Liêm Phá Hội

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Liêm Phá Hội

Gửi bài gửi bởi minhtien90hd »

NhuocLinh đã viết:@minhtien90hd: Welcome to The LiemPha Wonderland :))
Cung thân khiếp nhờ....Tham LInh Kiếp ;-? Tả Hửu Quyền...bá đạo quá...Để avatar nhìn sợ sợ , nếu c ko lầm là Toàn shinoda , hù ng khác hả? >,<
Thiên di Đào hoa chắc nhiều cô theo. Hồng -Kình- Không...có duyên nhưng dễ tin người, dễ bị gái lừa lên lừa xuống nhất là mấy cô ngọt ngọt.
Avar là em chứ Toàn nào ở đây :-S Mà chị nằm vùng cạnh nhà em sao biết nhiều về em vậy :-S
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lionheartst
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lionheartst »

Giờ em mới thấy cái hội này
Tự mình ngồi luận không bằng mọi người thảo luận :)

Em là nam sinh 5h45p sáng ngày 17/12/1992
Từ bé đến giờ ko biết có phải may mắn không khi em cứ cố gắng 1 thứ gì thì y rằng thứ đó hỏng, còn buông xuôi thì lại thành thậm chí cái thành đó còn là bước ngoặt thay đổi cuộc đời.

tình cảm thì kén chọn không yêu thì em sẽ không tiếp tục quan hệ nữa, nhưng cứ yêu đứa nào là nó không yêu mình hoặc có người yêu, mà bọn gái giờ rất đểu, nó chán mình nó hay đá lắm, đào hoa nhưng chung tình thì có gì sai :((

Em nghiệm thấy cả cung hoàng đạo em là nhân mã vs lá số nó như là 1 vậy Mọi người có ai cùng đặc điểm ko :((
Hình ảnh
Đầu trang

minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lionheartst đã viết:Giờ em mới thấy cái hội này

Từ bé đến giờ ko biết có phải may mắn không khi em cứ cố gắng 1 thứ gì thì y rằng thứ đó hỏng, còn buông xuôi thì lại thành thậm chí cái thành đó còn là bước ngoặt thay đổi cuộc đời.

tình cảm thì kén chọn không yêu thì em sẽ không tiếp tục quan hệ nữa, nhưng cứ yêu đứa nào là nó không yêu mình hoặc có người yêu, mà bọn gái giờ rất đểu, nó chán mình nó hay đá lắm, đào hoa nhưng chung tình thì có gì sai :((

Em nghiệm thấy cả cung hoàng đạo em là nhân mã vs lá số nó như là 1 vậy Mọi người có ai cùng đặc điểm ko :((
Hình ảnh
Số đã nhọ rồi nhưng tính cũng thiếu kiên nhẫn, thấy khó là hay bỏ việc giữa chừng
Đầu trang

lionheartst
Chính thức
Chính thức

minhtien90hd đã viết:
lionheartst đã viết:Giờ em mới thấy cái hội này

Hình ảnh
Số đã nhọ rồi nhưng tính cũng thiếu kiên nhẫn, thấy khó là hay bỏ việc giữa chừng
Oạch sao đúng vậy bác nhưng tính đến nay chưa gặp cái gì quá nhọ ảnh hưởng đến tương lai :-O
Đầu trang

minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lionheartst đã viết:
minhtien90hd đã viết:
lionheartst đã viết:
Oạch sao đúng vậy bác nhưng tính đến nay chưa gặp cái gì quá nhọ ảnh hưởng đến tương lai :-O
Nhọ cái mà bạn đề cập đấy, Những việc đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng nhưng đến phút chót lại đứt phựt cái về more
Đầu trang

lionheartst
Chính thức
Chính thức

[/quote]
Nhọ cái mà bạn đề cập đấy, Những việc đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng nhưng đến phút chót lại đứt phựt cái về more[/quote]

Liệu sau có khá được không bác :(
Tại vì em nghiệm cứ buông xuôi thì tốt
Chả có nhẽ lại đi tu :((
Đầu trang

minhtien90hd
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lionheartst đã viết:
Nhọ cái mà bạn đề cập đấy, Những việc đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng nhưng đến phút chót lại đứt phựt cái về more[/quote]

