Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyetthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Gửi bài gửi bởi nguyetthanh »

Mệnh bạn có cái tốt là có long phượng quang quý , song lộc thì bản thân khá an nhàn điều kiện vât chất cũng ổn , nhưng mà dễ mắc thị phi , tâm trang nong lạnh thất thường tính cách có phần bốc đồng hơi đồng bóng , ra ngoài hay bị người ta nói xấu ghen ghét , truyện tình cảm của bạn cũng lận đận không kiếp dần thân nhi hôi quý tinh thăng trầm vô độ mà ,mệnh này hay cảm thấy cô đơn tâm trạng ko ổn định , .... do có hỏa linh hinh kiếp , đại hạn 24 đen 34 ko được tốt cuộc sống thăng trầm nhất là trong vấn đề tình cảm nam nữ
dạ ,đúng là ra đường hay lôi thôi nên em chỉ ra đường khi có việc và it giao du bên ngoài.em thích cuộc sống gia đình hơn,em thấy người yêu hay ở xa và nhanh đến nhanh đi,chứ người yêu thì tính hiền,có tiền và chức, không biết sau này cuộc sống vợ chông có kinh khủng không ạ?à, em có 1 con gái nuôi,vậy có tính là 1 con không anh há?vậy còn đại hạn sau 34 tuổi của em thì thế nào ạ?anh nói thêm cho em 1 chút nhé,cám ơn anh nhiều nhen.
Sửa lần cuối bởi nguyetthanh vào lúc 15:23, 25/06/14 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vothien234
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vothien234 »

vucan đã viết:
vothien234 đã viết:
vucan đã viết:Đặt gạch nhờ bạn xem giùm !

Hình ảnh
Mệnh này cự môn có tứ linh khôi việt lộc ,nhưng mà bị tam không và hình kỵ xâm phạm , theo mình thì mệnh này sẽ kiếm được nhiều tiền một khoảng thời gian nhưng sau đó bị hao hụt hết do thái dương ngộ tam không , dễ mắc thị phi tai tiếng ...
Bạn có thể nói rõ hơn giúp mình về đường công danh và chồng con không, theo lá số mình thì chồng mình rất ổn phải không nhỉ :D
nói chung về đường quan lộc bạn sẽ làm trong một tổ chức đoàn thể nào đó , mệnh này khi đi làm thường phải dùng cái miệng . cung phu của bạn có cái tốt có cái xấu , chồng có tiền của nhưng có kiếp kỵ hỏa hinh thì vợ chồng ko hơp đâu , hay có tranh cãi , khó mà có cs yên bình hạnh phúc khi có nhiều hung tinh vậy , cơ nguyệt đồng lương tối kỵ hỏa linh xâm phá ...
Đầu trang

thanhhuyen333
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhhuyen333 »

thanhhuyen333 đã viết:
vothien234 đã viết:
thanhhuyen333 đã viết:con bổ sung con ra trường 3/2014 học nghành tài chính ngân hàng hiện nay thì con chưa xin đc việc( năm nay liệu con có xin đc việc không ạ) . con k thông minh ên học từ cao đẳng học lên. gia đình con cũng đủ ăn đủ mặc. tính con cũng hiền lành kiểu ăn phận thủ thường. tình cảm thì còn có yêu 2 ng đều là bộ đội con mới chia tay ng đc nửa tháng anh sn năm 88 liệu bọn con có quay lại không bác :D đến năm nào thì con có khả năng lên xe bông ạ . mong tin bác Vothien234 :D :)
Cụng mệnh có cách cự đà tấu tuề đêm ngày chầu trực cửa quan mọi mòn , nói chung hay phải mắc kiến cáo , có quang quý long phượng thì cuộc sống ko đến nỗi khổ sở đâu , cung phu kém dễ gặp nhiều khó khăn trong vấn đề này , khổ vì chồng ,năm 2016 khả năng cưới .
thế là đường công danh muộn phải không ạ. liệu con có đi làm đúng ngành học không, cung phu xấu có cách nào hóa giải không ạ :D liệu con có 2 đời chồng hay là chồng nghiện ngập vô công dồi nghề k ạ, tại cách đây 4 năm con có đi coi tử vi cũng bảo cung phu nhiều sao xấu dễ lấy chồng nghiện :((( nên là lo lắm luôn. con yêu 2 ng nhưng cũng đều ăn học đàng hoàng cv ổn định, bạn bè cũng k có ai kiểu dân giang hồ , chơi bời j cả. bác có thể nói cho con biết thêm k :D
:)))) thế là cần phải yêu nhiều vì đằng nào cũng khổ ạ :D.... số đến vất vả đủ đường .....bác xem còn cái j xấu nữa bác luận nốt cho con buồn 1 thể với ạ .....thanks bác nhiều :D
Đầu trang

