Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Gửi bài gửi bởi vietanh009 »

úp xin ý kiến cao nhân................................................
Đầu trang

cmhung87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cmhung87 »

Xin các cao nhân thỉnh giáo lá số vcd này giúp e với
Hình ảnh
Đầu trang

thangmyden
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thangmyden »

@vietanh009 : thấy bạn hỏi bên topic kia nhờ người khác nên không muốn ghi ở đó.
Do Mệnh bạn có nhị hợp là Điền , phải lo âu suy nghĩ về nhà cửa đất đai nên bạn hỏi người khác về cung Điền.
Nhưng mệnh ở trong tam hợp hành Mộc, Điền trong tam hợp hành Hỏa, Mộc(mệnh) sinh Hỏa(điền)nên hay lo toan thắc mắc bận tâm về nhà đất theo hướng bực mình hoặc có tranh chấp . Có Kị ở Huynh sau này cũng dễ tranh giành nhau , có lẽ bạn biết trước hoặc ở hiện tại có gì hay sao mà còn trẻ mà đã lo toan về nhà đất?
Điền bạn tuy VCD nhưng không quá xấu,nên kinh doanh về B Đ S cũng không có gì gọi là bế tắc. Dù 1 mình bạn có vẻ khó khăn vất vả nhưng nếu kết hợp với người khác và họ giúp đỡ thì cũng ok. Phải kết hợp xem cung Điền trên khuôn mặt mới xác xuất cao,bạn nhờ cao thủ xem tướng kết hợp với TV sẽ dễ dàng hơn.
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vietanh009 »

@thangmyden : em lập topic , post lại ls và ảnh , anh xem giùm em nhé?. Giúp em chút. Em thì có 1 em tranh , nói tranh giành thì không hẳn , chỉ là em và nó không hợp tính , khó gần nhau thôi. Em lập topic , anh giúp em chút nhé ?. Anh cho em hỏi về câu " chính tinh hãm đáo lộc quyền quang vinh " và " liêm tham tị hợi gặp hóa lộc , hóa kị thành hay " . Cám ơn anh trước
Đầu trang

quanbinh87
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi quanbinh87 »

Hình ảnh

lá của mình có cự cơ mão dậu song hao ở tài , liệu có tốt không các bác ?
Đầu trang

QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Gửi bài gửi bởi QuyDau1993 »

Không bác nào có quan VCD giống em nhỉ

Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

phankhaphong đã viết: 18:33, 28/06/14 Chán quá, em mệnh VCD thấy mình chả có tích sự gì, xin việc cũng không xong. Chẳng có mục tiêu gì trong cuộc đời, chán thật
Đầu trang

thienhoangbr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Gửi bài gửi bởi thienhoangbr »

Chào cả nhà.
Mình cũng Mệnh VCD và Điền trạch VCD.
Mình sống với bác từ nhỏ. Không biết số phận tương lai thế nào :).
Hình ảnh
Hóng cao nhân.
Xin cảm ơn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhubinhtnut
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nhubinhtnut »

vietanh009 đã viết: 20:51, 30/06/14 Xin nhờ bạn xem giúp mình về công danh và tình duyên với được không? Xin cảm ơn bạn
Hình ảnh
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi leyenha »

singriver đã viết: 14:40, 02/07/14
vietanh009 đã viết:@leyenha : VCD chị có thái âm thái dương tiếc là bị triệt phá hoại
Thân cư thiên di lại có thêm phượng các nên chắc là chị phiêu bạt nhiều
Những người mệnh VCD thì đều nên phiêu bạt để tránh hình khắc chị ạ
Cố gắng phấn đấu và lạc quan nên chị nhé , được nọ mất kia , " Tỷ phú do thiên , triệu phú do thân " mà
Chúc chị may mắn và thành công trong cuộc sống.

Theo mình thì trường hợp Leyenha lá số đẹp, nhật nguyệt sửu mùi vốn tối gặp tuần triệt sáng lên. Mệnh xương khúc, thai tọa, quang quý, tứ linh ...
Nếu đúng số thì đương số phải rất thông minh, học giỏi, lãng mạn, linh mẫn, có địa vị từ nhỏ (cán bộ lớp) ....
Những khó khăn chỉ cản trở bước đầu chứ sau rất thuận lợi (ngoài 30), do tính cách có phần yếu đuối dễ nản nên ít khi nắm bắt đc thời cơ, lớn tuổi đc trui rèn nhiều sẽ khá hơn.
Bạn nói đúng, mình học giỏi về văn học và ngoại ngữ, cán bộ lớp cũng đúng nhưng cung phụ mẫu quá xấu nên đại vận đi qua đó cũng lận đânj theo. Hết đại vận phụ mẫu lại đến vận vcd nên cũng bế tắc công danh. Năm nay mới bước sang vận phá quân thấy buôn bán bắt đầu tốt hơn b ahh. Nhưng cung thân cư di kia có xấu ko b? Mình cảm ơn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”