Chả có nhẽ lại đi tu :(([/quote]
Đó là tác họa của Thiên Không, người có Thiên không thủ mệnh thì nên tập an phận thủ thường, đừng trèo cao quá té đau. Dĩ nhiên ko khuyên bạn buông xuôi mà khuyên bạn ko nên đặt kỳ vọng quá lớn vào điều gì sẽ ổn hơn
Đầu trang

lionheartst
Chính thức
Chính thức

minhtien90hd đã viết:
lionheartst đã viết:
Nhọ cái mà bạn đề cập đấy, Những việc đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng nhưng đến phút chót lại đứt phựt cái về more
Chả có nhẽ lại đi tu :(([/quote]
Đó là tác họa của Thiên Không, người có Thiên không thủ mệnh thì nên tập an phận thủ thường, đừng trèo cao quá té đau. Dĩ nhiên ko khuyên bạn buông xuôi mà khuyên bạn ko nên đặt kỳ vọng quá lớn vào điều gì sẽ ổn hơn[/quote]

Cám ơn bác đã khuyên nhưng tính em được cái là không chấp nhận bất cứ cái gì sắp đặt sẵn kể cả thiên mệnh :))
Đời sống 1 lần thì cùng lắm là lóe lên vụt tắt còn hơn le loi suốt trăm năm :))
Đầu trang

NhuocLinh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NhuocLinh »

@lionhearts: Liêm Phá hay có suy nghĩ như thế " một phút huy hoàng rồi chợt tắt " nhưng mấy ai khi huy hoàng rồi lại muốn tắt, yên phận thủ thường? Cho nên cái gì bạo phát bạo tàn đều ko tốt. E còn phải trải qua vài ba bận lao đao mới tốt khi vào cung thân.
Có vẻ các ls Liêm Phá đều có mặt trời cung Nhân Mã, có 1 sự trùng hợp ít nhẹ....Cung Nhân Mã trong chiêm tinh là 1 cung ham chơi, vô tâm, vô tình, vô tư, thích phá luật, thích chinh phục, thích chống đối, tò mò, dc ng Phương Tây rất thích vì tính thẳng thắn nhưng có vẻ với Phương Đông khó thống trị và nắm bắt nên các cụ ngày xưa ko thích. Ngày xưa các triều đại đều có chính sách ngu dân, ngu để trị, nên những ai như thế 1 là loại ngay, 2 là tống nó ra chiến trường làm bia đỡ đạn :)) . Tình cảm cũng ko tốt , vì ko có khái niệm níu kéo, iu ko dc thì thôi. Vs nữ lại càng chắc chắn ko tốt, vì ko chịu áp đặt và cai trị, thà cô đơn chứ ko chịu khổ :"> :">
Đầu trang

lionheartst
Chính thức
Chính thức

NhuocLinh đã viết:@lionhearts: Liêm Phá hay có suy nghĩ như thế " một phút huy hoàng rồi chợt tắt " nhưng mấy ai khi huy hoàng rồi lại muốn tắt, yên phận thủ thường? Cho nên cái gì bạo phát bạo tàn đều ko tốt. E còn phải trải qua vài ba bận lao đao mới tốt khi vào cung thân.
Có vẻ các ls Liêm Phá đều có mặt trời cung Nhân Mã, có 1 sự trùng hợp ít nhẹ....Cung Nhân Mã trong chiêm tinh là 1 cung ham chơi, vô tâm, vô tình, vô tư, thích phá luật, thích chinh phục, thích chống đối, tò mò, dc ng Phương Tây rất thích vì tính thẳng thắn nhưng có vẻ với Phương Đông khó thống trị và nắm bắt nên các cụ ngày xưa ko thích. Ngày xưa các triều đại đều có chính sách ngu dân, ngu để trị, nên những ai như thế 1 là loại ngay, 2 là tống nó ra chiến trường làm bia đỡ đạn :)) . Tình cảm cũng ko tốt , vì ko có khái niệm níu kéo, iu ko dc thì thôi. Vs nữ lại càng chắc chắn ko tốt, vì ko chịu áp đặt và cai trị, thà cô đơn chứ ko chịu khổ :"> :">
Chị cũng NM ạ :))
Công nhận nhưng nếu có kiếp sau làm NM vẫn vui hơn, bạn bè nhiều 23 năm qua đều sống trong vui vẻ :)
Con gái NM cá tính, bạn em con gái nhiều NM,ST chơi vui lắm
Chị có ny chưa ạ :">
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”