vothien234
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vothien234 »

.[/quote]
thế là đường công danh muộn phải không ạ. liệu con có đi làm đúng ngành học không, cung phu xấu có cách nào hóa giải không ạ :D liệu con có 2 đời chồng hay là chồng nghiện ngập vô công dồi nghề k ạ, tại cách đây 4 năm con có đi coi tử vi cũng bảo cung phu nhiều sao xấu dễ lấy chồng nghiện :((( nên là lo lắm luôn. con yêu 2 ng nhưng cũng đều ăn học đàng hoàng cv ổn định, bạn bè cũng k có ai kiểu dân giang hồ , chơi bời j cả. bác có thể nói cho con biết thêm k :D[/quote]
:)))) thế là cần phải yêu nhiều vì đằng nào cũng khổ ạ :D.... số đến vất vả đủ đường .....bác xem còn cái j xấu nữa bác luận nốt cho con buồn 1 thể với ạ .....thanks bác nhiều :D[/quote] cung bạn có đào riêu thì dễ lằng nhằng với bạn thôi, bạn bè là người đào hoa ) chứ ko phải giang hồ đâu , còn một cái nữa mệnh cự môn thì ít nói chút đi , nghiệp ở cái mồm đấy :))
Đầu trang

thanhhuyen333
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhhuyen333 »

vothien234 đã viết:.
thế là đường công danh muộn phải không ạ. liệu con có đi làm đúng ngành học không, cung phu xấu có cách nào hóa giải không ạ :D liệu con có 2 đời chồng hay là chồng nghiện ngập vô công dồi nghề k ạ, tại cách đây 4 năm con có đi coi tử vi cũng bảo cung phu nhiều sao xấu dễ lấy chồng nghiện :((( nên là lo lắm luôn. con yêu 2 ng nhưng cũng đều ăn học đàng hoàng cv ổn định, bạn bè cũng k có ai kiểu dân giang hồ , chơi bời j cả. bác có thể nói cho con biết thêm k :D[/quote]
:)))) thế là cần phải yêu nhiều vì đằng nào cũng khổ ạ :D.... số đến vất vả đủ đường .....bác xem còn cái j xấu nữa bác luận nốt cho con buồn 1 thể với ạ .....thanks bác nhiều :D[/quote] cung bạn có đào riêu thì dễ lằng nhằng với bạn thôi, bạn bè là người đào hoa ) chứ ko phải giang hồ đâu , còn một cái nữa mệnh cự môn thì ít nói chút đi , nghiệp ở cái mồm đấy :))[/quote]
vâng trc khi nói j tặc lưỡi 7 lần rồi nói k nói dài nói dai thành nói dại :D....cảm ơn bác đã xem cho ạ ....chúc bác luôn vui vẻ ạ :D
Đầu trang

themyth_unknown
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi themyth_unknown »

