Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kimchi1010
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Gửi bài gửi bởi kimchi1010 »

Bác vothien ơi, xem hộ em lá số này với.
Em đang học đại học năm 3 ạ, học tập cũng bình thường, ko có gì nổi bật lắm ạ.
Em cảm ơn bác!

Hình ảnh
Đầu trang

khomocphungxuan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi khomocphungxuan »

Chào bác Vô Thiên, nếu có duyên xin nhờ bác xác định giùm em lá số này có phải của em không ah. Theo như mẹ em nói thì em sinh tầm giờ 9h hơn tới hơn 10h sáng mơi xong. Lá số của em mệnh thiên đồng hãm địa gặp tuần, theo như lá số này thì em phải mập mập hơi đen, mặt hay người có vết sẹo lớn. Nhưng không giống với em, em cao tầm 1,56 m, trắng trẻo, mặt dài có mụn, em thấy topic có nói người cự môn có cái mũi rất to, em xin hỏi nếu cự môn chiếu mũi có to không vì nếu như thế thì em có cái mũi khá lớn, cao thẳng.
Em xin nói một số hạn về công việc để bác kiểm chứng: em học ngành ngân hàng ra trường 2011, em khá thông minh, thất nghiệp 2 năm, 2013 tháng 4 dương lịch xin được việc trong ngân hàng, nhưng tới tháng 3 dương lịch 2014 bỏ ra làm công việc trái ngành, em làm về thương mại điện tử. Năm 2013 có hạn về bệnh tật vào tháng 11 dương lịch và mất rất nhiều tiền. Bắt đầu từ năm 2013 phải đi lại liên miên, do tính chất công việc, nhưng không phải đi xa, chuyển sang công ty mới không phải đi lại, nhưng có nhiều việc cá nhân nên cũng phải đi lại như con thoi! hix! Nếu có duyên xin bác luận giúp! Đây là lá số của em:
Hình ảnh
Đầu trang

B.lyluxi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi B.lyluxi »

B.lyluxi đã viết:Vậy với lsố như này em có bơi vào đây chờ bác luận giúp được không ah .^^
Hình ảnh
cảm ơn anh vôthiên ah.anh có thể xem giúp em khi nào thì em xuất giá được không ah,và chồng tương lai của em thế nào được không anh.đội ơn anh nhiều.^^
Đầu trang

rongdo_191
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rongdo_191 »

Bác vothien xem cho em với.Em dang thắc mắc mình nên làm theo nghề gì.:((
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Chào bạn nha!
Bạn xem giúp mình lá số cự môn cư tuất này với nha!!
Gia đình có 2 anh em, mình đã học xong đại học chuyên ngành Kiến trúc, và giờ đang chuẩn bị xin việc.
Bạn xem qua lá số giúp mình với :D

cảm ơn bạn nhiều nha!

Hình ảnh[/IMG]
Đầu trang

linhqhta
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi linhqhta »

Lá số mình cự môn tại tuất đây ạ.
Nhờ bạn xem hộ mình về tình duyên và sự nghiệp nhé.
Cảm ơn bạn
Hình ảnh
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Vâng em cũng Cự Môn cư Tuất ạ , mong anh cem giúp em , học hành thì không đâu vào đâu , công việc cũng hay thay đổi , em đang học lâi xe ô tô ạ , mong anh xem giúp em . Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
image.jpeg (410.22 KiB) Đã xem 1633 lần
Đầu trang

cỏ hoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cỏ hoa »

dạ. Lá số của con đúng với yêu cầu topic nhờ bác và mọi người xem giúp.
là con út, gia đình nghèo, học sư pham. Hien là nhân viên ban hang
Hình ảnh
Đầu trang

Cô độc
Chính thức
Chính thức

Re: TL: Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Gửi bài gửi bởi Cô độc »

vothien234 đã viết:
wuaaiha đã viết:@ Cô độc:Ng con gái mệnh chả có sao gì:) tiên thiên kém trí tuệ bình thường được cái nỗ lực và ra ngoài thể hiện hơn những thứ mình có. Quan đà lo thì cũng đừng hỏi sao 3 năm mới đỗ.

Nói về hạn thì cũng phẢi biết nhà ông ny nát chứ:) đại vận thứ 2 ham chơi thì làm công nhân đúng rồi. Trách ai? Sát tinh thì 1 đống:) cái đẹp chỉ là hư cát. Đâu phải cứ nhìn ra khoa quyền lộc là đẹp đâu:) tuy nhiên vế sau có chút thành tựu. Cả 2 ng đều thế:)
Lá số của 2 người đẹp mà bạn sao có thể nói là hư cát được , bạn kia thi ba lần là thể hiện sự quyết tâm đó chứ có đà lực sỹ là cố gắng theo đuổi đến cùng , do âm dương hãm nên công danh đến muộn mà thôi , lá số đấy trước khi thành công thì cũng ko phải chịu khó khăn nghèo khổ đâu ( hoàn cảnh khá giả trở lên ) , còn lá số làm công nhân thì công nhận đại hạn tướng mã thì ham chơi nhưng sang đại hạn cung thê có cự long hà kỵ tức vận hội lớn lấy được vợ ngon lành nhờ vợ mà đi lên sau này sẽ sướng thôi ......
Nay mình mới vào đọc. Bạn nói đúng là bên mình thì a ấy đã lên kỹ thuật. Giờ hầu như chỉ ngồi bàn giấy. Nhưng mà chúng mình lấy nhau 7 tháng rồi chưa có bầu bì gì. Hjc. Lo lắng mà đi khám chưa tìm ra bệnh :(((
Đầu trang

bnshuyenthoai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bnshuyenthoai »

Cháu sinh ngày 4/2/1996 dương lịch giờ mão mệnh cự môn cư tuất ,Cháu có bị trượt xe đạp khi bê xe qua cầu năm lớp 7 hay 8 cháu không nhớ rõ ,năm 2013 cháu thi học viện quân y được 26,5 điểm thiếu 0,5 ,năm 2014 học nv 2 đại học xây dựng về thi lại được 23,5 điểm đỗ học viện an ninh khoa luật .Cháu hiện học năm 3 học viện an ninh ,kính mong các bác cô chú xem giúp cháu đường công danh tài lộc vợ con ,cháu xin cảm ơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”