Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
trang2204
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Luận bàn về VCD và Mệnh VCD

Gửi bài gửi bởi trang2204 »

@ vietanh009: bạn có thể xem cho t về cung tài bạch được không?
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vietanh009 »

@ trang2204 :
Chị up lại ls nhé
Đầu trang

Tanabi89
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tanabi89 »

E cũng mệnh, điền vcd. Cũng là con trưởng nhưng em thấy em không khắc mọi ng trong nhà (2 chị em em còn hợp nhau là khác ^^ ) Mà em cũng ít khi ốm đau lắm ạ.
Mỗi tội vất vả thì có :( công việc rõ lận đận ạ hix
Các bác xem giúp em công việc trong năm nay có gì chuyển biến tốt đẹp không với ạ :(
Hình ảnh
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Úp tiếp xin ý kiến các cao nhân..............................................................................................................
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Mình thấy mọi việc không như ý, hay tại mình đang trong hạn VCD? Từ lúc sinh ra đến h, hết chục năm đầu đời hạn VCD, lại 10 năm tiếp theo hạn không kiếp trùng phùng. Khổ hết chỗ nói. Đến giai đoạn này lại hạn VCD tiếp, cuộc sống cứ gọi là mệt mỏi. Chỉ chưa đến bước đường chết được thôi. Ngán ngẩm lắm rồi, trời hành k biết đến bao giờ mới hết? Hay nói như nhân quả thì người ta hành mình vì sao mình nợ nần lắm quá à? Mà bé đến h biết đối xử k tốt vs ai đâu? Chắc mình nợ cái gia đình mình với cơ quan mình nhiều lắm hay sao ấy.
Như mệnh mình thì xem theo cách nào? Hung tinh độc thủ, cung xung chiếu hay nhật nguyệt tam hợp đây?
Hình ảnh
Đầu trang

nttloan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nttloan »

Cảm ơn Gaubong23 và bạn vietanh009 đã động viên mình nhé. Mình sẽ cố gắng cãi lại mệnh trời hì hì
Đầu trang

trang2204
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trang2204 »

trang2204 đã viết:t cung có VCD ở cung tài bạch và cung huynh đệ, sau này thì không biết như thế nào chứ giờ tiền không có và anh em cũng chẳng hòa thuận
Hình ảnh
Đầu trang

tya1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tya1 »

Em cũng VCD 2 cung tật ách mà nô bộc. Cái cung nô bộc nó khủng khiếp quá . Trước khi đi học đại học em đã thử đi làm và kết quả là những người làm cũng chuyên gia bắt nạt em đến phát chán may mà đi học đưa được tiếp nên em bỏ. Cho em hỏi có phải VCD cung tật ách là rất tốt không ?
Lá số của em Hình ảnh
Em cảm ơn !
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

@trang2204:
Cung phúc của chị hơi xấu do liêm tham hãm địa độc thủ lại còn vị tuần phá hoại làm giảm đi vẻ tốt đẹp của các sao chính
Huynh đệ có đà la kiếp sát ....... những sao phá hoại hãm địa thì rất khó để hòa thuận với anh em.
Tài bạch VCD em cũng không có nhận xét gì chỉ thấy chị có con thiên mã đắc địa thì bôn tẩu mà kiếm tiền. VCD có triệt nên chắc nó sẽ hút được 1 vài chính tinh ở các cung bên cạnh sang tọa thủ ( tuần thì tốt hơn )
Chúc chị may mắn và thành công trong cuộc sống.
Đầu trang

vietanh009
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Úp tiếp xin ý kiến cao nhân......................................................................................................................
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”