đức thì tai kiếp tự hóa giải, tâm có phật không cần vào chùa tu.
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Số mình lấy vợ xinh k mọi người ơi .
Đầu trang

Hồng Nhung Phạm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hồng Nhung Phạm »

e nghĩ lấy đc ng vợ nắng mưa biết chạy vào trong nhà là cũng đc rồi, xinh hay xấu đâu quan trọng, đúng như chị Melody nói lấy đc vợ là may rùi, nhiều ông bề thế, gia sản nọ kia nhưng vẫn k h.p vì số k lấy đc vợ :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”