Lá số này có cần di cung hoán số?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số này có cần di cung hoán số?

Gửi bài gửi bởi sutuconuong »

Hình như lá số này của e đường tình duyên không được đẹp nên cần fải di cung hoán số. Vậy di cung hoán số thật ra là như thế nào ah mong cả nhà chỉ giáo zùm ^^ Tiện thể bình luận zùm em luôn là năm tới e có quyết định dấn thân sang 1 lĩnh vực cũng khá mới mẻ nhưng không biết nó có thành công hem nữa, cung Quan Lộc bị VCD nhưng có Tuần thì sau nài công danh sự nghiệp của e có be bét lắm ko ah :(
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi sutuconuong vào lúc 14:11, 28/01/10 với 1 lần sửa.
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Lá số này có cần di cung hoán số?

Là seo hả bạn song sát >"< 1 sự đối nghịch ah >"<
Đầu trang

nicolasdo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nicolasdo »

đúng là con gái thân cư Di, lại thuộc tuổi Hổ, ko lo chuyện chồng con mà chỉ lo chuyện sự nghiệp. nếu bạn năm sau muốn mở shop thì cứ mở nhất là ngành thời trang hay thiết kế gì đó. Sẽ gặp khó khăn rất nhiều đó... vạn sử khởi đầu nan mà
Đầu trang

congquyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi congquyen »

Mệnh Tướng Xương Khúc, Thân Tử Vi hội Tướng Quân, Quan Thiên Việt có Phủ Tướng triều viên. Bạn muốn làm gì được nấy còn muốn hoán đổi gì nữa?
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

@ nicolasdo: Tớ thích nghệ thuật nhưng lại thiên về âm nhạc nhiều hơn là thiết kế nên năm sau tớ sẽ thử sức ở mảng đó, làm về event bạn ah
@ congquyen: Vì người phụ nữ dù có tốt đẹp mọi bề nhưng sau này chồng con mà ko được như ý thì cũng nhiều vấn đề lắm chứ bạn :-( Mà tớ thấy nói di cung hoán số thì chỉ làm các hạn được nhẹ hơn thôi chứ lá số của mình vẫn xem như cũ ah?
Đầu trang

congquyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi congquyen »

Hoán lấy Thân làm Mệnh bằng cách xuất ngoại vĩnh viễn trên lá số này cũng được. Nếu để nguyên thì thành Dương Phi, hoán thì thành Võ Hậu ! Cái nào thích là tùy bạn.
Đầu trang

andynt@ymail.com
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi andynt@ymail.com »

Nội đặt tên thôi là cụng biết là sư tử rùi...ông nào chịu lấy sư tử hỉ
Đầu trang

Thiên Dương
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thiên Dương »

có lẽ trời bù trừ cho một cô nàng Tướng Hỉ mệnh danh lạc quan nhất đời với một cung Phu Thê đúng là đầm đìa mệt nhọc...
Đầu trang

kenkentrang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kenkentrang »

làm sao hoán được , nghiệp ai người nấy gánh thôi bạn ạ
Lá số này so với nhiều người vậy là đẹp rồi , cung phu quân không quá xấu đâu
Đầu trang

sutuconuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thật ra thì đợt vừa rồi mẹ tớ có làm cho tớ 1 cái lễ di cung hoán số trên chùa để cho đường tình duyên cũng như chồng con sau này đc mát mẻ hơn, tớ hỏi thì được biết là lá số của mình vẫn xem như thía, chỉ có các hạn nặng sẽ nhẹ đi thôi, mặc dù tớ thấy lá số của tớ cũng ko đến nỗi :"> Mệnh thì có Tướng đồng cung Xương Khúc Khoa rồi giáp Thai Tọa và Long Phượng, Thân thì có Tử vi đồng cung với Tướng quân rồi lại giáp Tả Hữu, Quang Quí, nên còn lại những bộ sao ko đc đẹp nó lại nhảy hết vào cung Phu thê vs Tử tức

Thêm 1 đặc điểm nữa của tớ là ngày sinh âm lịch của tớ là ngày 9/9 đúng vào tiệc cô 9 nên có fải vì thế mà tớ rất hay có duyên với số 9, các số rất hay đc kết bằng số 9

Tớ có 1 cái lạ hơn so với mọi người nữa là làm được lưỡi hình bông hoa 3 cánh, đã mang đi đố nhiều người rồi nhưng chưa thấy ai làm đc lại cả :-??
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”