Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vothien234
Chính thức
Chính thức

Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Gửi bài gửi bởi vothien234 »

Ai mệnh cự môn cư tuất thì up lá số : kèm theo thông tin hoàn cảnh , trình độ học vấn , nghề nghiệp hiện tại nhé ..!
Đầu trang

thanhhuyen333
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Người nào có mệnh Cự Môn cư tuất thì vào mình xem cho !

Gửi bài gửi bởi thanhhuyen333 »

vothien234 đã viết:Ai mệnh cự môn cư tuất thì up lá số : kèm theo thông tin hoàn cảnh , trình độ học vấn , nghề nghiệp hiện tại nhé ..!
thế cự môn cư tỵ có xem được không ạ :D
Đầu trang

nguyetthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyetthanh »

Bác ơi, con có mệnh cự môn tại thìn, con tốt nghiệp đai học kế toán năm 2014, con cũng làm trái ngành, hay đổi việc, giờ con đang thất nghiệp.cha mẹ và em trai thương con, điều kiện gia đình tương đối khá, con hay tủi thân và bất hoà với mẹ.cha con sợ con. con không phải làm việc nhà hay làm thêm khi đi học.bạn trai con trước giờ đều hiền có ăn học,sau khi quen con 1 thời gian thì đều thắng chức tăng lương, nhưng quen không lâu dài hay chia tay vì lí do lảng xẹt.giờ con đang quen 1 người có cung mệnh giống y chang cung phu của con nhưng cơ âm miếu vượng không có không kiếp.Nếu bác có nhã ý xin nhờ bác xem dùm con với, con thấy không kiếp con sợ quá, chắc số con bèo nhèo lắm nhỉ?con cám ơn bác. Đây là lá số của con:
Hình ảnh
Đầu trang

nguyenthanhngoc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyenthanhngoc »

Em có lá sô cự môn tại tuất
Em tốt nghiệp đại học ngành kế toán - kiểm toán năm 2011 đã đổi chỗ làm 3 lần, hiện tại đang làm 1 kế toán tại một cửa hàng.
Bác xem công việc em có thể ổn định không chứ em thấy mình lận đận quá
Đây là lá số của em
Hình ảnh
Đầu trang

vothien234
Chính thức
Chính thức

thanhhuyen333 đã viết:
vothien234 đã viết:Ai mệnh cự môn cư tuất thì up lá số : kèm theo thông tin hoàn cảnh , trình độ học vấn , nghề nghiệp hiện tại nhé ..!
thế cự môn cư tỵ có xem được không ạ :D
được cứ vào hết đi :))
Đầu trang

vothien234
Chính thức
Chính thức

Queen bee đã viết:Cảm ơn bác vothien234 :)
Về lá số này còn có cách thai phục vượng tướng và đào hoa cư nô nữa, bác cho hỏi như vậy có ảnh hưởng nhiều đến cuộc sống sau này không ạ? Lá số có gì cứu cách hay cách hóa giải như nào ạ?
Cách đó thiên về tình cảm trai gái , nữ mệnh có cách đấy thì dễ lăng nhăng dễ tiền dâm hậu thú , kiểu như ăn nằm với nhau có con xong rồi mới lấy chẳng hạn . Cung nô bộc có đào riêu nhị chiếu thì bạn bè là người đào hoa ham chơi , dễ có tình tứ với bạn bè đơn giản vậy thôi ... cái này mình cũng muốn đi sâu :)) , mà khôi việt ở sửu mùi minh an theo trường phái khác , ko giống như ở dien dan lý số , nói chung số bạn ko xấu đâu mệnh có tứ linh tuần xương khúc , cung phu thê đẹp vậy là ổn rồ hạn qua đó là ngon ko phải nghĩ ngợi nhiều , tuy ra bên ngoài cũng hay bị thị phi điều tiếng nhưng có phượng các hóa giải rồi ko phải lo đâu , chỉ tiếc cung tài bị triệt thì khó tụ tài được .
Đầu trang

B.lyluxi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi B.lyluxi »

Vậy với lsố như này em có bơi vào đây chờ bác luận giúp được không ah .^^
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Queen bee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Queen bee »

@vothien234: Em cảm ơn bác nhiều :3
Đầu trang

thanhhuyen333
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhhuyen333 »

Bác luận giúp cháu với ạ, có phải cung nào của cháu cũng xấu có mỗi cung tử tức là tốt hơn không ạ. có j bác Vothien 234 xem giúp ạ :D

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi thanhhuyen333 vào lúc 13:33, 25/06/14 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vothien234
Chính thức
Chính thức

nguyetthanh đã viết:Bác ơi, con có mệnh cự môn tại thìn, con tốt nghiệp đai học kế toán năm 2014, con cũng làm trái ngành, hay đổi việc, giờ con đang thất nghiệp.cha mẹ và em trai thương con, điều kiện gia đình tương đối khá, con hay tủi thân và bất hoà với mẹ.cha con sợ con. con không phải làm việc nhà hay làm thêm khi đi học.bạn trai con trước giờ đều hiền có ăn học,sau khi quen con 1 thời gian thì đều thắng chức tăng lương, nhưng quen không lâu dài hay chia tay vì lí do lảng xẹt.giờ con đang quen 1 người có cung mệnh giống y chang cung phu của con nhưng cơ âm miếu vượng không có không kiếp.Nếu bác có nhã ý xin nhờ bác xem dùm con với, con thấy không kiếp con sợ quá, chắc số con bèo nhèo lắm nhỉ?con cám ơn bác. Đây là lá số của con:
Hình ảnh
Mệnh bạn có cái tốt là có long phượng quang quý , song lộc thì bản thân khá an nhàn điều kiện vât chất cũng ổn , nhưng mà dễ mắc thị phi , tâm trang nong lạnh thất thường tính cách có phần bốc đồng hơi đồng bóng , ra ngoài hay bị người ta nói xấu ghen ghét , truyện tình cảm của bạn cũng lận đận không kiếp dần thân nhi hôi quý tinh thăng trầm vô độ mà ,mệnh này hay cảm thấy cô đơn tâm trạng ko ổn định , .... do có hỏa linh hinh kiếp , đại hạn 24 đen 34 ko được tốt cuộc sống thăng trầm nhất là trong vấn đề tình cảm nam nữ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”