themyth_unknown đã viết:Nhờ bác VOTHIEN234 xem giúp em lá số này với. Em giờ là sinh viên năm cuối, bác cho em hỏi về công việc sau khi ra trường của em sẽ như thế nào ạ. Công danh, tài lộc và vợ con em sau này sẽ ra sao ạ. Em cám ơn bác.
Đây là lá số của em ạ.
Hình ảnh
mong bác vothien xem giúp em với ạ
Đầu trang

nguyetthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyetthanh »

nếu em có 1 con gái nuôi,vậy có tính là 1 con không anh há?anh xem thêm đại vận sau 34 của em có tốt không ạ?cung quan như zầy làm kế toán dc k anh?xem thêm cho em 1 cái nữa thôi nhé. chúc anh luôn vui khoẻ nhé,cám ơn anh nhiều :)
https://lyso.vn/lasotuvi/3I8N9GZ4.jpg" target="_blank
Đầu trang

soline14
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi soline14 »

Em Cự Môn cư Hợi. Em đi du học từ năm 2009, vừa tốt nghiệp đại học xong và đã được nhận vào thạc sĩ.
Em chỉ có 4 mơ ước nhỏ nhoi thôi ạ:
1- định cư nước ngoài
2- lấy tiến sĩ vào năm 2019
3- có nhiều tiền :))
4- có chồng hiền lành, đàng hoàng, công danh sự nghiệp ok, nếu giàu có và đẹp trai càng tốt =))

Hy vọng có duyên được bác vothien xem giúp em có đạt được ước mơ không. Cám ơn bác nhiều.

https://lyso.vn/lasotuvi/2/013026 ... line14.jpg" target="_blank
Đầu trang

nguyenthanhngoc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenthanhngoc »

vothien234 đã viết:
nguyenthanhngoc đã viết:Em có lá sô cự môn tại tuất
Em tốt nghiệp đại học ngành kế toán - kiểm toán năm 2011 đã đổi chỗ làm 3 lần, hiện tại đang làm 1 kế toán tại một cửa hàng.
Bác xem công việc em có thể ổn định không chứ em thấy mình lận đận quá
Đây là lá số của em
Hình ảnh
Mệnh này cự hư phù tuần kình kiếp nói chung dễ mắc thị phi , hay bị hàm oan và oan ức , cung quan lộc xấu lắm có hao ko kiếp thiên mã thì hay phải thay đổi nhiều lần lận đận trong vấn đề công danh , bố mẹ là người có học và đẹp nhưng dễ chia tay tay ly dị , bố mẹ giúp đỡ mình được nhiều . Đại hạn từ 12 đến 22 còn cảm thấy thoại mãi , từ 22t trở ra đên 32 quá xấu , kể cả về mặt tình cảm lẫn mặt nhà cửa gia định công việc , xấu toàn diện ...!
Cảm ơn Bác vothien234 đã xem giúp, đúng là con đang lận đận về vấn đề công danh, công việc rất bấp bênh, còn bố mẹ con đúng là người có học nhưng gia đình con rất hạnh phúc,
Bác nói về vận hạn của con hồi nhỏ thì con là một người không gặp may mắn VD thi vào trường điểm hồi cấp 2 thì thiếu 0.5 điểm còn các kỳ thi của tỉnh tổ chức toàn thiếu một ít là đậu, còn khi đậu thì dư nhiều chẳng hạn thì ĐH đậu 2 khối dư 6 điểm không kể điểm khu vực nữa. Còn từ hồi qua 22 tuổi bị trục trặc đủ thứ từ tốt nghiệp đến thi vào các đơn vị đều sém đậu có chỗ đứng thứ 4 mà họ chỉ lấy 3 người mới khổ chứ.
Còn tỉnh cảm con hiện tại vẫn chưa có ai. Con có tìm hiểu thì thấy đại hạn con sang năm sẽ đỡ hơn và qua 32 tuổi con sẽ tốt hơn phải không ạ? Hi vọng bác xem thêm cho con với
Đầu trang

rongdo_191
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rongdo_191 »

Hình ảnh

Bác xem hộ em nên làm nghề gì.:)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”