Một đời vất vả mong các cao nhân xem giúp!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoangbinh45tl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Một đời vất vả mong các cao nhân xem giúp!

Gửi bài gửi bởi hoangbinh45tl »

hysshu đã viết: 11:23, 02/10/22
hoangbinh45tl đã viết: 11:07, 02/10/22
hysshu đã viết: 23:04, 01/10/22

Từ 35 tuổi tới giờ bạn có thuận lợi may mắn nhiều không, thu nhập tốt không?
Cũng tốt lên nhiều bạn ak, cv cũng có chút chức quyền, thu nhập cũng tốt hơn trc. Nhưng mình đang có biến cố lớn về chuyện gia đình chắc vào vận sát phá tham đào hồng hỷ và thiên không:( bạn cho mình đôi lời với hiện mình đang mệt mỏi quá
Vận này bạn có dính gái gú bồ bịch trăng hoa gì ko? sức khỏe chắc cũng kém hơn trước?
Mình ko dính gái gú gì cả nhưng do vợ chồng ko hợp tính nhau nên chia tay.mấy năm vừa qua cũng lao lực kiếm tiền nên sức khỏe có giảm công với năm 2021 bị tai nạn đứt dây chằng nên chân trái yếu hơn trc.sau bao năm vất vả đến bjo thì trắng tay rồi.chỉ có cv là ổn định hơn thôi
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Mong muốn khát khao lớn quá nên nó mới thế. Tự thấy mình vất vả , chứ so với Xh thì cũng chẳng vất vả là mấy. Do nhiều sao mồm miệng trong người nên cứ kêu vậy thôi. Nên làm việc đơn thủ độc lập. Số làm chủ.Yêu thích đất đai , tiền bạc lợi sinh từ đất cát. Chỉ tránh đầu cơ . Làm việc liên quan đến bất động sản là ok. Kêu la vì tiền hơi nhiều nhưng bản chất lại ko phải vậy. Đang ở đại vận thiên không tránh những viẹc làm liều. Làm việc đàng hoàng thì ok.
Đầu trang

hoangbinh45tl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hodinhha79 đã viết: 13:53, 02/10/22 Mong muốn khát khao lớn quá nên nó mới thế. Tự thấy mình vất vả , chứ so với Xh thì cũng chẳng vất vả là mấy. Do nhiều sao mồm miệng trong người nên cứ kêu vậy thôi. Nên làm việc đơn thủ độc lập. Số làm chủ.Yêu thích đất đai , tiền bạc lợi sinh từ đất cát. Chỉ tránh đầu cơ . Làm việc liên quan đến bất động sản là ok. Kêu la vì tiền hơi nhiều nhưng bản chất lại ko phải vậy. Đang ở đại vận thiên không tránh những viẹc làm liều. Làm việc đàng hoàng thì ok.
Cám ơn bác, do con sao tang môn đóng cung tài nên buồn phiền lo lắng ở đấy mà bác.đại vân 45-54 có khá hơn vận này ko bác?
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

hoangbinh45tl đã viết: 14:14, 02/10/22
hodinhha79 đã viết: 13:53, 02/10/22 Mong muốn khát khao lớn quá nên nó mới thế. Tự thấy mình vất vả , chứ so với Xh thì cũng chẳng vất vả là mấy. Do nhiều sao mồm miệng trong người nên cứ kêu vậy thôi. Nên làm việc đơn thủ độc lập. Số làm chủ.Yêu thích đất đai , tiền bạc lợi sinh từ đất cát. Chỉ tránh đầu cơ . Làm việc liên quan đến bất động sản là ok. Kêu la vì tiền hơi nhiều nhưng bản chất lại ko phải vậy. Đang ở đại vận thiên không tránh những viẹc làm liều. Làm việc đàng hoàng thì ok.
Cám ơn bác, do con sao tang môn đóng cung tài nên buồn phiền lo lắng ở đấy mà bác.đại vân 45-54 có khá hơn vận này ko bác?
một sao không làm lên mùa xuân đâu. có con cự kỵ đóng ở cung bệnh nên đồng tiền có lúc đang thông thi lại bị mắc bệnh . vân này đang tốt mà , dễ làm được những cái to to . nhưng tránh làm những việc mạo hiểm .
Đầu trang

hoangbinh45tl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hodinhha79 đã viết: 16:42, 02/10/22
hoangbinh45tl đã viết: 14:14, 02/10/22
một sao không làm lên mùa xuân đâu. có con cự kỵ đóng ở cung bệnh nên đồng tiền có lúc đang thông thi lại bị mắc bệnh . vân này đang tốt mà , dễ làm được những cái to to . nhưng tránh làm những việc mạo hiểm .
Đang dính thiên không bác ak. Gia đình đổ vỡ nguy cơ trắng tay bác ak.thu nhập chững lại giảm so với trc.Chỉ có cv ổn định hơn đỡ vất vả hơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”