CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG kính mời xem Giúp em với ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG kính mời xem Giúp em với ạ!

Gửi bài gửi bởi alohamk1 »

Lá số của em đây ạ ai có lòng tốt đi qua xem giúp em với https://lyso.vn/lasotuvi/1/113006 ... ohamk1.jpg" target="_blank
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG kính mời xem Giúp em với ạ!

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG kính mời xem Giúp em với ạ!

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

alohamk1 đã viết:Lá số của em đây ạ ai có lòng tốt đi qua xem giúp em với https://lyso.vn/lasotuvi/1/113006 ... ohamk1.jpg" target="_blank
hóa ra mệnh mày cũng có tuế phá khóc hư. nhưng tiếc cho mày là mày ứng với cái tính cách hya kêu ca hay gặp xui xẻo nhé cu. lại còn có hóa kỵ xung chẳng nào tao chưa gặp mày mà tao ffax thấy ghét. chúc mừng thằng chó nhé :-& :-& :-&
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

khongbietthenao đã viết:
alohamk1 đã viết:Lá số của em đây ạ ai có lòng tốt đi qua xem giúp em với https://lyso.vn/lasotuvi/1/113006 ... ohamk1.jpg" target="_blank
hóa ra mệnh mày cũng có tuế phá khóc hư. nhưng tiếc cho mày là mày ứng với cái tính cách hya kêu ca hay gặp xui xẻo nhé cu. lại còn có hóa kỵ xung chẳng nào tao chưa gặp mày mà tao ffax thấy ghét. chúc mừng thằng chó nhé :-& :-& :-&
à chời trò đào bới topic à. tao lập từ hồi tao mới vào diễn đàn từ năm 2014 rồi. Lá tao đủ bộ THanh long đi với hóa kỵ thêm cả lưu hà. khốc hư đủ bộ mã khốc khách song lộc. Óc chó nhìn cho kỹ nhé.
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thằng óc chó. năm nay chúc mừng mày vì công việc mà mày cong l lên . năm nay mày gặp tai nạn chúc mưng nhé chó. số mày tang mã khốc hư chỉ toàn gặp buồn phiền xui xẻo trước sau cung tỏi vì bộ này. =D> =D> =D>
dkm mày lưu hà đi cùng hóa kỵ thì mày có số chết đuối haha
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

khongbietthenao đã viết:
thằng óc chó. năm nay chúc mừng mày vì công việc mà mày cong l lên . năm nay mày gặp tai nạn chúc mưng nhé chó. số mày tang mã khốc hư chỉ toàn gặp buồn phiền xui xẻo trước sau cung tỏi vì bộ này. =D> =D> =D>
HAHA năm nay công danh tao rất tốt đấy con tró. mày ngu lắm Biết xuất không điền thật ko :))).
Nhìn cho kỹ bộ long hà kỵ.
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hình ảnh
Giới thiệu với cả nhà Lá số của Thằng ranh con khongbietthenao mới vào diễn đàn chuyên kêu ca chán đời bất tài vô dụng. Nhờ người ta xem cho không được giờ quay ra đi cắn càn đây.
Nhìn cho kỹ lá số cua tao và mày. Mày chỉ nằm trong cung Nô Bộc của tao mà thôi vì vậy hôm nay tao sẽ thay mặt 500 anh em diễn đàn dạy dỗ Lại con Nghiệt súc khongbietthenao.
Hóa kỵ nằm chềnh ềnh ở mệnh lại ko có thanh long lên chuyên gato cắn càn Lại gặp cả lưu hà số mày mới đúng là số chết đuối do không có thanh long cứu giải hahaha :)))). đào hoa gặp thiên không đéo có mối tình nào vắt vai. phá quân gặp hỏa tinh điên loạn.
thiên cơ gặp địa không hỏa tinh.
Mệnh đủ bộ Tối độc kỵ " Đào Hồng KHông Cô Quả" số cô quạnh vô duyên với người khác phái. đại vận hoặc tiểu vận đủ bộ này thì gặp các cụ ăn chuối.
Đào hồng riêu Y dâm loạn bao nhiêu dâm tinh ám tinh hội họp hết tam hợp mệnh.
và quan trọng nhất mệnh nó đủ bộ "Thai phục vượng tướng" Là con Trai thì lăng loàn đê tiện. là con gái thì làm ca ve bán trôn nuôi miệng :))))))))
Còn chưa kể bộ Riêu đà kỵ tam hợp đi cùng thai phục vượng tướng ***** mẹ mày loại tiểu nhân. chết cụ mày đi nhé :)))))))
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

mệnh mày lại nằm trong cugn tật của tao đúng là thằng bệnh .
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

alohamk1 đã viết:
khongbietthenao đã viết:
HAHA năm nay công danh tao rất tốt đấy con tró. mày ngu lắm Biết xuất không điền thật ko :))).
Nhìn cho kỹ bộ long hà kỵ.
tốt cái bể phốt =D> =D> =D> =D>
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

khongbietthenao đã viết:mệnh mày lại nằm trong cugn tật của tao đúng là thằng bệnh .
đúng rồi mệnh tao cung tật mày Tiểu vận mày năm nay vào đúng cung tật. Xuất không điền thật mọi thói hư tật xấu của mày đều bị tao bóc mẽ ra hết. Tới số rồi Thôi coi như bữa nay xem miễn phí cho mày vậy, đừng có oán trách gì tao nha Thằng tam ám Riêu đà kỵ thai phục vượng tướng. Do mày thích đào bới thôi.
Công nhận lâu lắm rồi tao mới gặp 1 lá số bệnh hoạn như vậy :))))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”