Tử tướng tại thìn, quan lộc ngộ triệt có nên công danh ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Tử tướng tại thìn, quan lộc ngộ triệt có nên công danh ?

Gửi bài gửi bởi mrwind »

Chào các bạn! Mình thấy hạn của mình năm 28 có sao đào hoa vậy sang năm liệu có người yêu không nhỉ?? Mệnh có quả tú thân có cô thần nên lúc nào cũng cảm thấy cô đơn lẻ loi...
Đầu trang

Edison88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Edison88 »

Mình cũng tử tướng nhưng mà ở tuất về vòng tràng sinh cũng giống,mệnh tam hợp thiếu âm long đức trực phù.
Hình ảnh
Đầu trang

hoaianhnguyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoaianhnguyen »

Bay giờ anh mrwind làm cong việc gì ạ? Có theo binh nghiệp hay quân đội khong ạ? :)
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mrwind »

Mình làm bên viễn thông. Rất muốn theo binh nghiệp không biết có duyên không nữa? vì công việc hiện tại cũng có thể chuyển đc sang nghiệp binh
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mrwind »

Edison88 đã viết:Mình cũng tử tướng nhưng mà ở tuất về vòng tràng sinh cũng giống,mệnh tam hợp thiếu âm long đức trực phù.
Hình ảnh
Công nhận lá số của bạn cũng khá giống của mình. Bạn chia sẻ một chút về cuộc sống xem nào? Hạn năm nay của bạn cũng rơi vào điền trạch khá xấu chắc năm nay mọi chuyện chắc cũng trì trệ nhỉ? Ah mình hỏi thêm chút về hạn năm 27 tuổi của bạn có gì đặc biệt không???
Đầu trang

Edison88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Edison88 »

mrwind đã viết:
Edison88 đã viết:Mình cũng tử tướng nhưng mà ở tuất về vòng tràng sinh cũng giống,mệnh tam hợp thiếu âm long đức trực phù.
Hình ảnh
Công nhận lá số của bạn cũng khá giống của mình. Bạn chia sẻ một chút về cuộc sống xem nào? Hạn năm nay của bạn cũng rơi vào điền trạch khá xấu chắc năm nay mọi chuyện chắc cũng trì trệ nhỉ? Ah mình hỏi thêm chút về hạn năm 27 tuổi của bạn có gì đặc biệt không???
Hạn từ năm ngoái tới năm nay mình xấu lắm,về công danh thì như có gì đó trì lại,còn về tìh duyên thì trải qua cũng 3,4 mối tình nhưng rùi cũng tan hết,cũng chẳng biết sau này có làm nên được gì k.Bạn chắc cũng khá đẹp trai đúng k.Àh bạn cho mình hỏi mình có phải trong đại hạn thiên không fk.thân!
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mrwind »

Edison88 đã viết:
mrwind đã viết:
Hình ảnh
Hạn từ năm ngoái tới năm nay mình xấu lắm,về công danh thì như có gì đó trì lại,còn về tìh duyên thì trải qua cũng 3,4 mối tình nhưng rùi cũng tan hết,cũng chẳng biết sau này có làm nên được gì k.Bạn chắc cũng khá đẹp trai đúng k.Àh bạn cho mình hỏi mình có phải trong đại hạn thiên không fk.thân!
Chào bạn! Mình mới tìm hiểu về tử vi nên không dám phán bừa.
Đại hạn 24 đến 34 rơi vào cung Thê. Xét tam hợp thân tý thìn thì có thiên không. Bạn thử nhờ cao nhân xem thêm cho.
Đầu trang

ghostsun
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ghostsun »

mrwind đã viết:Chào các bạn!
Lá số của mình tử tướng cư thìn thiên la địa võng bao vây, quan lộc gặp triệt cản trở nhiều về mặt công danh, mình đã từng thay đổi công việc 1 lần, cho mình hỏi liệu công danh sau này mình thế nào? Rất mong các bạn cho vài lời. Mình đã hỏi rất nhiều mà vẫn chưa được giải đáp cặn kẽ, rất mong các bạn giúp đỡ. Mình cám ơn các bạn
Hình ảnh
Lá số này theo nghiệp công danh thì vứt. Vào hạn 33 tuổi tập trung vào kinh doanh và quên nghiệp công chức đi. Bạn sẽ thấy cuộc sống đơn giản hơn nhiều.
Đầu trang

mrwind
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mrwind »

ghostsun đã viết:
Lá số của mình tử tướng cư thìn thiên la địa võng bao vây, quan lộc gặp triệt cản trở nhiều về mặt công danh, mình đã từng thay đổi công việc 1 lần, cho mình hỏi liệu công danh sau này mình thế nào? Rất mong các bạn cho vài lời. Mình đã hỏi rất nhiều mà vẫn chưa được giải đáp cặn kẽ, rất mong các bạn giúp đỡ. Mình cám ơn các bạn
Hình ảnh
Lá số này theo nghiệp công danh thì vứt. Vào hạn 33 tuổi tập trung vào kinh doanh và quên nghiệp công chức đi. Bạn sẽ thấy cuộc sống đơn giản hơn nhiều.
Bạn nói rõ thêm chút đc không, nhưng mình thấy không hợp với kinh doanh, với công viec hiện tại của mình đơn thuần là kỹ thuật ko có cửa gì chuyển sang kinh doanh cả??
Đầu trang

ghostsun
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ghostsun »

mrwind đã viết:
ghostsun đã viết:
Hình ảnh
Bạn nói rõ thêm chút đc không, nhưng mình thấy không hợp với kinh doanh, với công viec hiện tại của mình đơn thuần là kỹ thuật ko có cửa gì chuyển sang kinh doanh cả??
Gặp thời thế sẽ khác. Với nghiệp công chức thì chỉ đến thế thôi, mưu sự lớn, thành công nhỏ, suốt đời bôn ba vì việc mà chẳng đc j.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”