Xin lời giải cho bài toán Tuần Triệt đồng cung.?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Xin lời giải cho bài toán Tuần Triệt đồng cung.?

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Như chung ta đa biêt...trên google...Tuân la giam va bao vây, Triêt la chem đưt..ra tưg khuc. Vây, khi sao tot găp Tuân, Triêt đông cung thi lơi giai như thê nao? Ngươc lai khi găp sao xâu thi se ra sao? Co ngơơi cho răng T+T=0 như vây co đung không? Rât mong sư tham gia cua cac ban!
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Xin lời giải cho bài toán Tuần Triệt đồng cung.?

Gửi bài gửi bởi colorado »

Khúc Vũ đã viết:Như chung ta đa biêt...trên google...Tuân la giam va bao vây, Triêt la chem đưt..ra tưg khuc. Vây, khi sao tot găp Tuân, Triêt đông cung thi lơi giai như thê nao? Ngươc lai khi găp sao xâu thi se ra sao? Co ngơơi cho răng T+T=0 như vây co đung không? Rât mong sư tham gia cua cac ban!
Lấy LS của tôi và tự nghiệm,Tuần Triệt song phi cùng 1 lúc, thì mức độ đả thương tăng gấp đôi, chứ không phải triệt phá lẫn nhau =0 là không hợp lý.
https://lyso.vn/lasotuvi/294O7KB2.jpg" target="_blank
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

colorado: Thân vcd, theo google ..hihi nếu ngộ tuần triệt là tốt, như anh nói đã thương gấp đôi....có nghĩa là...tốt gấp đôi?
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Khúc Vũ đã viết:colorado: Thân vcd, theo google ..hihi nếu ngộ tuần triệt là tốt, như anh nói đã thương gấp đôi....có nghĩa là...tốt gấp đôi?
Hi, câu bạn nói nghe mâu thuẫn nhỉ, đả thương gấp đôi mà tốt? Khi nào anh nói tốt hoặc hoá giải gấp đôi.
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi lêu lêu »

Tôi cũng Tuần Triệt tại Mệnh. Cũng đủ độ để nghiệm lý...Cùng các bạn chém cho xôm.
Ls: [img]https://lyso.vn/lasotuvi/2/035003 ... %20lêu.jpg[/img]
Nếu link k lên đc...bạn nào hứng..lấy hộ nhá: Nữ sinh ngày 03/4/1983. Giờ Dần(khoảng 4h kém 10' sáng)
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lêu lêu đã viết:Tôi cũng Tuần Triệt tại Mệnh. Cũng đủ độ để nghiệm lý...Cùng các bạn chém cho xôm.
Ls:
Nếu link k lên đc...bạn nào hứng..lấy hộ nhá: Nữ sinh ngày 03/4/1983. Giờ Dần(khoảng 4h kém 10' sáng)
Bạn cùng tuổi rồi, nghe nói con gái Q Hợi sướng rồi, còn bạn thì sao?CV, chồng con thế nào ? Hình ảnh
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

colorado đã viết:
Khúc Vũ đã viết:colorado: Thân vcd, theo google ..hihi nếu ngộ tuần triệt là tốt, như anh nói đã thương gấp đôi....có nghĩa là...tốt gấp đôi?
Hi, câu bạn nói nghe mâu thuẫn nhỉ, đả thương gấp đôi mà tốt? Khi nào anh nói tốt hoặc hoá giải gấp đôi.
sach viêt vcd ngô tuân, triêt la tôt ...suy ra tôt+tôt...
Đầu trang

colorado
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Khúc Vũ đã viết:
colorado đã viết:
sach viêt vcd ngô tuân, triêt la tôt ...suy ra tôt+tôt...
Tại bạn đọc chưa hết các loại sách.
Đầu trang

lêu lêu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi lêu lêu »

Các bạn hãy tranh luận theo những j mình trải qua, chịu ảnh hưởng của TT ntn..cho mình hóng với. Chứ đọc ít hay nhiều sách còn tùy...
Nói như Khúc Vũ: Có lẽ là thành thì thành gấp đôi ta mong đợi, bại thì thê thảm hơn ta mường tưởng chăng...?
@Colorado: Ng kém hơn nhìn vào mình thì sẽ thấy mình sướng...nhg ở đời ai cũng có tâm lý mún vươn lên..nên ai cũng có những cái khó riêng từ cv, tc.
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cho bạn vd con bác Sư tử mệnh thân đồng cung, liêm phá hãm ngộ cả tuần và triệt....2 sao này đang xấu...vậy như ý bạn...thì con bác st đã ngũm từ lâu rồi à?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”