Lá số này có cần di cung hoán số?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Lá số này có cần di cung hoán số?

Gửi bài gửi bởi sutuconuong »

Chính vì thế nên em cũng đang dần thay đổi công việc rồi ah nhưng không biết là có được theo ý muốn không nữa ah. Có ai xem zùm e lại lá số này được không ah
Đầu trang

AnhLaLinhDaTinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AnhLaLinhDaTinh »

Tối qua định nói... đợi mãi ko thấy...giờ nhất thời chưa nhớ ra...há há
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lâu lâu mới lục lại lá số cho zui ah ^^ Có ai đi ngang để lại cho em vài lời nhận xét về lá số không ah. Em xin chân thành cảm ơn ah ^_^
Đầu trang

Tên đăng nhập_
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Tên đăng nhập_ »

Có hay mộng mơ ko, khi nghe nhạc hay coi Phim có tự tưởng tượng Minh là nhân vật Chính ko, có Lãng mạn ko Có thích nghe nhạc ngắm Mưa ko
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lúc có lúc không anh ah :-)
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thỉnh thoảng quay lại diễn đàn lại đọc lại bài này để chiêm nghiệm cũng thấy thú vị quá ah :-)
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số này có cần di cung hoán số?

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

sutuconuong đã viết: 13:59, 28/01/10 Hình như lá số này của e đường tình duyên không được đẹp nên cần fải di cung hoán số. Vậy di cung hoán số thật ra là như thế nào ah mong cả nhà chỉ giáo zùm ^^ Tiện thể bình luận zùm em luôn là năm tới e có quyết định dấn thân sang 1 lĩnh vực cũng khá mới mẻ nhưng không biết nó có thành công hem nữa, cung Quan Lộc bị VCD nhưng có Tuần thì sau nài công danh sự nghiệp của e có be bét lắm ko ah :(
Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

sutuconuong đã viết: 13:59, 28/01/10 Hình như lá số này của e đường tình duyên không được đẹp nên cần fải di cung hoán số. Vậy di cung hoán số thật ra là như thế nào ah mong cả nhà chỉ giáo zùm ^^ Tiện thể bình luận zùm em luôn là năm tới e có quyết định dấn thân sang 1 lĩnh vực cũng khá mới mẻ nhưng không biết nó có thành công hem nữa, cung Quan Lộc bị VCD nhưng có Tuần thì sau nài công danh sự nghiệp của e có be bét lắm ko ah :(
Hình ảnh
Lá số này Mệnh, Tài, Quan khá đẹp đó. Chắc bạn có năng khiếu văn chương, nghệ thuật, hình thức xinh đẹp...Bạn đang làm nghề gì? Trình độ?
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn anh(chị) đã hỏi thăm nhé ạ! Topic này em đăng đã được 11 năm rồi. Quay đi quay lại là cả một khoảng thời gian khá là dài rồi ạ. Hình thức của em thì cũng bình thường thôi chứ cũng không phải là xinh đẹp lắm. Xương Khúc tại mệnh nên em có năng khiếu về nghệ thuật và cụ thể là âm nhạc, ca hát. Chắc do Thai Tọa với Long Phượng giáp mệnh với thêm Hóa Khoa tại mệnh nữa nên tầm 19 tuổi trở đi là em đã có khá nhiều giải thưởng về âm nhạc rồi nhưng lại không theo về nghệ thuật còn bằng cấp thì em học hết cao học và chắc là cũng dừng lại ở đây thôi ạ. Nhưng có 1 chi tiết là đến bây giờ em vẫn chưa lập gia đình được anh ah :D :D :D
hysshu đã viết: 23:02, 16/09/21
Hình ảnh
Lá số này Mệnh, Tài, Quan khá đẹp đó. Chắc bạn có năng khiếu văn chương, nghệ thuật, hình thức xinh đẹp...Bạn đang làm nghề gì? Trình độ?
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

ngoclinhnham
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngoclinhnham »

sutuconuong đã viết: 02:43, 17/09/21 Cảm ơn anh(chị) đã hỏi thăm nhé ạ! Topic này em đăng đã được 11 năm rồi. Quay đi quay lại là cả một khoảng thời gian khá là dài rồi ạ. Hình thức của em thì cũng bình thường thôi chứ cũng không phải là xinh đẹp lắm. Xương Khúc tại mệnh nên em có năng khiếu về nghệ thuật và cụ thể là âm nhạc, ca hát. Chắc do Thai Tọa với Long Phượng giáp mệnh với thêm Hóa Khoa tại mệnh nữa nên tầm 19 tuổi trở đi là em đã có khá nhiều giải thưởng về âm nhạc rồi nhưng lại không theo về nghệ thuật còn bằng cấp thì em học hết cao học và chắc là cũng dừng lại ở đây thôi ạ. Nhưng có 1 chi tiết là đến bây giờ em vẫn chưa lập gia đình được anh ah :D :D :D
hysshu đã viết: 23:02, 16/09/21
Hình ảnh
Chị ơi vầy cuối cùng chị có di cung hoán số kg?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”